എന്റെ ആദ്യത്തെ ടാറ്റൂ, 🔥🔥വീഡിയോ പങ്കു വെച്ച് എസ്തര്‍ അനിൽ…. VIDEO കാണാം..

in Entertainments

തന്റെ ആദ്യ ടാറ്റു വീഡിയോ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം എസ്തർ അനിൽ.

തന്റെ ചെറിയപ്രായത്തിൽ തന്നെ മികച്ച കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ സിനിമാ പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ പ്രത്യേക സ്ഥാനം കണ്ടെത്തിയ താരമാണ് എസ്തർ അനിൽ. അഭിനയ മികവു കൊണ്ടും മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ ചുരുങ്ങിയ കാലയളവിൽ താരത്തിന് സാധിച്ചു.

ജിത്തു ജോസഫ് സംവിധാനം ചെയ്തു മലയാളത്തിലെ താരരാജാവ് മോഹൻലാൽ പ്രധാനവേഷത്തിലെത്തിയ ദൃശ്യം ഒന്നാം ഭാഗത്തിലും രണ്ടാം ഭാഗത്തിലും ശ്രദ്ധേയമായ കഥാപാത്രങ്ങൾ ചെയ്തുകൊണ്ട് സിനിമാപ്രേമികളുടെ മനസ്സിൽ എന്നും മായാത്ത ഓർമയായി നിലകൊള്ളാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. ഈ രണ്ടു സിനിമകളിലെ താരത്തിന്റെ അഭിനയം ഏറെ പ്രശംസകൾ പിടിച്ചുപറ്റിയിരുന്നു.

സോഷ്യൽമീഡിയയിലും താരം സജീവസാന്നിധ്യമാണ്. ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ മാത്രം ഒരു മില്യൻ അടുത്ത് ആരാധകർ താരത്തെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവെക്കുന്ന മിക്ക ഫോട്ടോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാറുണ്ട്. ഈയടുത്തായി താരം ഒരുപാട് ഫോട്ടോഷൂട്ടിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം വീഡിയോ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായിരിക്കുന്നത്. തന്റെ ശരീരത്തിൽ ആദ്യമായി പച്ചകുത്തിയ വീഡിയോ ആണ് താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ചത്. ആദ്യമായി ശരീരത്തിൽ പച്ചകുത്തിയ അനുഭവം സന്തോഷപൂർവ്വം ആണ് താരം ആരാധകർക്ക് അറിയിച്ചത്. വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകുന്നു.

നടിയായും അവതാരകയായും തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന താരമാണ് എസ്തർ അനിൽ. 2010 ൽ ജയസൂര്യ നായകനായി പുറത്തിറങ്ങിയ നല്ലവൻ എന്ന സിനിമയിൽ ബാലതാരം വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്തു കൊണ്ടാണ് താരം ആദ്യമായി വെള്ളിത്തിരയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. പിന്നീട് തുടർച്ചയായി ഒരുപാട് സിനിമകളിൽ മികച്ച വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു.

താരം സൗത്ത് ഇന്ത്യയിൽ അറിയപ്പെടാൻ തുടങ്ങിയത് ജിത്തു ജോസഫ് ന്റെ ദൃശ്യം എന്ന സിനിമയിലെ അഭിനയത്തിലൂടെ യാണ്. ഈ സിനിമയുടെ തമിഴ് പതിപ്പിലും തെലുങ്ക് പതിപ്പിലും താരം അഭിനയിച്ചു ഫലിപ്പിച്ചു. ഫ്ലവേഴ്സ് ടിവി സംപ്രേഷണം ചെയ്തിരുന്ന ടോപ് സിംഗർ പരിപാടിയിൽ അവതാരക വേഷത്തിൽ തിളങ്ങാനും താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. സിനിമ ജീവിതത്തിൽ ഒരുപാട് അവാർഡുകൾ താരത്തെ തേടി എത്തിയിട്ടുണ്ട്.

Esther
Esther
Esther
Esther
Esther
Esther
Esther
Esther
Esther
Esther

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*