സ്റ്റൈലിഷ് ലുക്കിൽ സ്റ്റാർ മാജിക്‌ താരം ജസീല ഫർവീൻ… 🔥🥰ഫോട്ടോകൾ ഏറ്റെടുത്ത് ആരാധകർ…

in Entertainments

മലയാളികൾക്ക് ഇഷ്ടപ്പെട്ട ഒരുപാട് പരിപാടികൾ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്യുന്ന ചാനലാണ് ഫ്ലവേഴ്സ് ടിവി. വ്യത്യസ്തമായ പ്രോഗ്രാമുകൾ ഈ ചാനലിന്റെയും വിജയം. പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരമായ പരിപാടികളിലൂടെ ഒരുപാട് ആരാധകരെയാണ്  ചാനൽ വളരെ പെട്ടന്ന് നേടിയത്. ഫ്ലവേഴ്സ് ടിവിയിൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്ന പല പരിപാടികൾക്കും അത്ഭുതവഹമായ ജന പിന്തുണയുള്ളതും അത് കൊണ്ട് തന്നെയാണ്.

ലക്ഷ്മി നക്ഷത്ര  ഹോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്ന സ്റ്റാർ മാജിക്‌ പരിപാടിക്ക് അനേകായിരങ്ങളുടെ പിന്തുണയുണ്ട്. മലയാള സിനിമ സീരിയൽ നിന്നുള്ള പ്രമുഖരും, സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായിട്ടുള്ളവരുമാണ്  സ്റ്റാർ മാജിക്കിൽ മത്സരിക്കുന്നത്. വളരെ രസകരമായാണ് പരിപാടി മുന്നോട്ട് കൊണ്ട് പോകുന്നത് എന്നുള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെയാണ് പരിപാടി വിജയിക്കുന്നതും.

സ്റ്റാർ മാജിക്കിലെ ഒരു പ്രധാന മത്സരാര്ഥിയാണ് ജസീല ഫർവീൻ. മലയാള സീരിയൽ രംഗത്തും കന്നട ടെലിവിഷൻ രംഗത്തും നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്ന താരം കൂടിയാണ് ജസീല. മറ്റുള്ളവരിൽ നിന്ന് ഒരുപാട് വ്യത്യാസങ്ങൾ താരം തുടക്കം മുതൽ തന്നെ പ്രകടിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. ബോഡി ഫിറ്റ്നസ്നോട് ഉള്ള താല്പര്യം തന്നെയാണ് ഒന്നാമത്തേത്.

സ്റ്റാർ മാജിക്കിന്റെ കൂടെ ഇപ്പോൾ  സീ കേരളം ടി വി ടെലികാസ്റ്റ് ചെയ്യുന്ന അല്ലിയാമ്പൽ എന്ന  സീരിയലിൽ അഭിനയിക്കുന്നുമുണ്ട്. തേനും വയമ്പും എന്ന സീരിയലിലും താരം അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.  മികച്ച അഭിനയമാണ് ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെയും താരം പ്രകടിപ്പിക്കുന്നത്. മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രീതി താരം നേടിയത് അഭിനയ വൈഭവം കൊണ്ട് തന്നെയാണ്.

താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇപ്പോൾ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. പങ്കുവെച്ച് നിമിഷങ്ങൾക്കകം തരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർക്കിടയിൽ ശ്രദ്ധ നേടിയിട്ടുണ്ട്. സ്റ്റൈലിഷ് ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോകളാണ് ഇപ്പോൾ പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്. മികച്ച അഭിപ്രായം പ്രേക്ഷകർ തരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് നൽകുന്നുണ്ട്.

ശരീര സൗന്ദര്യവും ആരോഗ്യവും ഒരുപോലെ ശ്രദ്ധിക്കുന്ന താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് എപ്പോഴും കാഴ്ചക്കാർ ധാരാളം ഉണ്ടാകാറുണ്ട്. ഇപ്പോഴും പതിവ് തെറ്റിയില്ല എന്ന് തന്നെ പറയാം. ഫിറ്റ്നസ് ഫോട്ടോകളും താരം ഇടക്കിടക്ക് അപ്ലോഡ് ചെയ്യാറുണ്ട്.

Jaseela
Jaseela
Jaseela
Jaseela
Jaseela
Jaseela
Jaseela
Jaseela
Jaseela

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*