നമ്മുടെ ഡയാന ഏത് വേഷത്തിലാ പൊളി?? 🥰🔥 സ്റ്റാർ മാജിക് സുന്ദരി ഡയാനയുടെ കിടിലൻ ഫോട്ടോസ് കാണാം

in Entertainments

നടി മോഡൽ അവതാരക എന്നിങ്ങനെ പല മേഖലകളിലും കഴിവ് തെളിയിച്ച താരമാണ് ഡയാന ഹമീദ്. ഫ്ലവർ ടിവി സംപ്രേഷണം ചെയ്യുന്ന സ്റ്റാർ മാജിക് ലൂടെ താരം കൂടുതലും ആരാധകരെ നേടിയെടുത്തു. ഒരു നല്ല മത്സരാർത്ഥി എന്ന നിലയിലും, എന്നും നിറപുഞ്ചിരിയോടെ സ്ക്രീനിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്ന വ്യക്തി എന്ന നിലയിലും താരത്തെ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഇഷ്ടമാണ്.

തിരുവനന്തപുരകാരിയായ താരം തന്റെ കരിയർ ആരംഭിക്കുന്നത് ഒരു അവതാരക എന്ന നിലയിലാണ്. മലയാളത്തിലെ ഒരുപാട് മികച്ച ചാനലുകളിൽ അവതാരക വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. പിന്നീടാണ് താരം അഭിനയലോകത്തേക്ക് കടന്നുവരുന്നത്.
തന്റെ അഭിനയം കൊണ്ടും സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ താരം നേടി.

2019 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ഗാംബ്ലർ എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയ ലോകത്തേക്ക് കടന്നുവരുന്നത്. അവതാരക എന്ന നിലയിലും നടി എന്ന നിലയിലും ഒരുപോലെ തിളങ്ങി നൽകാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ട് ഒരുപാട് പ്രേക്ഷകരെ കയ്യിലെടുക്കാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു.

ഗാംബ്ലർ എന്ന സിനിമയിലെ അഭിനയത്തിന് ശേഷം യുവം എന്ന സിനിമയിലും മികച്ച വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചു. 2020 ല് പുറത്തിറങ്ങിയ മെമ്മറീസ് എന്ന സിനിമയിലൂടെ താരം തമിഴിലും അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചു. യുവം എന്ന സിനിമയിലെ താരത്തിന്റെ അഭിനയം ശ്രദ്ധേയമായിരുന്നു. ഒരുപാട് ആരാധകരെ താരത്തിന് ഈ വേഷവും സിനിമയും നേടികൊടുത്തിട്ടുണ്ട്.

അഭിനയത്തിൽ എന്നതുപോലെതന്നെ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിലും താരം സജീവ സാന്നിധ്യമാണ്. തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സിനിമ വിശേഷങ്ങളും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ഏതു വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടാലും സുന്ദരിയാണ് താരം എന്നാണ് ആരാധകർ അഭിപ്രായപ്പെടാറുള്ളത്.

താരം ഏറ്റവും അവസാനമായി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച ഫോട്ടോകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നത്. അതീവ സുന്ദരിയായി ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു. മികച്ച പ്രതികരണങ്ങളാണ് താരത്തിന് പ്രേക്ഷകർ നൽകുന്നത്.

Dayyana
Dayyana
Dayyana
Dayyana
Dayyana
Dayyana

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*