കുളിക്കുമ്പോഴും എജ്ജാതി ക്യൂട്ട് 🥰🔥 സ്വിമ്മിംഗ് പൂളിൽ കുളിക്കുന്ന വീഡിയോ പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്ത് ക്യൂട്ട് താരം 🥰😍

in Entertainments

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ സുന്ദര ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം.

സെലിബ്രിറ്റി സ്റ്റാറ്റസ്ൽ നിൽക്കുന്ന പലരും സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ സജീവ സാന്നിധ്യമാണ്. ഒരുപക്ഷേ സിനിമയിലും സീരിയലിലും നിന്ന് ലഭിക്കുന്ന ആരാധക പിന്തുണയെക്കാൾ കൂടുതൽ സ്വീകാര്യത സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ അവർക്ക് ലഭിക്കുന്നുണ്ട് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ തെറ്റാവില്ല. കാരണം ഒന്നോ രണ്ടോ സിനിമകളിൽ മാത്രം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നേടിയെടുത്ത പല കലാകാരന്മാരും നമ്മുടെ മലയാളത്തിലും ഉണ്ട്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സന്തോഷങ്ങൾ പങ്കു വെച്ചു കൊണ്ട് ആരാധക കൂട്ടത്തെ വളർത്തിയെടുക്കാൻ ഇവർക്ക് സാധിക്കുന്നുണ്ട്. ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റു വിശേഷങ്ങളും ആരാധകരുടെ താൽപര്യാർത്ഥം സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ നിരന്തരമായി പങ്കുവെക്കുകയാണ് ഇവർ. ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ പോസ്റ്റുകളും പെട്ടെന്ന് തന്നെ വൈറൽ ആകുന്നുണ്ട്.

അവധി ആഘോഷ ഫോട്ടോകൾ, ജീവിതത്തിലെ സന്തോഷ നിമിഷങ്ങൾ ആണ് കൂടുതൽ പങ്കുവയ്ക്കുന്നത്. കൂടാതെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോഷൂട്ട് കളും ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവെക്കുന്നുണ്ട്. സിനിമ-സീരിയൽ മേഖലയിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന പല നടിമാരും അവരുടെ അവധി ആഘോഷ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെക്കുന്നതിൽ ഒട്ടും പിന്നിലല്ല. ഇത്തരത്തിൽ മാലി ദ്വീപിൽ നിന്നുള്ള ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സാധാരണയായി നാം കാണാറുണ്ട്.

ഇതുപോലെ തന്നെയാണ് സിമ്മിംഗ് പൂൾ ഫോട്ടോകൾ. ഹാപ്പിനസ് മൂമെന്റ് ക്യാമറയിൽ പകർത്തിയ എടുത്ത് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോലോത്ത സോഷ്യൽ മീഡിയ ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് സന്തോഷം കണ്ടെത്തുന്ന സെലിബ്രിറ്റികൾ ആണ് കൂടുതലും. സ്വിമ്മിംഗ് പൂൾ ഫോട്ടോകളും സാധാരണയായി നാം കാണുന്നതാണ്.

ഇപ്പോൾ പ്രിയതാരം കണിക മന്ന് ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം ആയിട്ടുള്ളത്. സ്വിമ്മിംഗ് പൂളിൽ അടിച്ചുപൊളിച്ചു കളിക്കുന്ന താരത്തിന്റെ സുന്ദര ഹോട്ട് ഫോട്ടോകൾ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നു. ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ സിമ്മിംഗ് പൂളിൽ അടിച്ചു പൊളിക്കുന്ന താരം തന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് നൽകിയ ക്യാപ്ഷൻ ആണ് ഏവരെയും ആകർഷിച്ചത്.
10 ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം പങ്കു വച്ചിട്ടുള്ളത്. എന്നിട്ട് ആരാധകരോട് നിങ്ങൾക്ക് ഈ പത്തിൽ ഏറ്റവും ഇഷ്ടപ്പെട്ടത് ഏതാണ്? എന്ന ചോദ്യം ഉന്നയിച്ചിരിക്കുകയാണ്. എനിക്ക് ഇതിൽ പത്താമത്തെതാണ് കൂടുതൽ ഇഷ്ടം എന്നും താരം പറയുന്നുണ്ട്.

മോഡൽ എന്ന നിലയിലാണ് താരം കരിയർ ആരംഭിച്ചത്. കോളേജിൽ റാമ്പ് വാക്ക് നടത്തി കരിയർ ആരംഭിച്ച താരം, 2015 ൽ മിസ്സ്‌ കണ്ടിനെന്റൽ ടൈറ്റൽ, മിസ് ഇന്ത്യ എലൈറ്റ് സൗന്ദര്യ മത്സര ജേതാവ് ആവുകയും ചെയ്തു. പിന്നീട് താരം മ്യൂസിക് വീഡിയോകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. രൂഹഫ്‌സ എന്ന മ്യൂസിക് വീഡിയോയിൽ ആണ് താരം ആദ്യമായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. പിന്നീടങ്ങോട്ട് ഒരുപാട് പഞ്ചാബി വീഡിയോകളിൽ താരം കഴിവ് തെളിയിച്ചു. 2016 ലാണ് താരം ആദ്യമായി മിനിസ്ക്രീൻ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. ഇപ്പോൾ മിനിസ്ക്രീൻ പ്രേക്ഷകരുടെ ഇഷ്ടതാരമാണ് കണിക.

Kanika
Kanika
Kanika
Kanika
Kanika
Kanika
Kanika
Kanika
Kanika
Kanika

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*