തുണി പൊക്കിപ്പിടിച്ച് ഒരു ഫോട്ടോഷൂട്ട് 🔥🔥 ഇനി എന്തൊക്കെ കാണണമെന്ന് കമെന്റുകൾ…👉

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിലാണ് എന്ന് പലരും അറിയപ്പെടുന്നത് ഒരുപാട് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചു കൊണ്ട് സെലിബ്രിറ്റി പട്ടം കരസ്ഥമാക്കുക ആണ് ഇന്ന് പലരും. സൗത്ത് ഇന്ത്യയിലെ പല പ്രമുഖ നടിമാർ പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധകർ പിന്തുണയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇത്തരത്തിലുള്ള സെലിബ്രിറ്റികൾക്ക് ലഭിക്കുന്നത്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സെലിബ്രിറ്റി, ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ എങ്ങനെയാണെന്ന് പലതും അറിയപ്പെടുന്നത്. ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള സെലിബ്രിറ്റികളെ വളർത്തിയെടുക്കുന്നത്. സമൂഹത്തിന് നല്ല സന്ദേശങ്ങൾ നൽകുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ട് മുതൽ ബിക്കിനിയിൽ വരെ ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തുന്നവരാണ് എന്ന് പറയരുത്. ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

പ്രത്യേകിച്ച് ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഏറ്റവും കൂടുതൽ വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നത്. ഈ രീതിയിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന താരമാണ് റോസ്. ആയിരങ്ങളാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത് ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകളിൽ പങ്കെടുക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

അവയൊക്കെ ആരാധകരുടെ താൽപര്യാർത്ഥം സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. കൂടുതൽ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം പങ്കെടുക്കാറുള്ളത്. ഇപ്പോൾ താരം ഏറ്റവും അവസാനമായി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്ത ഫോട്ടോകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായി പ്രചരിക്കുന്നത്.

ഷോർട് ഡ്രസ്സിൽ അതീവ സുന്ദരിയായി കിടിലൻ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവെച്ചത്. ഷോട്ട് ഡ്രസ്സിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന് ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു. മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങളും താരത്തിന് ഫോട്ടോഷൂട്ടിന് ഇതിനോടകം ലഭിച്ചു കഴിഞ്ഞു.

ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്തിയ ശേഷം ഫോട്ടോഗ്രാഫി എന്ന പ്രശസ്ത ഫോട്ടോഗ്രാഫർ ആണ് താരത്തിന് സുന്ദര ഫോട്ടോകൾ ക്യാമറയിൽ പകർത്തിയിരിക്കുന്നത്. റോസ് എന്ന മോഡലാണ് പോലെ തന്നെ പല മോഡൽ തന്നെ വെച്ച് ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ഒരുപാട് നടത്തിയ വ്യക്തിയാണ് ശ്യം ഫോട്ടോഗ്രാഫി.

Rose
Rose
Rose
Rose
Rose
Rose
Rose
Rose
Rose

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*