ഞെട്ടിച്ച് സുന്ദരി നായിക നഭ നടേഷിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോസ് …

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിറഞ്ഞുനിൽക്കുന്ന താരസുന്ദരിയുടെ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ കണ്ട് ആരാധകർ, ആരാണീ സുന്ദരി എന്ന് തിരിഞ്ഞപ്പോഴാണ് കാര്യം മനസ്സിലാക്കുന്നത് . ആ സുന്ദരി നഭ നടേശ് എന്ന സിനിമ നടി ആണെന്ന്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരത്തിന് 20 ലക്ഷം ഫോളോവേഴ്സാണ് ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ മാത്രമുള്ളത്. താരത്തിന്റെ ഇന്സ്റ്റാഗ്രാമിലെ ഓരോ ഫോട്ടോകൾക്കും ലക്ഷങ്ങളാണ് പ്രതികരണവുമായി എത്തുന്നത്. തന്റെ മനംമയക്കുന്ന സൗന്ദര്യം തന്നെയാണ് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകളുടെ ഹൈലൈറ്റ്

കന്നട തെലുങ്ക് സിനിമകളിൽ സജീവമാണ് താരം. 2015 ലാണ് ആദ്യമായി സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കുന്നത്. ഹാട്രിക് ഹീറോ ശിവരാജ് കുമാർ നായകനായ വജ്രകായ എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം ആദ്യമായി കന്നടയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത് . പിന്നീട് സിനിമാലോകത്ത് സജീവമാകുകയായിരുന്നു താരം.

മൂന്നുവർഷം കഴിഞ്ഞ് 2018 ലാണ് താരം ആദ്യമായി തെലുങ്കിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത് .നന്നു ഡോച്ചുകുണ്ടുവത്തെ യാണ് ആദ്യ തെലുങ്കു സിനിമ. ലീ, ഷീബ, അദ്‌ഗോ, ഐ സ്മാർട് ശങ്കർ, ഡിസ്കോ രാജ തുടങ്ങിയവയാണ് താരത്തിന്റെ പ്രധാനപ്പെട്ട സിനിമകൾ.

കർണാടകയാണ് താരത്തിന്റെ ജന്മസ്ഥലം. ആദ്യം മോഡൽ രംഗത്ത് സജീവമായിരുന്നു. കുറച്ചുകാലം ഭരതനാട്യം പഠിക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. സ്കൂൾ കോളേജ് കാലഘട്ടത്തിൽ ഭരതനാട്യത്തിൽ പല മത്സരങ്ങളിലും പങ്കെടുത്തിരുന്നു.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*