ബാത്റൂം ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുമായി ഇൻസ്റ്റഗ്രാം മോഡൽ ഹസീന🔥🔥 കിടിലൻ ചിത്രങ്ങൾ കണ്ടുനോക്കു..👉

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആകാൻ വേണ്ടിയുള്ള തത്രപ്പാടിലാണ് ഇന്ന് പലരും. സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ എന്ന നിലയിൽ തന്നെയാണ് ഇന്ന് പലരും അറിയപ്പെടുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ വ്യത്യസ്തമായ ആപ്ലിക്കേഷനുകളിൽ സ്വന്തം കഴിവുകൾ പ്രകടിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാൻ ഇത്തരത്തിലുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾക്ക് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആകാൻ വേണ്ടി ഏതറ്റം വരെ പോകാൻ തയ്യാറെന്ന് രൂപത്തിലാണ് ഇന്ന് കാര്യങ്ങൾ മാറിയിരിക്കുന്നത്. മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന പല മോഡലുകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ എങ്ങനെയെങ്കിലും വൈറൽ ആവുക എന്ന ലക്ഷ്യത്തോടെയാണ് ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുക്കുന്നത്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോസുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ കൂടുതലും.

സദാചാരവാദികളുടെ ആക്രമണങ്ങൾക്ക് സദാസമയം ഇരയാകുന്ന ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നമുക്ക് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ദർശിക്കാൻ സാധിക്കും. ബിക്കിനിയിൽ വരെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തുന്ന പ്രമുഖ നടിമാരുടെ സമയമാണിത്. കൊറോണ സമയമാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ കൂടുതലും പ്രചാരത്തിൽ വന്നത്. പ്രമുഖ നടിമാർ ഉൾപ്പെടെ ഫോട്ടോഷൂട്ടിന്റെ തിരക്കിലായി.

ടിക് ടോക് എന്ന ആപ്ലിക്കേഷനിലൂടെ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന പട്ടം കരസ്ഥമാക്കിയവർ ധാരാളമാണ്. പിന്നീട് ടിക് ടോക് എന്ന ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇന്ത്യയിൽ നിരോധിച്ചതോടുകൂടി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീൽസിലേക്ക് എല്ലാവരും മാറി. ഫോട്ടോഷൂട്ട് വീഡിയോകൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീൽസിലൂടെ പങ്കുവെക്കാൻ തുടങ്ങി. അതിൽ പലതും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്തു.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന താരമാണ് ഹസീന. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ൽ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ ഫോട്ടോഷൂട്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായി പ്രചരിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. താരം പങ്കെടുത്ത ഫോട്ടോഷൂട്ട് കൾക്ക് സാധാരണയായി സദാചാരവാദികളുടെ തെറിവിളികൾ ആണ് കൂടുതലും കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്.

ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം കൂടുതലും പങ്കുവെക്കുന്നത്. ഓരോ ഫോട്ടോഷൂട്ടിലും വെറൈറ്റി കൊണ്ടുവരാൻ ശ്രമിക്കുകയാണ് താരം. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ ബാത്റൂം ഫോട്ടോഷൂട്ട് ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നത്. കിടിലൻ ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ ഗ്ലാമർ ലുക്കിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു.

Haseena
Haseena
Haseena
Haseena
Haseena
Haseena
Haseena
Haseena

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*