നമുക്കെല്ലാവർക്കും കാണും ഫോട്ടോക്ക് പോസ്സ് ചെയ്യുന്ന ഭാവത്തിൽ അടുത്തുക്കൂടെ പോകുന്നയാളെ വായ് നോക്കുന്ന ചങ്ക് 😂 ക്യാപ്ഷനുമായി ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെച്ച് അമേയ 😍

in Entertainments

ചുരുങ്ങിയ സിനിമകളിൽ മാത്രം അഭിനയിച്ചു ഒരുപാട് ആരാധകരെ നേടിയ യുവ അഭിനേത്രിയാണ് അമേയ മാത്യു. വേഷം ഒരു ഫുൾ റോൾ അല്ലെങ്കിലും സ്ക്രീൻ ടൈം വളരെ ചെറുതാണെങ്കിലും ശ്രദ്ധിക്കപ്പെടുന്നത് മികച്ച അഭിനയത്തിലൂടെ ആണ് എന്നും താരം തെളിയിച്ചു. മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് ആണ് താരം സജീവമായിരുന്നത്.

ചില സിനിമകളിലെ ചെറിയ ഡയലോഗുകളും മൂളലുകൾ പോലും പ്രേക്ഷകരുടെ വലിയ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചെടുക്കും .അതുകൊണ്ടുതന്നെ ചെറിയ വേഷങ്ങൾ അഭിനയിക്കുന്നവർക്ക് പോലും മികച്ച അഭിനയം പ്രകടിപ്പിക്കുകയാണെങ്കിൽ വലിയ ആരാധക വൃന്ദത്തെ നേടാൻ സാധിക്കും. അതാണ് താരത്തിന്റെ ജീവിതത്തിലും സംഭവിച്ചത്.

ആട് എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം ആദ്യമായി അഭിനയിക്കുന്നത്. അഭിനയിച്ച സിനിമകളിലെ ചെറുതും വലുതുമായ വേഷങ്ങളിലൂടെ താരം പ്രേക്ഷക മനസ്സിൽ കുടിയേറി. ഒരുപാട് ആരാധകർ ഉണ്ടാകാൻ ഒട്ടനവധി സിനിമകളിൽ അഭിനയിക്കേണ്ടതില്ല എന്ന് തെളിയിക്കാനും താരത്തിന് സാധിച്ചു. കരിക്ക് എന്ന വെബ്ബ് സീരീസിലൂടെയാണ് താരം ജനങ്ങൾക്ക് പ്രിയങ്കരി ആകുന്നത്.

കരിക്ക് ടീമിൽ ഒരു അംഗമായത് താരത്തിന്റെ  ജീവിതത്തിലെ വലിയ ഒരു വഴിത്തിരിവ് ആണെന്നാണ് താരം തന്നെ പറയുന്നത്. എന്തായാലും വലിയ ആരാധക വൃന്ദത്തെ സജീവമായി നിലനിർത്താൻ താരത്തിന് ഇന്നോളം കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ലഭിക്കുന്ന വേഷത്തെ  മികച്ച രീതിയിൽ താരം അവതരിപ്പിക്കുന്നത് കൊണ്ട് തന്നെയാണ് ആദ്യ സിനിമയിലൂടെ തന്നെ  വലിയ പ്രൊജക്ടുകളിലേക്ക് താരത്തിന് അവസരം ലഭിച്ചത്.

ഇപ്പോൾ മോഡലിംഗ് രംഗത്തും അഭിനയ മേഖലയിലും താരം സജീവമാണ്. മേഖല ഏതാണെങ്കിലും താരത്തിന്റെ പെർഫോമൻസ് ഉഗ്രനാണ് എന്നാണ് താരത്തെ അറിയുന്ന പ്രമുഖരിൽ പലരും അഭിപ്രായപ്പെടുന്നത്. താരം പങ്കെടുക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പലതും വളരെയധികം തരംഗമാകുന്നതും അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ്. താരം എപ്പോൾ ഫോട്ടോകൾ പങ്കു വെച്ചാലും ആരാധകർ എറ്റെടുക്കാറുണ്ട്.

താരം  പുതിയതായി പങ്കുവെച്ച  ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം ആയിരിക്കുകയാണ് ഇപ്പോൾ. ഫോട്ടോക്കൊപ്പം താരം നൽകിയ ക്യാപ്ഷനും വൈറൽ ആയിട്ടുണ്ട്. താരത്തിന് ഒരുപാട് ഫോളോവേഴ്സാണ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലും മറ്റു സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിലും ഉള്ളത്. അത്രത്തോളം പ്രേക്ഷകപ്രീതി താരത്തിനുണ്ട്.

Ameya
Ameya
Ameya
Ameya
Ameya
Ameya
Ameya
Ameya
Ameya
Ameya

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*