“ഒരു കുത്തിയിരിപ്പ് ഫോട്ടോ ഷൂട്ട്” വെറൈറ്റി സ്റ്റൈലിൽ കിടിലൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട് പങ്കുവെച്ച് പ്രിയ താരം 🔥🥰

in Entertainments

കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയ താരം.

സിനിമാ നടി സീരിയൽ നടി എന്ന് പറയുന്നതുപോലെ തന്നെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ പ്രചാരത്തിലുള്ള ഒന്നാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന പട്ടവും. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ, ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ, സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്നിങ്ങനെയാണ് ഇന്ന് പലരും അറിയപ്പെടുന്നത്. സിനിമയിലും സീരിയലിലും തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന പല പ്രമുഖ നടി മാർക്ക് പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധകർ പിന്തുണയാണ് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ഇവർക്ക് ലഭിക്കുന്നത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിരന്തരമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു കൊണ്ട് തങ്ങളുടെ കഴിവുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ പ്രകടിപ്പിച്ചും മറ്റും പിന്നീട് സിനിമയിൽ വരെ കയറിപ്പറ്റിയ ഒരുപാട് കലാകാരന്മാർ നമ്മുടെ മലയാളത്തിലും ഉണ്ട്. അവർ ചെയ്ത ഇഷ്ട വീഡിയോകൾ ഇന്സ്റ്റാഗ്രാമിൽ അല്ലെങ്കിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ മറ്റു പല ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ പങ്കുവച്ചുകൊണ്ട് ആരാധകരെ നേടുകയായിരുന്നു.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സ്റ്റാർ പദവി കരസ്ഥമാക്കിയ താരമാണ് ഗാരിമ ചൗറസിയ. സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന പേരിൽ അറിയപ്പെടുന്ന താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി നിരന്തരമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. തുടർച്ചയായി ഒരുപാട് വീഡിയോകൾ താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പോസ്റ്റ് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ പല പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ ആയി ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് താരത്തെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്.

ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് വേഷത്തിലാണ് താരം കൂടുതലും ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുക്കുന്നത്. നിരവധി ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. അവ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം ആയിട്ടുള്ളത്. താരം ഫോട്ടോകളിൽ വെറൈറ്റി പോസ് നൽകിയാണ് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.

അതുകൊണ്ടുതന്നെ പെട്ടെന്ന് വൈറൽ ആകാൻ ഫോട്ടോകൾക്ക് കഴിഞ്ഞു എന്ന് വേണം പറയാൻ. കുത്തിയിരിപ്പ് സമരം ആണോ എന്ന് തോന്നിപ്പിക്കുന്ന രീതിയിലുള്ള കിടിലൻ ഹോട്ട് വേഷത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകളാണ് ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ താരം പങ്കുവെച്ചത്. സെ ക്സി ലുക്കിൽ മനംമയക്കുന്ന കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

ഗിമ ആഷി, റുഗിമ എന്ന പേരുകളിലും താരം അറിയപ്പെടുന്നു. ഉത്തരാഖണ്ഡിലെ ഹരിദ്വാർ ക്കാരിയാണ് താരം. താരം യൂട്യൂബിലും സജീവമാണ്. തന്റെ അടുത്ത സുഹൃത്തായ റുഗീസിന്റെ കൂടെ ഒന്നിച്ചാണ് വീഡിയോകൾ ചെയ്യാറുള്ളത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇവരുടെ രണ്ടു പേരുടെയും പേരുകൾ ഒരുമിച്ചുകൂട്ടി ആണ് യൂ ട്യൂബ് ചാനലിന് പേര് വച്ചിട്ടുള്ളത്.

ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ എന്നാണ് താരം ആദ്യം ആരാധകർക്കിടയിൽ അറിയപ്പെട്ടത്. പല മ്യൂസിക് വീഡിയോകളിലും താരം പ്രത്യക്ഷപെട്ടു കൊണ്ട് ആരാധക കൂട്ടത്തെ വർധിപ്പിച്ചു . തന്റെ മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യം കൊണ്ട് പെട്ടെന്ന് തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആകാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ 10 മില്യനിൽ കൂടുതൽ ആരാധകരാണ് താരത്തെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്.

Garima
Garima
Garima
Garima
Garima
Garima
Garima
Garima
Garima
Garima

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*