പൊളി 🔥😍 വീണ്ടും മനം മയക്കും ഫോട്ടോഷൂട്ടുമായി മലയാളി മോഡൽ… സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ 👌😍

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ ആണ് ഇപ്പോൾ കൂടുതലും നമുക്ക് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ, ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ, എങ്ങനെയാണ് ഇന്ന് പലരും അറിയപ്പെടുന്നത്. സൗത്ത് ഇന്ത്യയിലെ പല പ്രമുഖ നടിമാർക്ക് പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധക പിന്തുണയാണ് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ഇവർക്ക് ലഭിക്കുന്നത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആകാൻ വേണ്ടി ഏതറ്റം വരെ പോകാൻ എന്ന മോഡൽ തയ്യാറാകാറുണ്ട്. വൈറൽ ആവുക എന്നത് തന്നെയാണ് ഏവരുടെയും ലക്ഷ്യം. അതിന്ന് വേണ്ടി മറ്റുള്ളവരിൽ നിന്ന് എങ്ങനെ വ്യത്യസ്തത കൊണ്ടുവരാൻ പറ്റും എന്ന ചിന്തയിലാണ് ഓരോരുത്തരും. ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാർ ആഗ്രഹിക്കുന്ന രൂപത്തിൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുക്കുവാൻ തയ്യാറാവുകയാണ് മോഡൽസ്.

സമൂഹത്തിന് നല്ല സന്ദേശങ്ങൾ നൽകുന്ന കിടിലൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട് മുതൽ ബിക്കിനി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് വരെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കും. പല പ്രമുഖ നടിമാർ പോലും ഇപ്പോൾ ബിക്കിനി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് നടത്തുന്ന തിരക്കിലാണ്. മലയാളത്തിലെ നടിമാർ പോലും ബിക്കിനി ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്താറുണ്ട്. അവകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന മലയാളി മോഡലാണ് സീതു. ആയിരങ്ങളാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും പെട്ടെന്ന് തന്നെ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് താരം കൂടുതൽ ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്ക് വെക്കാറുള്ളത്.

താരത്തിന്റെ കഴിഞ്ഞ ഓണം ദിവസം നടത്തിയ ഫോട്ടോഷൂട്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ചയായിരുന്നു. കിടിലൻ ഗ്ലാമർ വേഷത്തിലാണ് താരം ഓണം ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുത്തിരുന്നത്. പലരും താരത്തെ വിമർശനാത്മകമായി സമീപിച്ചിരുന്നു. പക്ഷേ താരം അതിൽ നിന്ന് പിന്മാറാൻ തയ്യാറായിരുന്നില്ല. അതിനുശേഷം ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോസുകളിൾ പങ്കെടുക്കുകയും ചെയ്തു.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായി പ്രചരിക്കുന്നത്. പതിവുപോലെ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് വേഷത്തിലാണ് താരം ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ കാണപ്പെടുന്നത്. വിഷ്ണു ചക്കുമശ്ശേരി ആണ് താരത്തിന്റെ സുന്ദര ഫോട്ടോ ക്യാമറയിൽ പകർത്തിയിരിക്കുന്നത്. ഏതായാലും താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ വൈറൽ ആയിരിക്കുന്നു.

നടി മോഡൽ ഡാൻസർ എന്നിങ്ങനെ പല മേഖലകളിലും കഴിവ് തെളിയിച്ച വ്യക്തിയാണ് സീതു. എറണാകുളം കാരിയായ താരം ഡാൻസർ എന്ന നിലയിലാണ് ആദ്യം അറിയപ്പെട്ടത്. അഭിനയമാണ് താരത്തിന് ഏറ്റവും വലിയ പാഷൻ. പരസ്യങ്ങളിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഷിലിൽ സംവിധാനം ചെയ്ത പുറത്തിറങ്ങാൻ പോകുന്ന സാൽമൺ 3D എന്ന സിനിമയിൽ താരം അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.

Seethu
Seethu
Seethu
Seethu
Seethu
Seethu
Seethu
Seethu
Seethu
Seethu

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*