വൈറലായ നിഖിത ശർമയുടെ ഹോട് ഡാൻസ് : കണ്ണും തള്ളി ആരാധകർ…

in Entertainments

ഇന്ത്യൻ ടെലിവിഷൻ രംഗത്ത് സജീവമായ താരമാണ് നിഖിത ശർമ. മിനി സ്ക്രീനിൽ മികച്ച അഭിനയം കൊണ്ട് ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ടെലിവിഷൻ സീരിയലിൽ മാത്രം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരമാണ് നിഖിത.

‘ലൈഫ് ഒക്കെ’ എന്ന ചാനലിലെ ദോ ദിൽ ഏക് ജാൻ എന്ന സീരിയലിലെ അന്തരാ കൗൽ എന്ന കഥാപാത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം ആരാധകർക്കിടയിൽ കൂടുതൽ ജനശ്രദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റിയത്. കളർസ് ടിവിയിലെ സ്വരകിനി എന്ന സീരിയലിലെ കവിത എന്ന കഥാപാത്രവും ഏറെ ശ്രദ്ധിക്കപ്പെട്ടിരുന്നു.

2008 ലെ മിസ് എയർഹോസ്റ്റസ് അക്കാദമി അവാർഡ് ജേതാവും കൂടിയാണ് നിഖിത. 2012 ലെ enlighten India എന്ന മാഗസിനിലെ ജൂലൈ ഓഗസ്റ്റ് മാസത്തെ മാഗസിൻ കവർ ഫോട്ടോ താരത്തിന്റെതായിരുന്നു. ഒരുപാട് കമർഷ്യൽ ബ്രാൻഡുകളുടെ പരസ്യത്തിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമാണ് താരം. ഇതുവരെ ഒരു സിനിമയിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടില്ലെങ്കിലും 20 ലക്ഷത്തിനടുത്ത് ആരാധകർ താരത്തെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലൂടെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നുണ്ട്. താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും ആരാധകരുമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്.

താരം കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾക്കു മുമ്പ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീലിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത വീഡിയോ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. നിഖിത ശർമയുടെ ഹോട് ഡാൻസ് കണ്ട് കണ്ണും തള്ളിയിരിക്കുകയാണ് ആരാധകർ. ഗ്ലാമർ വേഷത്തിൽ ഷോർട് ഡ്രെസ്സിൽ ആണ് വീഡിയോ വൈറൽ ആയിരിക്കുന്നത്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*