ഫുട്ബോൾ കോർട്ടിൽ ഹോട്ട് വേഷത്തിൽ കിടിലൻ ഡാൻസ് വീഡിയോ പങ്കുവെച്ച് ഗോപിക രമേശ്.🥰😍 വീഡിയോ കാണാം…🔥

in Entertainments

കിടിലൻ റിൽസ് വീഡിയോ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം.

മലയാള സിനിമ പ്രേക്ഷകർ എല്ലാവിധ കലാകാരന്മാരെ ഇരുകൈയും നീട്ടി സ്വീകരിക്കാറുണ്ട്. മലയാളം സിനിമ പ്രേക്ഷകരുടെ മനസ്സിൽ സ്ഥാനം കണ്ടെത്താൻ ഒരുപാട് സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ച് കഴിവ് തെളിയിക്കണം എന്നില്ല. ചുരുക്കം ചില സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ചു കൊണ്ട് മലയാളിമനസ്സിൽ സ്ഥാനം കണ്ടെത്തിയ ഒരുപാട് കലാകാരന്മാർ നമ്മുടെ മലയാളസിനിമയിലും ഉണ്ട്.

ചുരുങ്ങിയ വർഷങ്ങൾ മാത്രം വെള്ളിത്തിരയിൽ മിന്നുന്ന പ്രകടനം കാഴ്ചവെച്ചു കൊണ്ട് മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച നായകന്മാരും നായികമാരും വളർന്നു വന്നിട്ടുണ്ട്. ഒന്ന് രണ്ട് സിനിമകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട് അതല്ലെങ്കിൽ ഒന്നോ രണ്ടോ വർഷങ്ങൾ മാത്രം സിനിമയിൽ സജീവമായി നിലനിന്നുകൊണ്ട് ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ ഇവർക്ക് സാധിച്ചു.

ഇത്തരത്തിൽ ചുരുങ്ങിയ സിനിമകളിൽ മാത്രം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു കൊണ്ട് മലയാളിമനസ്സിൽ പ്രത്യേക സ്ഥാനം കണ്ടെത്തിയ താരമാണ് ഗോപിക രമേശ്. അഭിനയിച്ച വേഷങ്ങൾ വളരെ മികച്ച രീതിയിൽ വെള്ളിത്തിരയിൽ അവതരിപ്പിക്കാൻ താരത്തിനു സാധിച്ചു. തന്റെ സൗന്ദര്യം കൊണ്ട് അഭിനയമികവു കൊണ്ട് ഒരുപാട് ആരാധകരെ ഈ ചെറിയ കാലയളവിൽ നേടിയെടുക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു.

സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ സജീവമായ താരത്തിന് ആരാധകരേറെയാണ്. ഞെട്ടിക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ ആണ് താരം കൂടുതലും ഈ അടുത്തായി സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പങ്കുവെക്കുന്നത്. തനിക്ക് ബോൾഡ് വേഷങ്ങളും ചേരുമെന്ന രീതിയിലാണ് അവസാനമായി താരം പങ്കുവെച്ച ഫോട്ടോകൾ വിളിച്ചുപറയുന്നത്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഒരുപാട് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ താരം നടത്തിയിട്ടുണ്ട്.

റീൽസ് വീഡിയോകളും താരം നിരന്തരമായി ചെയ്യാറുണ്ട്.. ഒരു നല്ല ഡാൻസറും കൂടിയായ താരം ഡാൻസ് വീഡിയോകൾ ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെക്കുന്നുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ റീൽസ് വീഡിയോ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായി പ്രചരിക്കുന്നത്. ഫുട്ബോൾ കോർട്ട്ൽ സുഹൃത്തിനൊപ്പം കൂട്ടികൊടുപ്പ് ധരിച്ച് കിടിലൻ വേഷത്തിലാണ് താരം വീഡിയോയിൽ കാണപ്പെടുന്നത്. വീഡിയോ വൈറൽ ആയി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

2019 ല് പുറത്തിറങ്ങിയ സൂപ്പർഹിറ്റ് മലയാള ക്യാമ്പസ് സിനിമയായ തണ്ണീർമത്തൻ ദിനങ്ങൾ എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയലോകത്തേക്ക് കടന്നുവരുന്നത്. ആദ്യ സിനിമയിൽ തന്നെ നല്ല പ്രകടനം കാഴ്ചവെക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. പിന്നീട് വാങ്ക് എന്ന സിനിമയിലും ശ്രദ്ധേയമായ കഥാപാത്രം അവതരിപ്പിക്കാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു. ഈ രണ്ടു സിനിമകളിലും അനശ്വര രാജൻ ആയിരുന്നു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിച്ചത്.

Gopika
Gopika
Gopika
Gopika
Gopika
Gopika
Gopika
Gopika
Gopika
Gopika

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*