എന്റെ ശരീരം മുഴുവൻ പ്രണയമാണ്… ഫോട്ടോസ് പങ്കുവച്ച് താരം, കണ്ണെടുക്കാൻ തോന്നാത്ത സൗന്ദര്യമെന്ന് ആരാധകർ….

in Entertainments

പ്രതീക സൂദ് അറിയപ്പെടുന്ന ഒരു അവതാരകയും അവതാരകയും എന്റർടെയ്‌നറും വോയ്‌സ് ഓവർ ആർട്ടിസ്റ്റുമാണ്. ഒരുപാട് നിലകളിലും താരത്തിന് കഴിവ് തെളിയിക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. താരം കടന്നു പോയ മേഖലകളിൽ ഓരോന്നും വിജയം നേടാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു എന്നത് താരത്തിന് സോഷ്യൽ മീഡിയ സപ്പോർറ്റിൽ നിന്നും മനസ്സിലാക്കാൻ സാധിക്കും. വലിയ ആരാധകവൃന്ദം ആണ് താരത്തെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്.

മോട്ടിവേഷണൽ സ്പീക്കർ, യൂട്യൂബർ എന്നീ നിലകളിലും താരം പ്രശസ്തയാണ്.  ഇതിനെല്ലാമപ്പുറം താരം അവതരണ മേഖലയിലാണ് കൂടുതൽ ശ്രദ്ധയാകർഷിച്ചതും പ്രശസ്തയായതും. 35 രാജ്യങ്ങളിലായി 2000-ലധികം ഷോകളിൽ അവതാരകയായി 60 അന്താരാഷ്ട്ര ടൂറുകൾ നടത്തിയ ഒരു അന്താരാഷ്ട്ര അവതാരകയെന്ന അംഗീകാരം ലഭിച്ചത് താരത്തിനാണ്. എടുത്തുപറയേണ്ട വലിയ നേട്ടം തന്നെയാണ് ഇത്.

2016 ൽ ലാഗോസിലെ ഏറ്റവും വലിയ ഷോകളിലൊന്നായ ‘ഫെസ്റ്റിവൽ ഓഫ് ഇന്ത്യ’ക്കായി ഇന്ത്യൻ സർക്കാർ സമീപിച്ചത് താരത്തെ ആയിരുന്നു. ഡൽഹിയാണ് താരത്തിന് ജന്മദേശം പഠിച്ചതും വളർന്നതുമെല്ലാം ഡൽഹിയിൽ തന്നെയാണ്. ഇന്ത്യയിലെ തന്നെ അറിയപ്പെടുന്ന സെലിബ്രിറ്റികളിൽ ഒരാളാണ് താരം. ഒരുപാട് കഴിവുകൾ ഒത്തിണങ്ങിയ ഒരു വ്യക്തിത്വമാണ് എന്നും താരത്തെ കുറിച്ച് സംശയം ഭേദമന്യേ പറയാം.

അടുത്തിടെ താരം ഏറ്റവും പുതിയ പഞ്ചാബി വീഡിയോ ഗാനമായ ‘’ ഡൽഹി ബോയ്‌സ്’’ എന്ന ഗാനത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത് ശ്രദ്ധനേടിയിരുന്നു. ഈ വീഡിയോ ഗാനം YouTube-ൽ ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ നേടി ട്രെൻഡിങ് ആവുകയും ചെയ്തു. പ്രൊഫഷണൽ ആങ്കർ, ഹോസ്റ്റ്, എന്റർടെയ്‌നർ, വോയ്‌സ് ഓവർ ആർട്ടിസ്റ്റ്, മോട്ടിവേഷണൽ സ്പീക്കർ, യൂട്യൂബർ നിലവിൽ എല്ലാം താരത്തിന് ശോഭിക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

യൂട്യൂബ് കൂടാതെ മറ്റു ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഉൾപ്പെടെയുള്ള വിവിധ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിലും താരം സജീവമാണ്. തന്റെ ജീവിതശൈലികളും കണ്ണഞ്ചിപ്പിക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും ഷോർട്ട്-റീൽ വീഡിയോകളും പങ്കുവെച്ചു കൊണ്ട് ആണ് താരം ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ലക്ഷക്കണക്കിന് ഫോളോവേഴ്‌സിനെ സമ്പാദിച്ചത്. മാത്രമല്ല താരം വ്യത്യസ്ത ബ്രാൻഡുകളുടെ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾ പ്രൊമോട്ട് ചെയ്യുന്നുമുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ താരം പങ്കുവെച്ച താരത്തിന്റെ കിടിലൻ ഫോട്ടോകളാണ് ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കുവെച്ച് നിമിഷങ്ങൾക്കകം തന്നെ ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ നേടി ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിച്ചിട്ടുണ്ട്. വളരെ മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളാണ് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് താഴെ ആരാധകർ രേഖപ്പെടുത്തുന്നത്. എന്തായാലും ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തുകഴിഞ്ഞു.

Pratika
Pratika
Pratika
Pratika

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*