അതിരുകളില്ലാതെ പ്രണയിക്കുക! സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി പുതിയ ലെ സ്ബി യൻ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് വീഡിയോ…

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇപ്പോൾ വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് കൂടുതലും കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്. സോഷ്യൽ മീഡിയ തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ വ്യത്യസ്ത ആശയങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളിച്ചുള്ള വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നമുക്ക് ധാരാളമായി കാണാൻ സാധിക്കും. ഓരോ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് കളയും അത്ഭുതത്തോടെയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ യൂസേഴ്സ് കാണുന്നത്.

ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്താൻ വേണ്ടി എന്തെങ്കിലും ഒരു കാരണം കണ്ടെത്തുന്ന അവസ്ഥയിലേക്കാണ് സമൂഹം മാറിയിരിക്കുന്നത്. എന്ത് കാര്യമാണെങ്കിലും ഫോട്ടോഷൂട്ട് ലൂടെ പ്രേക്ഷകരെ അറിയിക്കുകയാണ് ഇപ്പോൾ പലരും. പ്രി വെഡിങ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് മുതൽ ഡെലിവറി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് വരെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. എങ്ങനെയെങ്കിലും വൈറൽ ആവുക എന്ന ലക്ഷ്യമാണ് എല്ലാവരുടേതും.

വെറൈറ്റി ആശയങ്ങളാണ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ വൈറൽ ആകാൻ ഉള്ള പ്രധാന കാരണം. അതുകൊണ്ടുതന്നെ വെറൈറ്റി കൊണ്ടുവരാൻ ശ്രമിക്കുന്ന തിരക്കിലാണ് ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന മോഡൽസ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് നടത്തുന്ന ഫോട്ടോഗ്രാഫർമാരും. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് വേഷത്തിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് കൂടുതൽ നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്.

ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരു വെറൈറ്റി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറൽ ആയി പ്രചരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ലെസ്ബിയൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട് എന്ന നിലയിലാണ് ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയിട്ടുള്ളത്. കോൺസെപ്റ് തന്നെയാണ് ഫോട്ടോകൾ വൈറൽ ആകാനുള്ള പ്രധാന കാരണം. ഇതിനു മുമ്പും ഒരുപാട് ലെസ്ബിയൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട്ടുകൾ പുറത്ത് വന്നിട്ടുണ്ട്.

സിതാര വിജയൻ & അർച്ചന ദാസ് എന്നീ മോഡൽസ് ആണ് ഫോട്ടോഷൂട്ട്ടിൽ പങ്കെടുത്തിരിക്കുന്നത്. ഈ രണ്ട് പേരും അറിയപ്പെടുന്ന മോഡൽ ആണ്. ഇതിന് മുമ്പും ഇവർ ഒരുപാട് കിടിലൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട്ടിൽ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ജിക്സൺ ഫോട്ടോഗ്രഫി എന്ന പ്രശസ്ത ഫോട്ടോഗ്രാഫരാണ് ഈ കിടിലൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട് ക്യാമെറയിൽ പകർത്തിയിരിക്കുന്നത്.

Sithara
Archana
Sithara
Archana

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*