ചാമ്പക്കയിൽ കിടന്നൊരു സെൽഫി… പ്രിയതാരം ലെനയുടെ സൂപ്പർ ഫോട്ടോകൾ കാണാം…

in Entertainments

കിടിലൻ സെൽഫി പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം.

മലയാളത്തിൽ  ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ സ്ത്രീ കഥാപാത്രങ്ങളും ഇതിനോടകം  ചെയ്തു കഴിഞ്ഞ താരം ആണ് ലെന. വർഷങ്ങളോളമായി  മലയാള സിനിമയിലെ സജീവ സാനിധ്യമായി നിലനിൽക്കുന്ന അഭിനേത്രിയാണ് താരം. 1996 മുതൽ അഭിനയ രംഗത്ത് സജീവമാണ് താരം.

1998 ൽ ജയറാം നായകനായി പുറത്തിറങ്ങിയ സ്നേഹം എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം വെള്ളിത്തിരയിലെത്തുന്നത്. 2013 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ കന്യക ടാക്കീസ് എന്ന സിനിമയിലെ അഭിനയത്തിന് മികച്ച രണ്ടാമത്തെ നടിക്കുള്ള കേരള സംസ്ഥാന അവാർഡ് താരത്തിനു ലഭിച്ചു.

സ്പിരിറ്റ്‌ എന്ന സിനിമയിലെ അഭിനയത്തിന് ഏഷ്യാനെറ്റ് ഫിലിം അവാർഡ് ഫോർ ബെസ്റ്റ് സപ്പോർട്ടിംഗ് ആക്ട്രസ് എന്ന അവാർഡും താരത്തിനായിരുന്നു. താരം മലയാളത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ നടൻമാരോടൊപ്പവും അഭിനയിക്കുകയും ഒരുപാട് സിനിമകളിൽ മികച്ച വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

സിനിമയിൽ സജീവമാകുന്നതിന് മുമ്പ് പല സീരിയലുകളിലെ പ്രധാന വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. അങ്ങിനെ ടെലിവിഷൻ രംഗത്തും താരം സജീവമാണ്. ഓമനത്തിങ്കൽ പക്ഷി, ഓഹരി, മലയോഗം തുടങ്ങിയവ ആണ് താരത്തിന്റെ പ്രധാനപെട്ട സീരിയലുകൾ.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമാണ് താരം. താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ  ഫോട്ടോകൾ നിരന്തരമായി ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ഒരുപാട് ആരാധകരാണ് താരത്തെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്.

അഭിനയത്തിനൊപ്പം നൽകുന്ന സൗന്ദര്യവും താരത്തിന്റെ വലിയ മുതൽക്കൂട്ടാണ്. ഇപ്പോൾ താരം പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്ന പുതിയ സെൽഫിയും ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു. ചാമ്പക്കകൾക്കിടയിൽ മലർന്ന് കിടന്നാണ് താരം സെൽഫി പകർത്തിയിരിക്കുന്നത്.

Lena
Lena
Lena
Lena
Lena
Lena
Lena
Lena
Lena
Lena

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*