കാറിനുള്ളിൽ നിന്നും മനം കുളിർക്കും സെൽഫീ പങ്കുവെച്ച് പ്രിയ താരം 🥰🔥 പൊളി 👌😍

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഒരുപാട് ആളുകളിലേക്ക് എത്തുകയും അതതിന്റെ സൗന്ദര്യങ്ങൾ എല്ലാം പുറത്തു കൊണ്ടു വരികയും ചെയ്യുന്ന ഒരു കാലഘട്ടത്തിലൂടെയാണ് ഇപ്പോൾ വർത്തമാനം. അതുകൊണ്ടുതന്നെ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളോട് ബന്ധമില്ലാത്ത ഒരാളും ഇപ്പോൾ ഉണ്ടാകില്ല എന്ന് തന്നെ പറയാം. പലരും തന്റെ പ്രൊഫഷൻ തന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിന്ന് ക്രോഡീകരിച്ചിരിക്കുകയാണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ തന്റെ കഴിവുകൾ പ്രകടിപ്പിക്കുകയും ആളുകളിലേക്ക് എത്തുന്നതിലൂടെ നല്ലവയ്ക്ക് കയ്യടി നേടുകയും പ്രശസ്തി ആർജിക്കുകയും ചെയ്ത ഒരുപാട് ആളുകളെ ഇന്ന് നമുക്ക് അറിയാം. ഒരുപാട് പേരാണ് ടിക്ടോക് സ്റ്റാർ, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ, സോഷ്യൽമീഡിയ സെലബ്രിറ്റി, യൂട്യൂബർ, വീഡിയോ ബ്ലോഗർ എന്നിങ്ങനെ എല്ലാം അറിയപ്പെടുന്നത്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന രീതിയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ഇവർക്ക് ആയിരത്തിൽ തുടങ്ങി മില്യൺ കണക്കിൽ ആരാധകർ വരെയുണ്ട്. സിനിമ സീരിയൽ മേഖലയിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന പ്രമുഖ നടിമാർക്ക് പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധക പിന്തുണ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിന്നും ഇവർക്ക് ലഭിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. കഴിവിന്റെ നേട്ടം തന്നെ എന്ന തികച്ചും പറയാം.

ടിക് ടോക്കിലൂടെയാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള സെലിബ്രിറ്റികൾ കൂടുതലും പിറവിയെടുത്തത് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ തെറ്റാകില്ല. ചെയ്തതിൽ പല വീഡിയോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായതിനെ ത്തുടർന്ന് ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ എന്ന ലേബൽ സ്വന്തമാകുന്നു. ടിക് ടോക് ഇന്ത്യയിൽ നിരോധിച്ചതോടെ പലരും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം റീൽസ് വീഡിയോകൾ തിരഞ്ഞെടുത്തു. ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സെലിബ്രിറ്റി എന്ന പേരിലേക്ക് സ്വയം മാറി.

അതേപോലെ യൂട്യൂബിലും നിരന്തരമായി വീഡിയോകൾ പങ്കുവെച്ചു കൊണ്ടും ചാനലിലൂടെ സജീവമായ പരിപാടികൾ നടത്തി കൊണ്ടും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്ത പലരും നമ്മുടെ മലയാളത്തിലും ഉണ്ട്. അതു കൊണ്ടു തന്നെയാണ് ടിക്ടോക് സ്റ്റാർ, ഇൻസ്റ്റഗ്രാം സെലിബ്രിറ്റി എന്നതിനപ്പുറത്തേക്ക് യൂട്യൂബർ എന്ന ഒരു സെക്ഷൻ കൂടി സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിലൂടെ അറിയപ്പെട്ട കലാകാരന്മാർക്ക് ഇടയിൽ ഉണ്ടായത്.

ഇത്തരത്തിൽ സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിലൂടെ എല്ലാം സജീവമായി ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കുകയും വളരെ പെട്ടെന്ന് പ്രശസ്തി ആർജ്ജിക്കുകയും ചെയ്ത താരമാണ് നിമിഷ ജയരത്നെ. താരം ഒരു ശ്രീലങ്കൻ മോഡലാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവ സാന്നിധ്യമാണ് സാരം. തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും മറ്റും താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിലൂടെ നിരന്തരമായി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം രണ്ടര ലക്ഷത്തിന് മുകളിൽ ആരാധകർ താരത്തെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന മിക്ക പോസ്റ്റുകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാകാറുണ്ട്. ഹോട്ട് & ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം കൂടുതലും ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവെക്കുന്നത്.

മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് ആണ് താരം കൂടുതൽ സജീവമായി നിലകൊള്ളുന്നത്. ഒരുപാട് സൗന്ദര്യമത്സരങ്ങളിൽ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. 2016 ലെ മിസ്സ് ശ്രീലങ്ക സൗന്ദര്യമത്സരത്തിലെ ഫൈനലിസ്റ്റ് ആയിരുന്നു താരം. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം ആയിട്ടുള്ളത്. കാറിനുള്ളിൽ നിന്നും സെൽഫി ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത്.

Nimesha
Nimesha
Nimesha
Nimesha
Nimesha
Nimesha
Nimesha
Nimesha
Nimesha
Nimesha
Nimesha
Nimesha
Nimesha

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*