നട്ടെല്ല് ഷാഡോ ഫോട്ടോ.. 🔥🔥 ടോപ്ലെസ്സിൽ കിടിലൻ ഫോട്ടോഷൂട്ടുമായി പ്രിയ താരം.. ഫോട്ടോസ് കാണാം 😍🔥

in Entertainments

പൈഡ് പ്രൊമോഷൻ ഫോട്ടോ ഷോട്ടുകളുടെ കാലമാണിത്. സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ ഇപ്പോൾ പെയ്ഡ് പ്രമോഷൻ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ധാരാളമായി കാണാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പോലെ ആപ്ലിക്കേഷനുകളിലാണ് കൂടുതലും. മോഡൽ രംഗത്ത് സജീവമായി നിലകൊള്ളുന്ന പല മോഡൽ സും ഇപ്പോൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടിന്റെ പിന്നാലെയാണ്.

മോഡലിംഗ് രംഗം ഒരു പ്രൊഫഷണൽ ആയി സ്വീകരിച്ച പലരും പൈഡ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്തി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുകയാണ്. ഓരോ ഫോട്ടോഷൂട്ടിലും നിശ്ചിത തുക പ്രതിഫലമായി സ്വീകരിച്ചുകൊണ്ടാണ് ഇവർ ഫോട്ടോഷൂട്ടിന് തയ്യാറാകുന്നത്. അതുകൊണ്ട് ഫോട്ടോഷൂട്ടിന് വേണ്ടി ഏതറ്റംവരെ പോകാനും ഇവർ തയ്യാറാകുന്നുണ്ട്.

ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തി കൊണ്ട് സോഷ്യൽമീഡിയയിൽ സെലബ്രിറ്റി സ്ഥാനം കരസ്ഥമാക്കിയവരും ധാരാളമാണ്. വൈറൽ ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തിയത് ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇവ ർ തരംഗമാകാൻ പ്രധാനകാരണം. പ്രത്യേകിച്ച് ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകളാണ്. പോസിറ്റീവ് അല്ലെങ്കിൽ നെഗറ്റീവ് റീച്ച് ലഭിച്ചു കൊണ്ടാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇവർ വൈറലാകുന്നത്.

ഇത്തരത്തിൽ പൈഡ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്തിക്കൊണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായ താരമാണ് അപരജിത സിംഗ്. ഒരു പൂവിന്റെ പേരാണ് താരം സ്വീകരിച്ചിരിക്കുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായ താരം ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ആയിരങ്ങളാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. താരം പങ്കുവെക്കുന്ന മിക്ക ഫോട്ടോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാറുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറലായിരിക്കുന്നത്. മേൽവസ്ത്രം ധരിക്കാതെ ആണ് താരം ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ കാണപ്പെടുന്നത്. ഷാഡോ നട്ടെല്ല് പോലെ പുറത്ത് ഷാഡോ കൊണ്ട് വന്നു വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ട്ടിലാണ് താരം പങ്കെടുത്തത്. ബോൾഡ് & ഹോട്ട് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ താരം സാധാരണയായി നടത്താറുണ്ട്.

താരത്തിന്റെ സുന്ദര ഫോട്ടോകൾ ക്യാമറയിൽ പകർത്തിയിരിക്കുന്നത് പ്രശസ്ത ഫാഷൻ മോഡൽ ഫോട്ടോഗ്രഫർ ആയ chidu in portrait ആണ്. ഒരുപാട് മോഡലിനെ വെച്ച് ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തിയ ടീമാണ് ഇവരുടേത്. അപ്രജിത സിംഗ് മുൻ മിസ്സ് ഇന്ത്യ ഫെമിന ഫൈനലിസ്റ്റ് കൂടിയാണ്. ഒരുപാട് പൈഡ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. താരത്തോടൊപ്പം പൈഡ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ പേർസണൽ മെസ്സേജ് അയക്കാൻ വരെ താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഡിസ്ക്രിപ്ഷൻ എഴുതിയിട്ടുണ്ട്.

Aprajita
Aprajita
Aprajita
Aprajita
Aprajita
Aprajita
Aprajita
Aprajita
Aprajita

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*