കുട്ടി ഉടുപ്പിൽ മനം മയക്കുന്ന ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയ മോഡൽ.🔥🔥 കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ കാണാം.

in Entertainments

ഇതിപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളുടെ കാലമാണ്. എങ്ങനെയെങ്കിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സെലിബ്രിറ്റി പട്ടം കരസ്ഥമാക്കുക എന്ന ലക്ഷ്യമാണ് എല്ലാവർക്കും. അതിനുവേണ്ടി വൈറൽ ആകാൻ ഏതറ്റം വരെ പോകാൻ ഇന്ന് പലരും തയ്യാറാകുന്നുണ്ട്. സിനിമ സീരിയൽ മേഖലയിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന പ്രമുഖ നടിമാരെകാൾ കൂടുതൽ ആരാധകറുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ വരെയുണ്ട്.

ഫോട്ടോഷൂട്ട് ലൂടെയാണ് ഇന്ന് പലരും സെലബ്രിറ്റി സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കുന്നത്. ഇഷ്ട ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ നിരന്തരമായി പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവാൻ ശ്രമിക്കുകയാണ്. ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ ആണ് കൂടുതലും വൈറലാകുന്നത്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ദിവസവും നാം കാണാറുണ്ട്.

അതുപോലെതന്നെ വെറൈറ്റി വീഡിയോകൾ ചെയ്തുകൊണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായവരും ഉണ്ട്. പലർക്കും സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി സ്ഥാനം നേടിക്കൊടുത്തതിൽ ടിക് ടോക്ക് എന്ന ആപ്ലിക്കേഷൻ വഹിച്ച പങ്ക് ചെറുതല്ല. പിന്നീട് ചില സുരക്ഷാ പ്രശ്നം മൂലം ടിക് ടോക് ഇന്ത്യയിൽ നിരോധിച്ചു. അതോടുകൂടി പലരും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം തെരഞ്ഞെടുക്കുകയുണ്ടായി.

ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സെലിബ്രിറ്റികൾ ആണ് കൂടുതലും കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. ഇഷ്ട ഫോട്ടോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ തുടർച്ചയായി പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കുന്ന തിരക്കിലാണ്.. മില്യൻ കണക്കിന് ആരാധകരുള്ള ഒരുപാട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ നമുക്കിടയിലുണ്ട്. ഇവർ പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളൊക്കെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന പേരിൽ അറിയപ്പെടുന്ന താരമാണ് ട്വിങ്കിൽ ശർമ. തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ നിരന്തരമായി പങ്കുവെക്കുന്നുണ്ട്. ഏത് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടാലും അതി സുന്ദരിയായി കാണപ്പെടുന്ന താരം കൂടുതൽ പങ്കുവെക്കുന്നത് ഗ്ലാമർ വേഷത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോകൾ ആണ്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകളാണ് വീണ്ടും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നത് കുട്ടിയുടുപ്പ് ധരിച്ച് ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ ഗ്ലാമർ ലുക്കിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു ഇതിനുമുമ്പും ഇത്തരത്തിലുള്ള പല ബോർഡ് ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

Twinkle
Twinkle
Twinkle
Twinkle
Twinkle
Twinkle
Twinkle
Twinkle
Twinkle

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*