ഹോട്ട് ഫോട്ടോയിൽ വീണ്ടും ഞെട്ടിച്ച് ഇനിയ… പുത്തൻ ഫോട്ടോയിൽ തിളങ്ങി പ്രിയതാരം… ഫോട്ടോകൾ  പൊളിച്ചെന്ന് ആരാധകർ….

in Entertainments

നടിയായും മോഡലായും തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന താരമാണ് ഇനിയ. നിലവിൽ മലയാളത്തിലെ ഏറ്റവും ബോൾഡ്  നടിമാരിലൊരാളാണ് താരം. 2005 മുതൽ താരം അഭിനയ രംഗത്ത് സജീവമായി തുടങ്ങുന്നത്. സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ സിനിമയിൽ സജീവമായ താരം മലയാളത്തിനു പുറമെ തമിഴ് കന്നഡ തെലുങ്ക് എന്നീ ഭാഷകളിലും അഭിനയിച്ച് തന്റെ കഴിവ് തെളിയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

തന്റെ അഭിനയം കൊണ്ടും സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ താരത്തിന് സാധിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. 2005 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ സൈറ എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയ ലോകത്തേക്ക് കടന്നു വരുന്നത്. 2010 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ പടകശാലായി എന്ന സിമിമയിലൂടെ താരം തമിഴിലും അരങ്ങേറി.

തമിഴിൽ അഭിനയിച്ചു തുടങ്ങിയ തൊട്ടടുത്ത വർഷം  2011 ൽ വാഗയി സൂടാ വാ എന്ന തമിഴ് സിനിമയിലെ താരത്തിന്റെ അഭിനയത്തിന് മികച്ച നടിക്കുള്ള തമിഴ്നാട് സംസ്ഥാന അവാർഡ് താരത്തിന് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. മികവുള്ള അഭിനയം താരം ഇപ്പോഴും തുടരുന്നു. നിരവധി ഭാഷകളിൽ അഭിനയിക്കുകയും ഭാഷകൾക്കതീതമായി ആരാധകരുണ്ടായതും ഇത് കൊണ്ട് തന്നെയാണ്.

മലയാളത്തിനും തമിഴിനും പുറമേ താരം കാനഡയിലും തെലുങ്കിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. JKS സംവിധാനം ചെയ്ത ബഹുഭാഷ സിനിമയായ അലോണിലൂടെയാണ് താരം കന്നടയിലും തെലുങ്കിലും അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. എന്നാലും മലയാള സിനിമയിൽ തമിഴ് സിനിമയിലുമാണ് താരം സജീവമായി നിലകൊള്ളുന്നത്. ഒരുപാട് ടെലിവിഷൻ ഷോകളിലും താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഒരുപാട് ടിവി റിയാലിറ്റി ഷോ കളിൽ  ജഡ്ജ് ആയും മത്സരാർത്ഥിയായും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെടുകയുണ്ടായി.

മലയാളം തമിഴ് സീരിയലുകളിലും താരം അഭിനയം കൊണ്ട് ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്തിട്ടുണ്ട്. സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ സജീവമായ താരത്തിന് ആരാധകർ ഏറെയാണ്. തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സിനിമ വിശേഷങ്ങളും മറ്റും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ നിരന്തരമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം നാലരലക്ഷം ആരാധകർ താരത്തെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളൊക്കെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ വൈറൽ ആകാറുണ്ട്. ഒരുപാട് ഫോട്ടോഷൂട്ടിലും താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത് താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകളാണ്.

ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. താരത്തിനെ പുത്തൻ വിശേഷങ്ങളും താരത്തെ കുറിച്ചുള്ള പുതിയ വാർത്തകളും വളരെ പെട്ടെന്ന് ഏറ്റെടുക്കുന്ന ആരാധകർ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് നിമിഷങ്ങൾക്കകം സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിലൂടെ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു

Ineya
Ineya
Ineya
Ineya
Ineya
Ineya
Ineya
Ineya
Ineya
Ineya
Ineya

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*