മാലിദ്വീപിൽ അടിച്ചു പൊളിക്കുന്ന കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയ താരം പരിനീതി ചോപ്ര… 🔥🥰

in Entertainments

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയ താരം.

നടി മോഡൽ സിംഗർ എന്നിങ്ങനെ പല മേഖലകളിലും കഴിവ് തെളിയിച്ച താരമാണ് പരിണീതി ചോപ്ര. തന്റെ അഭിനയം കൊണ്ടും മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ബോളിവുഡിലെ മുൻനിര നടിമാരിലൊരാളാണ് താരം. അഭിനയ പ്രധാന്യമുള്ള ഒരുപാട് കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

2013 ൽ ലോകപ്രശസ്ത ഫോർബ്സ് മാഗസിൻ പ്രസിദ്ധീകരിച്ച ഇന്ത്യയിലെ പ്രശസ്ത 100 സെലിബ്രിറ്റികളിൽ ഒരാളായി താരത്തെ ചേർത്തിരുന്നു. 2011 മുതൽ താരം അഭിനയലോകത്ത് സജീവമായി നിലകൊള്ളുന്നു. പ്രശസ്ത ബോളിവുഡ് സിനിമ കുടുംബമായ ചോപ്ര ഫാമിലിയിലെ അംഗമാണ് താരം. ബോളിവുഡിലെ ഒരുപാട് പ്രശസ്ത നടിമാർ താരത്തിന്റെ കുടുംബാംഗങ്ങളാണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം നിരന്തരമായി ആരാധകരോട് സംവദിക്കാറുണ്ട്. തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സിനിമ വിശേഷങ്ങളും ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ മറ്റും താരം സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പങ്കുവെക്കുന്നത് പതിവാണ്. ഏത് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടാലും സുന്ദരിയായാണ് താരം ഫോട്ടോകളിൽ കാണപ്പെടുന്നത്. ഒരുപാട് ഫോട്ടോഷൂട്ടിലും താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നത്. ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ സെലിബ്രിറ്റികളും അവധി ആഘോഷ ലൊക്കേഷനായി സ്വീകരിക്കുന്ന മാലിദ്വീപിലെ റിസോർട്ടിൽ നിന്നുള്ള കിടിലൻ ഫോട്ടോയാണ് താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവെച്ചത്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം 30 മില്യനിൽ കൂടുതൽ ആരാധകർ ഫോളോ ചെയ്യുന്ന താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിട്ടുണ്ട്.

2011 ൽ ലേഡീസ് vs റിക്കി ബഹൽ എന്ന ഹിന്ദി റൊമാന്റിക് കോമഡി സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം ആദ്യമായി വെള്ളിത്തിരയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. രൺവീർ സിംഗ് അനുഷ്ക ശർമ തുടങ്ങിയവരായിരുന്നു ഈ സിനിമയിലെ പ്രധാന വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്തത്. പിന്നീട് തുടർച്ചയായി ഒരുപാട് സിനിമകളിൽ മികച്ച വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. അഭിനയപ്രാധാന്യമുള്ള കഥാപാത്രങ്ങൾ ചെയ്തുകൊണ്ട് പ്രേക്ഷകപ്രീതി കരസ്ഥമാക്കാനും താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു.

ഈ അടുത്ത് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് റിലീസ് ചെയ്ത ‘തെ ഗേൾ ഓൺ ദി ട്രെയിൻ’ എന്ന സിനിമയിലെ താരത്തിന്റെ അഭിനയം ഏറെ ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു. ടെലിവിഷൻ റിയാലിറ്റി ഷോകളിലും ഷോർട്ട് സിനിമകളിലും വെബ് സീരീസുകളിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. അഭിനയജീവിതത്തിൽ ദേശീയ പുരസ്കാരം ഉൾപ്പെടെയുള്ള ഒറ്റനവദി അവാർഡുകൾ താരത്തെ തേടിയെത്തിയിട്ടുണ്ട്.

Parineeti
Parineeti
Parineeti
Parineeti
Parineeti
Parineeti
Parineeti
Parineeti
Parineeti
Parineeti
Parineeti
Parineeti

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*