ഒരു വെറൈറ്റി ഉറിയടി… എന്നിട്ട് പൊട്ടിച്ചോ?? ദീപ്തി സതിയുടെ ഉറിയടി വീഡിയോ കാണാം

in Entertainments

മലയാളികൾക്കിടയിൽ ഏറെ ആരാധകരുള്ള യുവ അഭിനേത്രിയാണ് ദീപ്തി സതി. ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ടാണ് താരം മലയാളികൾക്കിടയിൽ ശ്രദ്ധ താരമായി വളർന്നത്. മോഡലിങ്ങ് മേഖലയിൽ സജീവമായതിന് ശേഷമാണ് സിനിമാ മേഖലയിലേക്ക് വന്നത്. 2015 മുതൽ സിനിമാ ലോകത്ത് സജീവമാണ് താരം.

മലയാളത്തിനു പുറമേ കന്നഡ തെലുങ്ക് മറാട്ടി സിനിമകളിലും താരം അഭിനയിക്കുകയും ഭാഷകൾക്ക് അതീതമായി വലിയ ആരാധക വൃന്ദത്തെ സൃഷ്ടിക്കുകയും നിറഞ്ഞ കൈയടിയോടെ സ്വീകരിക്കുന്ന അഭിനയ മുഹൂർത്തങ്ങൾ പ്രേക്ഷകർക്ക് സമ്മാനിക്കുകയും ചെയ്തു.

അഭിനയം തുടങ്ങുന്നതിനു മുമ്പ് തന്നെ മോഡൽ രംഗത്ത് ഒരുപാട് ആരാധകർ തരത്തിന് ഉണ്ടായിരുന്നു. അഭിനയിച്ച ആദ്യ സിനിമയിൽ തന്നെ മികച്ച പ്രകടനങ്ങൾ താരം കാഴ്ച വെക്കുകയും ചെയ്തു. നീന എന്ന മലയാള സിനിമയിലാണ് താരം ആദ്യമായി അഭിനയിക്കുന്നത്. പിന്നീടാണ് അന്യ ഭാഷകളിലേക്ക് താരം ചേക്കേറിയത്.

സിനിമകളിൽ മാത്രമല്ല ടെലിവിഷൻ ഷോകളിലും വെബ് സീരീസുകളിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. മഴവിൽ മനോരമയിലെ മിടുക്കി, ഏഷ്യാനെറ്റിലെ കോമഡി സ്റ്റാർസ് സീസൺ ടു എന്ന പരിപാടികളിൽ ജഡ്ജിയായും താരം ഉണ്ടായിരുന്നു. 2014 ലെ മിസ് കേരള ജേതാവ് കൂടിയാണ് താരം. അഭിനയ മികവിന് കിട പിടിക്കുന്ന സൗന്ദര്യവും താരത്തിനുണ്ട് എന്ന് ചുരുക്കം.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സിനിമ വിശേഷങ്ങളും മറ്റും ആരാധകരുമായി നിരന്തരം പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വളരെ പെട്ടെന്ന് ആരാധകർക്കിടയിൽ തരംഗമായി പ്രചരിക്കുകയും സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും ചെയ്യാറുള്ളത് അതു കൊണ്ടു തന്നെ.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 6 ലക്ഷത്തിന് മുകളിൽ ആരാധകർ താരത്തെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിലും താരം പങ്കെടുക്കാറുണ്ട്. താരം ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത റീൽസ് ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. ഓണാഘോഷങ്ങളിലെ പ്രധാന പരിപാടിയാണ് ഉറിയടി. പക്ഷെ ഇത് വെറൈറ്റി ഒരു ഉറിയടി ആയിപ്പോയി എന്നാണ് ആരാധക പക്ഷം.

Deepti
Deepti
Deepti
Deepti
Deepti
Deepti
Deepti
Deepti
Deepti
Deepti

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*