പുതിയ കാർ വാങ്ങി അതിന് മുമ്പിൽ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചെയ്‌ത് ഗ്ലാമർ താരം അങ്കിത ദവെ 🔥😍🥰

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയ തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ ഇപ്പോൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്  വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ്. വൈറൽ ആകാനുള്ള ഏറ്റവും എളുപ്പമാർഗ്ഗം ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ തന്നെയാണ് എന്നാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പരക്കെ പ്രചാരത്തിലായ അലിഖിത നിയമം.

വൈറൽ ആകാൻ വേണ്ടി മാത്രം ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ചെയ്യുന്നവർ വരെ ഉണ്ടായി. സംസ്കാരത്തിന്റെ അതിർ വരമ്പുകൾ ഏതറ്റം വരെ കൊണ്ടു പോകാനും ഇന്ന് പല മോഡൽസും തയ്യാറാവുന്നതും അത് കൊണ്ട് തന്നെ. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന  ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ കൂടുതലും വൈറലാകുന്നത്.

ഇത്തരത്തിൽ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്തുന്ന താരമാണ് അങ്കിത ദേവ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ താരം സജീവ സാന്നിധ്യമാണ്. ഇഷ്ടപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും മറ്റും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ നിരന്തരമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്.

ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് കൂടുതലും പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഗുജറാത്ത് സ്വദേശിയായ താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ അറിയപ്പെട്ട സെലിബ്രിറ്റിയാണ്. ഒരുപാട് മ്യൂസിക് വീഡിയോകളിലും വെബ് സീരിസുകളിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ഒരുപാട് മ്യൂസിക് വീഡിയോകൾ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

താരത്തിന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം രണ്ട് മില്യണിൽ കൂടുതൽ ആരാധകരുണ്ട്. ആരാധകർക്കു വേണ്ടി ജീവിതത്തിലെ ചെറിയ സന്തോഷങ്ങൾ വരെ താരം ഷെയർ ചെയ്യാറുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളൊക്കെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായി പ്രചരിക്കാറുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ പുതിയ കാർ വാങ്ങിയ സന്തോഷമാണ് താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലൂടെ ആരാധകരുമായി പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്. കാറിന്റെ കൂടെയുള്ള ഫോട്ടോകളും താരം പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. അമ്മക്കും കൂടെ നിൽക്കുന്ന ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം കുടുംബത്തിനും പ്രത്യേകം നന്ദി പറയാനും താരം മറന്നിട്ടില്ല. ഒരുപാട് പേരാണ് താരത്തിന് ആശംസകൾ അറിയിച്ചു കമ്ന്റിടുന്നത്.

Ankita
Ankita
Ankita
Ankita
Ankita
Ankita

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*