ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ഫോട്ടോകളിൽ തിളങ്ങി പ്രിയതാരം.🔥🔥 ഫോട്ടോകൾ വൈറലാകുന്നു….

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന കാലമാണിത്. സിനിമ-സീരിയൽ മേഖലയിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന പല പ്രമുഖ നടിമാർക്ക് എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധക പിന്തുണയാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾക്ക് ലഭിക്കുന്നത് എന്നത് ഒരു വസ്തുതയാണ്. നമ്മുടെ മലയാളത്തിലും ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരുപാട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ ഉണ്ട്.

ആയിരത്തിൽ തുടങ്ങി ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് ഇവരെ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പിന്തുടരുന്നത്. വ്യത്യസ്തമായ വീഡിയോകൾ ചെയ്തുകൊണ്ട് അല്ലെങ്കിൽ വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്തി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ആരാധകരുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റുകയാണ് ഇവർ. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇവർ നടത്തുന്നത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എങ്ങനെയെങ്കിലും വൈറൽ ആവുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെ ഇവർ നടത്തുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും പങ്കുവെക്കുന്ന വീഡിയോകളും ആഗ്രഹിക്കുന്നത് പോലെ തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പെട്ടെന്ന് തരംഗം സൃഷ്ടിക്കാറുണ്ട് . ഇതുമൂലം വൈറലായി ആരാധകർക്കിടയിൽ ശേഷം സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുകയാണ് ഇവർ.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ ആരാധകർക്കിടയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന വ്യക്തിയാണ് സൈഷ സെഹ്കൾ. ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ താരം സജീവമാണ്. ആയിരങ്ങളാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും മറ്റും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ നിരന്തരമായി പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറൽ ആയി പ്രചരിക്കുന്നത്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന കിടിലൻ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോയാണ് താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവെച്ചത്. ഇതിനുമുമ്പ് ഇത്രയും ഹോട്ട് വേഷത്തിൽ താരത്തെ കണ്ടിട്ടില്ല എന്നാണ് ആരാധകരുടെ വാദം. ഏതായാലും താരത്തിന്റെ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു.

2017 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ മിസ്റ്ററി ത്രില്ലെർ ഹിന്ദി സിനിമയായ സൺഡേ നൈറ്റ് ലൂടെ അഭിനയിച്ചുകൊണ്ടാണ് താരം ആദ്യമായി ക്യാമറയ്ക്കു മുന്നിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്. നടിയെന്ന നിലയിലും മോഡൽ എന്ന നിലയിലും അറിയപ്പെടുന്ന താരം തൊട്ടടുത്ത വർഷം ഉടഞ്ചഹൂ എന്ന സിനിമയിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. നടി എന്നതിലുപരി മോഡൽ എന്ന നിലയിലാണ് താരം ആരാധകർക്കിടയിൽ കൂടുതലും അറിയപ്പെടുന്നത്.

Saisha
Saisha
Saisha
Saisha
Saisha
Saisha
Saisha
Saisha
Saisha
Saisha

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*