ആരാധകർക്കായ് മെയ്യഴക് തുറന്നു കാട്ടി ഫോട്ടോസ് പോസ്റ്റ്‌ ചെയ്ത് പ്രിയതാരം🔥😍 സൗന്ദര്യത്തിൽ മയങ്ങി ആരാധകർ 🥰🔥

in Uncategorized

കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം & ഫേസ്ബുക്ക് തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഇപ്പോൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണാൻ സാധിക്കുന്നത് വ്യത്യസ്ത തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോ ഷൂട്ട്കൾ ആണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇപ്പോൾ ഫോട്ടോഷൂട്ട് കേന്ദ്രമായി മാറിയിരിക്കുന്നു. എങ്ങനെയെങ്കിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുക എന്നതാണ് എല്ലാവരുടെയും ലക്ഷ്യം. അതിനുള്ള ഏറ്റവും എളുപ്പമാർഗ്ഗം ആണ് ഫോട്ടോഷൂട്ട്.

ഫോട്ടോഷൂട്ടിലൂടെ വൈറൽ ആകാൻ വേണ്ടി ഏതറ്റം വരെ പോകാൻ ഇപ്പോൾ പലരും തയ്യാറാകാറുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ചാണ് കൂടുതൽ പേരും വൈറലാകുന്നത്. പോസിറ്റീവ് കമന്റുകൾ ഉം നെഗറ്റീവ് കമന്റുകളും ഫോട്ടോക്ക് താഴെ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുമ്പോൾ സ്വാഭാവികമായി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അത് വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കുവെച്ചും അല്ലെങ്കിൽ വെറൈറ്റി വീഡിയോകൾ ക്രിയേറ്റ് ചെയ്തും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്തവരുണ്ട്. പലരും സിനിമയിൽ വരെ കയറിപ്പറ്റി. ഒരുപാട് പേർക്ക് സോഷ്യൽ മീഡിയ കരിയർ ബിൽഡപ്പ് ചെയ്യാനുള്ള അവസരങ്ങൾ ഒരുക്കി കൊടുത്തു. നമ്മുടെ മലയാള സിനിമയിൽ വരെ കയറിപ്പറ്റിയ സോഷ്യൽമീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ ഉണ്ട്.

ഹോട്ട് ഫോട്ടോകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഹൈലൈറ്റ് ആയി വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നത്. പല മോഡൽസ് ഇപ്പോൾ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിംഗ് തിരക്കിലാണ്. ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന പേരിൽ അറിയപ്പെടുന്ന താരമാണ് ശ്രേയൻഷി ബി. ഇൻസ്റ്റഗ്രാം സ്റ്റാർ എന്ന പേരിലറിയപ്പെടുന്ന താരം ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി നിരന്തരമായി പങ്ക് വെക്കാറുണ്ട്.

ഹോട്ട് ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം കൂടുതൽ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെക്കുന്നത്. താരം ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. തന്റെ കിടിലൻ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ആയിരങ്ങളാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന മിക്ക ഫോട്ടോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാകുന്നു.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറൽ ആയിട്ടുള്ളത്. കിടിലൻ ഹോട്ട് വേഷത്തിൽ സുന്ദരിയായി ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്ത് കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. താരം പൊതുവെ ബോൾഡ് വേഷത്തിലാണ് പ്രത്യക്ഷപ്പെടാറുള്ളത്.

Shreya
Shreya
Shreya
Shreya
Shreya

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*