ഇങ്ങനെയൊക്കെ ബിരിയാണി ചോദിക്കാമോ? സെക്സി ആയി എങ്ങനെ ബിരിയാണി ചോദിക്കാമെന്ന് താരം…

in Entertainments

സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ സിനിമാലോകത്ത് പെട്ടെന്ന് തന്നെ നിലയുറപ്പിച്ചു താരമാണ് ഇന്ദുജ രവിചന്ദ്രൻ. ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ട് ഒരുപാട് മികച്ച സിനിമകളുടെ ഭാഗമാകാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. അഭിനയപ്രാധാന്യമുള്ള ഒരുപാട് കഥാപാത്രങ്ങൾ വെള്ളിത്തിരയിൽ അവതരിപ്പിച്ച താരം നിലവിൽ സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ മുൻനിര നടിമാരിലൊരാളാണ്.

നടി എന്ന നിലയിൽ മോഡൽ എന്ന നിലയിലും അറിയപ്പെടുന്ന താരം 2017 ലാണ് അഭിനയലോകത്തേക്ക് കടന്നുവരുന്നത്. ഇതുവരെ 9 സിനിമകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ പത്താമത്തെ സിനിമ അണിയറയിൽ ഒരുങ്ങിക്കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. തമിഴ് സിനിമയിലാണ് താരം സജീവമായി നിലകൊള്ളുന്നത്.

ഒരു ഡിഫറെന്റ് ആറ്റിട്യൂട് ക്യാരക്ടറാണ് താരത്തിന്. ഏതു വേഷവും വളരെ ലാഘവത്തോടെ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന താരത്തിന്റെ കഴിവ് അപാരമാണ്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ താരം വ്യത്യസ്തമായ ഗെറ്റപ്പിലാണ് ഓരോ സിനിമയിലും കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചത്. എല്ലാം ഒന്നിനൊന്ന് മികച്ച രീതിയിലാണ് പുറത്തുവന്നത്.

കഴിഞ്ഞ കുറച്ചു ദിവസങ്ങളിലായി സോഷ്യൽമീഡിയയിലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സൗദിയിലും വാട്സപ്പ് സ്റ്റാറ്റസുകളിലും താരത്തിന്റെ ഒരു വീഡിയോ ക്ലിപ്പ് വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നത്. “എനിക്ക് ബിരിയാണി വേണു” എന്ന് തമിഴിൽ വളരെ സെൻസുവൽ ആയി പറയുന്ന താരത്തിന്റെ വീഡിയോ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിച്ചിരിക്കുന്നു. ഒരു ബിരിയാണി ചോദിക്കാൻ ഇത്രയധികം വികാരം കാണിക്കണോ എന്നാണ് ആരാധകർ ചോദിക്കുന്നത്.

പക്ഷെ യഥാർത്ഥത്തിൽ ഇതൊരു ഷോർട്ട് വീഡിയോയുടെ ക്ലിപ്പ് മാത്രമാണ്. മദ്രാസ് മീറ്റർ ഷോ എന്ന വെബ് സീരിസ് നടത്തുന്ന ടീം പുറത്തിറക്കിയ “ലൂസ് പൊന്നു” എന്ന് ഏഴ് മിനിറ്റ് ദൈർഘ്യമുള്ള വീഡിയോയുടെ ചെറിയ ഒരു ഘട്ടം മാത്രമാണ് സെൻസ്വൽ ആയി താരം ബിരിയാണി ചോദിക്കുന്ന രംഗം. ഒരു ഓഡിഷനിൽ താരം പങ്കെടുക്കാൻ പോകുന്നതും, അവിടെ പല ഭാവങ്ങളിൽ ബിരിയാണി ചോദിക്കണം എന്ന ടാസ്ക് നൽകുന്നതുമാണ് ഷോട്ട് വീഡിയോ യുടെ കഥ.

താരം വളരെ മികച്ച രീതിയിൽ ആ വീഡിയോയിൽ അഭിനയിച്ച് കൽപ്പിക്കുന്നുണ്ട്. എല്ലാ ഭാവങ്ങളും വളരെ കൃത്യതയോടെ അവതരിപ്പിക്കുന്ന താരത്തിന്റെ കഴിവ് നമുക്ക് മനസ്സിലാക്കി തരുന്നുണ്ട്. താരത്തിന്റെ ക്യാരക്ടർ എന്ന അന്വർത്ഥമാക്കുന്ന രീതിയിൽ തന്നെയാണ് വീഡിയോയുടെ ടൈറ്റിലും. താരം ഒരു ലൂസ് പെണ്ണ് ആയി തന്നെയാണ് വീഡിയോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്.

ഒരുപാട് മികച്ച സിനിമകളുടെ ഭാഗമാകാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. ഇളയ ദളപതി വിജയ് നായകനായി പുറത്തിറങ്ങിയ ബിഗിൽ എന്ന സിനിമയിൽ താരം മികച്ച കഥാപാത്രമാണ് അവതരിപ്പിച്ചത്. മെർക്കുറി എന്ന സൈലൻസ് സിനിമയിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. മൂക്കുത്തി അമ്മൻ ആണ് അവസാനമായി പുറത്തിറങ്ങിയ സിനിമ. കാക്കി ആണ് ഇനി വരാൻ പോകുന്നത്.

Indhuja
Indhuja
Indhuja
Indhuja
Indhuja
Indhuja
Indhuja
Indhuja
Indhuja
Indhuja

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*