ശരീരത്തില്‍ ആകെ 8 ടാറ്റു… എന്നാല്‍ സിനിമയില്‍ അവ കാണാറില്ല: രഹസ്യം വെളിപ്പെടുത്തി ലെന…

in Entertainments

മലയാള ചലച്ചിത്ര മേഖലകളിൽ ഒട്ടനവധി സിനിമകളിലൂടെ ആരാധകരുടെ പ്രിയങ്കരിയായി മാറിയ താരമാണ് ലെന. 1996 മുതലാണ് താരം ഈ മേഖലയിൽ സജീവമാകുന്നത്. വർഷങ്ങളോളമായി  മലയാള സിനിമയിലെ സജീവ സാനിധ്യമായി നിലനിൽക്കുന്ന അഭിനേത്രിയാണ് താരം. ചെയ്തുവെച്ച ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളുടെ മേന്മ കൊണ്ടുതന്നെ ഇപ്പോഴും പ്രേക്ഷക മനസ്സുകളിൽ സ്ഥിര സാന്നിധ്യം ആണ് താരം.

1998 ൽ ജയറാം നായകനായി പുറത്തിറങ്ങിയ സ്നേഹം എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയം ആരംഭിക്കുന്നത്. മലയാളത്തിൽ  ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ സ്ത്രീ കഥാപാത്രങ്ങളും ഇതിനോടകം താരം ചെയ്തു കഴിഞ്ഞു. വ്യത്യസ്തമായ വേഷങ്ങളിലൂടെ ചിരിപ്പിക്കാനും ചിന്തിപ്പിക്കാനും കരയിപ്പിക്കാനും താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു എന്നും പറയേണ്ടതു തന്നെയാണ്. അഭിനയ മികവ് തന്നെയാണ് താരത്തിന്റെ വലിയ പ്രത്യേകത.

മികച്ച അഭിനയത്തോടൊപ്പം കിടപിടിക്കുന്ന സൗന്ദര്യവും ഉണ്ടായതു കൊണ്ട് തന്നെ ചലച്ചിത്രമേഖലയിൽ വർഷങ്ങളോളമായി താരം നിലനിൽക്കുകയാണ്. ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ സ്ത്രീ റോളുകളും ചെയ്തു ഫലിപ്പിക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് താരം മലയാളത്തിലെ ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ നടൻമാരോടൊപ്പവും അഭിനയിക്കുകയും ഒരുപാട് സിനിമകളിൽ മികച്ച വേഷങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

അഭിനയ ജീവിതത്തിൽ ഒരുപാട് അവാർഡുകളും താരത്തിനെ തേടിയെത്തിയിട്ടുണ്ട്. 2013 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ കന്യക ടാക്കീസ് എന്ന സിനിമയിലെ അഭിനയത്തിന് മികച്ച രണ്ടാമത്തെ നടിക്കുള്ള കേരള സംസ്ഥാന അവാർഡ് ലഭിച്ചു. സ്പിരിറ്റ്‌ എന്ന സിനിമയിലെ അഭിനയത്തിന് ഏഷ്യാനെറ്റ് ഫിലിം അവാർഡ് ഫോർ ബെസ്റ്റ് സപ്പോർട്ടിംഗ് ആക്ട്രസ് എന്ന അവാർഡും താരത്തിനായിരുന്നു.

സിനിമയിൽ സജീവമാകുന്നതിന് മുമ്പ് പല സീരിയലുകളിലെ പ്രധാന വേഷം കൈകാര്യം ചെയ്യാൻ താരത്തിന് കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ടെലിവിഷൻ രംഗത്തും താരം സജീവമാണ് എന്ന് ചുരുക്കം. ഓമനത്തിങ്കൽ പക്ഷി, ഓഹരി, മലയോഗം തുടങ്ങിയവ ആണ് താരത്തിന്റെ പ്രധാനപെട്ട സീരിയലുകൾ. സിനിമാ മേഖലയിൽ സജീവമായി നിലനിൽക്കുന്നതു പോലെതന്നെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലും സജീവമാണ് താരം. താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ  ഫോട്ടോകൾ നിരന്തരമായി ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്.

ഒരുപാട് ആരാധകരാണ് താരത്തെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലൂടെ ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. എപ്പോഴും താരം പങ്കുവെക്കുന്ന പോസ്റ്റുകൾ വൈറൽ ആകാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം പറഞ്ഞ വാക്കുകൾ ആണ് ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. തന്റെ ശരീരത്തിൽ ആകെ 8 ടാറ്റുകൾ ഉണ്ട് എന്നും എന്നാൽ അവയൊന്നും സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കുമ്പോൾ കാണാറില്ല അതുകൊണ്ട് പലർക്കുമറിയില്ല എന്നും ആണ് താരം പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത്.

മേക്കപ്പിലൂടെ വളരെ മനോഹരമായി ടാറ്റുകളെ മറക്കാൻ കഴിയും എന്നാണ് താരം പറയുന്നത്. മറ്റുപലർക്കും അങ്ങനെ പറഞ്ഞു കൊടുക്കാറുണ്ട് എന്നും താരം പറയുന്നുണ്ട്. ടാറ്റൂ ചെയ്യുന്നതിൽ വളരെ ക്രേസി ആണ് താനെന്നും ഡയറി എഴുത്തു പോലെയാണ് എനിക്ക് ടാറ്റൂ കൾ എന്നും ചിത്രങ്ങളുടെ ഡയറി പോലെയാണ് എന്നുമൊക്കെയാണ് താരം പറയുന്നത്. വളരെ പെട്ടെന്ന് താരത്തിന് വാക്കുകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു.

Lena
Lena
Lena
Lena

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*