കുട്ടി ഉടുപ്പിൽ സുന്ദരിയായി മാളവിക…🥰😍 ഫോട്ടോകൾ പൊളി…👌🔥

in Entertainments

കിടിലൻ ലുക്കിൽ പ്രിയ താരം… പുതിയ ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ തരംഗമാകുന്നു

സൗത്ത് ഇന്ത്യയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രതിഫലം കൈപ്പറ്റുന്ന പ്രമുഖയാണ് മാളവിക മോഹനൻ.  മലയാളത്തിന് പുറമെ തമിഴ് കന്നഡ ഹിന്ദി ഭാഷകളിലും താരം ഒരുപാട് ശ്രദ്ധേയമായ വേഷങ്ങൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. മികവുള്ള അഭിനയം ആണ് താരത്തിന്റെ  ഏറ്റവും വലിയ പ്രത്യേകത.

സിനിമ പാരമ്പര്യം കൊണ്ട് താരത്തിന്റെ കുടുംബത്തിന് എന്നും ശ്രദ്ധേയമാണ്.
സിനിമ ഫോട്ടോഗ്രാഫർ യുകെ മോഹനന്റെ മകളാണ് താരം. എങ്കിലും തന്മയത്വമുള്ള ഭാവ പ്രകടനങ്ങളിലൂടെ  മികവുറ്റ അഭിനയം കാഴ്ചവെച്ച്  ഒരുപാട് ആരാധകരെ താരം ഇതിനോടകം നേടിയിട്ടുണ്ട്.

താരം ഗ്ലാമർ വേഷങ്ങളിലൂടെയാണ് ഇപ്പോൾ സിനിമയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്.  താരത്തിന് പ്രേക്ഷക പ്രീതിയും പിന്തുണയും ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെയും വർദ്ധിക്കുകയാണ് ചെയ്തത്. ഏത് തരത്തിലുള്ള വേഷങ്ങളും നിഷ്പ്രയാസം താരത്തിന് കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ കഴിയും. ഇത് താരത്തിന്റെ മൂല്യം വർധിപ്പിക്കുന്നു.

താരത്തിന്റെ അഭിനയ ജീവിതത്തിലെ ആദ്യ സിനിമ  ദുൽഖറിന്റെ  നായികയായി പട്ടം പോലെ ആയിരുന്നു. അതിനുശേഷം  ചെയ്ത എല്ലാ വേഷങ്ങളും മികച്ചതായിരുന്നു. അടുത്തായി വിജയ് നായകനായ പുറത്തിറങ്ങിയ മാസ്റ്റർ എന്ന സിനിമയിൽ താരം ചെയ്ത വേഷം ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു. മികച്ച പ്രതികരണങ്ങൾ ആ വേഷത്തിന് ലഭിച്ചു.

സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ സജീവമായി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും  വിശേഷങ്ങളും പങ്കുവയ്ക്കുന്ന താരത്തിന്റെ കിടിലൻ ഫോട്ടോയാണ് ഇപ്പോൾ ആരാധകർക്കിടയിൽ തരംഗമായി പ്രചരിക്കുന്നത്. മികച്ച പ്രതികരണങ്ങൾ താരത്തിന്റെ  ഫോട്ടോഷൂട്ടിന് എപ്പോഴും ലഭിക്കാറുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ  എല്ലാം ഒരുപാട് ഫോളോവേഴ്സ് താരത്തിനുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെയാണിത്.

വളരെ ആകർഷണീയമായ ലുക്കിലാണ് താരം പോസ്റ്റ് ചെയ്ത പുതിയ ഫോട്ടോ ഉള്ളത്. സിംപിൾ ലുക്കിൽ ഷോർട് ഡ്രസ്സിൽ സുന്ദരിയായാണ് താരം ഫോട്ടോകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. വളരെ മികച്ച പ്രതികരണങ്ങൾ പ്രേക്ഷകരുടെ ഭാഗത്തു നിന്നും  ലഭിക്കുന്നുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ വളരെ പെട്ടന്നാണ് ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തത്.

Malavika
Malavika
Malavika
Malavika
Malavika
Malavika
Malavika
Malavika
Malavika
Malavika
Malavika

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*