ഓവർ ഗ്ലാമറസായി അഭിനയിച്ചെന്ന് അവർ പറയുന്നു, ആദ്യം അവർ അത് ആസ്വദിക്കും എന്നിട്ട് കുറ്റംപറയും… ഹണി റോസ്….

in Entertainments

സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ സിനിമകളിൽ ഒരുപാട് ആരാധകരുള്ള താരമാണ് ഹണി റോസ്. മലയാളം, തമിഴ്, കന്നഡ, തെലുങ്കു എന്നീ ഭാഷകളിൽ മുൻ നിര നയകന്മാർക്കൊപ്പമെല്ലാം താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷങ്ങൾ താരം നന്നായി കൈകാര്യം ചെയ്യുകയും കയ്യടി നേടുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. 2005 മുതൽ ആണ് സിനിമയിൽ സജീവമായി തുടങ്ങുന്നത്.

വ്യത്യസ്ത ഭാഷകളിൽ താരം നന്നായി അഭിനയിക്കുന്നു എന്നതും ശ്രദ്ധേയമാണ്. മലയാളത്തിനു പുറമെ മറ്റു ഭാഷകളിൽ താരം അവതരിപ്പിച്ച വേഷങ്ങളും പ്രേക്ഷകർക്ക് സ്വീകരയമായ രീതിയിൽ ആണ് താരം അവതരിപ്പിച്ചത്. 2005 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ബോയ്ഫ്രണ്ട് എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം തന്റെ അഭിനയ ജീവിതം ആരംഭിക്കുന്നത്.

ട്രിവാൻഡ്രം ലോഡ്ജ്, 5 സുന്ദരികൾ, ദൈവത്തിന്റെ സ്വന്തം ക്ലീറ്റസ്, റിംഗ് മാസ്റ്റർ, ചങ്ക്സ്, ബിഗ് ബ്രദർ, ഇട്ടിമണി മെയ്ഡ് ഇൻ ചൈന തുടങ്ങിയവ താരം അഭിനയിച്ച മികച്ച സിനിമകൾ ആണ്. ഗ്ലാമറസ് വേഷങ്ങളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ താരം നേടിയ അതിനോടൊപ്പം അഭിനയമികവും കാഴ്ചവെച്ച മികച്ച സിനിമകളും താരത്തിന്റേതായി പുറത്തു വന്നു.

താരം അഭിനയിച്ച ചങ്ക്സ് എന്ന സിനിമയെക്കുറിച്ച് താരം പറയുന്ന വാക്കുകളാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ശ്രദ്ധേയമാകുന്നത്. ഞാൻ ഇതുവരെ ചെയ്ത സിനിമകളെ പോലെയൊരു കഥയോ കഥാപാത്രമോ അല്ലായെന്ന് തോന്നിയപ്പോഴാണ് ചങ്ക്സ് സിനിമ ചെയ്യാൻ തീരുമാനിച്ചത് എന്നാണ് താരം പറഞ്ഞു തുടങ്ങുന്നത്. സിനിമ റിലീസ് കഴിഞ്ഞ് ഒരുപാട് നെഗറ്റീവ് കമന്റുകൾ വന്നു എന്നാണ് താരത്തിന് പറയാനുള്ളത്.

ഞാൻ ഓവർ ഗ്ലാമറസായിട്ട് അഭിനയിച്ചുവെന്നാണ് ചിലർ പറഞ്ഞത് എന്നും എന്നെ വേദനിപ്പിക്കുന്ന ഒരുപാട് കമന്റുകൾ വന്നിരുന്നു എന്നും ചങ്ക്സിന് ശേഷം എന്നെ തേടിയെത്തിയ ഒരുപാട് അവസരങ്ങൾ ഞാൻ വേണ്ടായെന്ന് വെച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നും താരം പറഞ്ഞു. തീയേറ്ററിൽ നന്നായി ഓടിയ സിനിമയായിരുന്നു അത്. പക്ഷേ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ കൂടുതലും നെഗറ്റീവ് കമന്റുകൾ വന്നു എന്നാണ് താരം പറഞ്ഞത്.

ഡയലോഗുകളിലെ കുഴപ്പം ഓവർ ഗ്ലാമർ എങ്കിലും ഫാമിലി ഓഡിയൻസ് നന്നായി എൻജോയ് ചെയ്തുവെന്നാണ് ഞാൻ അറിഞ്ഞത് എന്നും താരം പറയുകയുണ്ടായി. മറ്റുഭാഷകളിൽ എത്ര ഗ്ലാമറസായാലും ഡയലോഗുകൾ ഉണ്ടായാലും മലയാളികൾക്ക് കുഴപ്പമില്ല. സിനിമ ആസ്വദിച്ചിട്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വന്ന് കുറ്റം പറയുന്നവരാണ് മലയാളികൾ എന്നാണ് താരം പറഞ്ഞത്.

സി​നി​മ​യി​ൽ​ ​മി​ക്ക​വ​രും​ ​അ​റി​യു​ന്ന​വ​രാ​ണ്.​ ​ഇപ്പോൾ ഒ​രു​ ​സി​നി​മ​ ​ചെ​യ്യു​മ്പോ​ൾ​ ​ആ​ദ്യം​ ​അ​റി​യി​ക്കു​ന്ന​ത് ​വി​ന​യ​ൻ​ ​സാ​റി​നെ​യാ​ണ് എന്നാണ് താരം പറഞ്ഞത്.​ ​അ​ദ്ദേ​ഹ​ത്തി​ന്റെ​ ​നി​ർ​ദേ​ശം​ ​അനുസരിക്കാ​റു​ണ്ട് എന്നും താരം പറഞ്ഞു. ഒ​ന്നും​ ​അ​ന്വേ​ഷി​ക്കാ​തെ​ ​തു​ട​ക്ക​ ​കാ​ല​ത്ത് ​ചി​ല​ ​ത​മി​ഴ് ​
സി​നി​മ​ക​ൾ​ക്ക് ​കൈ​കൊ​ടു​ത്തതി​ന്റെ​ ​ബു​ദ്ധി​മു​ട്ട് ​ആ​ ​സി​നി​മ​യി​ൽ​ ​അ​ഭി​ന​യി​ക്കു​ന്ന​ ​സ​മ​യ​ത്ത്
​ഉ​ണ്ടാ​യിരുന്നു എന്നും താരം പറഞ്ഞു.

Rose
Rose
Rose
Rose
Rose
Rose
Rose
Rose
Rose
Rose
Rose
Rose

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*