ഒരു വെറൈറ്റി ബ്ലൈൻഡ് ഫോട്ടോഗ്രാഫി. കണ്ണിലും മാറിലും ബാൻഡേജ് കെട്ടിയ മോഡലിന്റെ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ.

in Entertainments

ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പ്രവചനാതീതമായി മാറിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയ തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണാൻ സാധിക്കുമെന്നും വ്യത്യസ്ത തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ്. ഇപ്പോൾ പുറത്തു വരുന്ന ഓരോ ഷോട്ടുകളും കണ്ട് അത്ഭുതപ്പെടാൻ മാത്രമേ ജനങ്ങൾക്ക് കഴിയൂ.

ഒരു സമയത്ത് കേവലം കല്യാണ ചടങ്ങുകൾക്ക് മാത്രം ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ഒതുങ്ങി നിന്നിരുന്നു. പക്ഷേ ഇപ്പോൾ കാലം സാഹചര്യം ഒക്കെ മാറിയിരിക്കുകയാണ്. കല്യാണത്തിന് മുമ്പും ശേഷവും, എന്തിന് വേണം പ്രഗ്നൻസി വരെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് മോഡിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെക്കുന്നവരാണ് പലരും.

സിനിമ സീരിയൽ മേഖലയിലുള്ള നടിമാർ ആണ് കൂടുതലും ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുക്കാറുള്ളത്. ചിലത് പ്രശംസകൾ ഏറ്റുവാങ്ങുന്നുണ്ടെങ്കിലും, അധികം വിമർശനങ്ങൾ നേരിടുന്നവയാണ്. സദാചാര കമന്റുകളുടെ ചാകര വരെ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കും.

ദേ ഇപ്പോൾ വീണ്ടും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുകയാണ് ഒരു വെറൈറ്റി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട്. ബ്ലൈൻഡ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് എന്ന ലേബലിലാണ് ഫോട്ടോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത് #LoveIsBlind എന്ന ടാഗ് ആണ് ഫോട്ടോക്ക് നൽകിയിട്ടുള്ളത്.

അന്ധമായ പ്രണയം എന്ന രീതിയിലാണ് ഫോട്ടോ പകർത്തിയിരിക്കുന്നത്. കണ്ണിലും മാറിലും ബാൻഡേജ് കെട്ടിയ മോഡലിന്റെ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. ഫ്ലമിംഗോ പ്രൊഡക്ഷൻ ആണ് ഫോട്ടോ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ചിട്ടുള്ളത്.

Love is patient” but Time is not, yet it takes Time to find Love.
Love they say, is blind. Because it “covers a multitude of sins?”
To Love we should unwind, tell me when was the last Time.
Love is steep; in no Time you fall in it.
Time is free, howbeit, a sacrifice to spend with Love.

The more Love fills the heart, the Less Time to mind…
Yet, the same Time heals the heart when Love breaks it.
Yay, the friendly enmity between Time and Love.
Embrace it, only if you can!

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*