വീണ്ടും ആരാധകരെ ഞെട്ടിച്ച് ഷോർട്ട് ഡ്രസ്സിൽ പുത്തൻ ഫോട്ടോകളുമായി അനശ്വര രാജൻ…🔥😍 കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ കാണാം..

in Entertainments

ചുരുങ്ങിയ കാലയളവിൽ മലയാള സിനിമാ ലോകത്ത് തന്റെതായ സ്ഥാനം ഉറപ്പിച്ച നടിയാണ് അനശ്വര രാജൻ. ബാലതാരമായി സിനിമയിൽ അരങ്ങേറിയ താരം ഇതിനകം ഒരുപാട് നല്ല വേഷങ്ങൾ പ്രേക്ഷകർക്ക് വേണ്ടി സമ്മാനിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2017 ൽ ആണ് താരം ചലച്ചിത്ര മേഖലയിൽ സജീവമായത്.

ആ വർഷം പുറത്തിറങ്ങിയ മഞ്ജു വാര്യർ പ്രധാന വേഷത്തിലെത്തിയ ഉദാഹരണം സുജാത എന്ന സിനിമയിലൂടെ ആണ് മലയാള സിനിമാ ലോകത്തേക്ക് കടന്നു വന്നത്. മഞ്ജു വാര്യരുടെ മകളുടെ വേഷമാണ് സിനിമയിൽ താരം അവതരിപ്പിച്ചിരുന്നത്. താരം അഭിനയം ആരംഭിച്ചത് ഗ്ലോബ് എന്ന ഷോർട്ട് ഫിലിമിൽ കൂടെയാണ്.

തണ്ണീർമത്തൻ ദിനങ്ങൾ എന്ന സിനിമയായിരുന്നു താരത്തിന്റെ കരിയർ ബ്രേക്ക്. സ്കൂൾ കാലഘട്ടത്തിലെ കളി ചിരികളും കുസൃതികളും പ്രണയവും എല്ലാം വളരെ മനോഹരമായാണ് ചിത്രത്തിൽ അവതരിപ്പിച്ചിരിക്കുന്നത്. നിറഞ്ഞ കയ്യടിയോടെയാണ് സിനിമയെ പ്രേക്ഷകർ സ്വീകരിച്ചത്.

അതിനു ശേഷം മൈ സാന്ത, ആദ്യരാത്രി, വാങ്ക് എന്നീ സിനിമകളിലും പ്രധാന വേഷം ചെയ്യാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. ടെലിവിഷൻ രംഗത്തും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. d5 ജൂനിയർ ലെ ഗസ്റ്റ് ആയാണ് താരം ടെലിവിഷനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. മേഖല ഏതാണെങ്കിലും താരം എല്ലായിടത്തും തിളങ്ങിയിട്ടുണ്ട്.

തുടക്കം മുതൽ ഇന്നോളവും മികച്ച അഭിനയമാണ് താരം കാഴ്ച വെച്ചത്. ഏത് വേഷം ലഭിച്ചാലും മികവിൽ അവതരിപ്പിക്കാനും പ്രേക്ഷകരിൽ ഓരോരുത്തരിൽ നിന്നും പ്രശംസയും നിറഞ്ഞ കയ്യടിയും നേടിയിട്ടുണ്ട്. ഏത് കഥാപാത്രവും നന്നായി കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ താരത്തിന് കഴിവുണ്ട് എന്നാണ് ആരാധകരുടെ അഭിപ്രായം. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായ താരത്തിന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം എട്ട് ലക്ഷത്തിനടുത്ത് ആരാധകരുണ്ട്.

താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലൂടെ നിരന്തരം പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. താരത്തിന്റെ ഏറ്റവും അവസാനമായി അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫോട്ടോകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. ഷോർട്ട് ഡ്രസ്സിലാണ് താരം ഇപ്പോൾ ഫോട്ടോകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളാണ് ആരാധകർ താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോക്ക് താഴെ കമന്റുകളായി രേഖപ്പെടുത്തുന്നത്.

Anaswara
Anaswara
Anaswara
Anaswara
Anaswara
Anaswara
Anaswara
Anaswara
Anaswara
Anaswara

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*