ആ കു ട്ടി താരത്തിന്റെ ന്യൂ ലുക്ക്‌ ഫോട്ടോസ് കണ്ട് ഞെട്ടി 🔥😍 ഇപ്പോൾ ആള് വേറെ ലെവൽ 🔥

in Entertainments

മഴവിൽ മനോരമയിൽ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്തു വരുന്ന വിജയകരമായ പരമ്പരയാണ് നാമം ജപിക്കുന്ന വീട്. ചുരുങ്ങിയ എപ്പിസോഡുകൾ കൊണ്ട് തന്നെ പരമ്പരയെ പ്രേക്ഷകര്‍ ഏറ്റെടുത്തു. ഈ പരമ്പരയിൽ ഗോപിക എന്ന കുസൃതി ക്കുട്ടിയുടെ വേഷം അത്യുഗ്രമായി അവതരിപ്പിക്കുന്ന താരമാണ് സാനിയ ബാബു. തകർപ്പൻ അഭിനയമാണ് താരം പ്രകടിപ്പിക്കുന്നത്.

നിലവിളക്ക് പോലൊരു കുടുംബ കഥ എന്ന ടാഗ് ലൈനുമായാണ് പരമ്പര ആരംഭിച്ചത്. അതു കൊണ്ടു തന്നെ തുടക്കത്തിൽ തന്നെ മികച്ച പ്രേക്ഷകപ്രീതിയും പിന്തുണയും സോഷ്യൽ മീഡിയ സപ്പോർട്ടും പരമ്പരക്ക് ലഭിച്ചു. മികച്ച അഭിനയമാണ് ഓരോ അഭിനേതാക്കളും പ്രകടിപ്പിക്കുന്നത് എന്നും പരമ്പരയുടെ എടുത്തു പറയാവുന്ന വലിയ നേട്ടം തന്നെ.

ഗോപിക എന്ന കഥാപാത്രത്തെ വളരെ മികച്ചൊരു രൂപത്തിലാണ് താരം അവതരിപ്പിക്കുന്നത്. സാനിയ ബാബു എന്ന പേര് അല്പം പുതിയത് ആണെങ്കിലും മമ്മൂട്ടിക്കൊപ്പവും ജയറാമിനോപ്പവുമെല്ലാം താരം അഭിനയിച്ചു കഴിഞ്ഞു. മികച്ച അഭിനയം തന്നെയാണ് താരത്തിന്റെ ഹൈലൈറ്റ്. അഭിനയിക്കാൻ എത്തിയ തുടക്ക കാലത്ത് തന്നെ മലയാളത്തിലെ മുൻനിര നായകന്മാരുടെ കൂടെ എല്ലാം താരത്തിന് അഭിനയിക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

മമ്മൂട്ടിക്കും ജയറാമിനും ഒപ്പം അഭിനയിക്കാൻ താരത്തിന് അവസരം ലഭിക്കുകയുണ്ടായി. ഗാനഗന്ധർവ്വൻ സിനിമയിൽ മമ്മൂട്ടിയുടെ മകളായും നമോ എന്ന  സിനിമയിൽ ജയറാമിന്‍റെ മകളായും താരം അഭിനയിച്ചു. സംസ്‌കൃത സിനിമയാണ് നമോ. ഭാഷ ഏതാണെങ്കിലും കഥാപാത്രം ഏതുതരത്തിലുള്ളതാണെങ്കിലും വളരെ മികച്ച രൂപത്തിൽ താരം അത് പ്രേക്ഷകരിലേക്ക് എത്തിക്കുന്നു എന്ന് തന്നെയാണ് താരത്തിന്റെ മികവ്.

തൃശൂർ  ആണ് താരത്തിന്റെ സ്വദേശം. ഈ ചെറിയ പ്രായത്തിൽ തന്നെ ലഭിക്കുന്ന വേഷങ്ങൾ വളരെ തന്മയത്വത്തോടെയും മികവിലും ആണ് താരം അവതരിപ്പിച്ച് ഫലിപ്പിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ താരത്തിന് ആരാധകരും ഏറെയാണ്. പഠനത്തിനും മുന്നിൽ നിൽക്കുന്ന താരത്തിന് വീട്ടുകാരും സ്കൂളിലെ കൂട്ടുകാരും അധ്യാപകരുമൊക്കെ വലിയ പിന്തുണ താരത്തിന് നൽകുന്നുണ്ട്.

അഭിനയത്തിന് പുറമെ നൃത്തവും താരത്തിന്റെ വലിയൊരു പാഷനാണ്. മലയാളത്തിനു പുറമേ തമിഴിലും താരം അഭിനയിച്ചു. അഭിനയത്തിലും ഡാൻസ് മേഖലയിലും കിടുക്കാച്ചി പെർഫോമൻസ് കാഴ്ചവയ്ക്കുന്നത് താരത്തിന് സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ എല്ലാം നിറയെ ആരാധകരുണ്ട്. ഇൻസ്റ്റയിൽ സജീവമായ താരം ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ഫോട്ടോഷൂട്ട് ചിത്രങ്ങൾ പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്.

ദിവസങ്ങൾ കഴിയുന്തോറും താരത്തിന് ആരാധകരും ഫോളോവേഴ്‌സും വർധിക്കുകയാണ്. ഇപ്പോൾ തന്നെ പതിമൂവായിരത്തിലേറെ ഫോളോവേഴ്സു താരത്തിനുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം പങ്കുവച്ചിരിക്കുന്നത് പിങ്ക് അഡ്രസ്സിൽ അതീവ സുന്ദരിയായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു ഇരിക്കുന്ന ഫോട്ടോകൾ ആണ്. ഒരുപാട് പ്രേക്ഷകരാണ് താരത്തിന് ആശംസകൾ അറിയിച്ച എത്തിയത്. പങ്കുവെച്ച് നിമിഷങ്ങൾക്കകം താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് വൈറൽ ആയിരിക്കുന്നു.

Saniya
Saniya
Saniya
Saniya
Saniya

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*