ഞാന്‍ തിരിച്ചു വരുന്നതില്‍ പ്രേഷകര്‍ കാണിക്കുന്ന ആവേശം കാണുമ്പോള്‍ സന്തോഷമുണ്ട്… ഇനി സിനിമയിൽ സജീവമാകും: മീര ജാസ്മിൻ….

in Entertainments

സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ സിനിമാ മേഖലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന അഭിനേത്രിയാണ് മീരാ ജാസ്മിൻ. 2000ൽ താരം ജനപ്രിയ നടി ആയിരുന്നു. പിന്നീട് സിനിമാ മേഖലയിൽ നിന്ന് വിട്ടു നിന്നിരുന്ന താരം ഇപ്പോൾ സത്യൻ അന്തിക്കാട് ജയറാം കൂട്ടുകെട്ടിൽ പുറത്തിറങ്ങാനിരിക്കുന്ന മകൾ എന്ന സിനിമയിലൂടെ മലയാള സിനിമയിലേക്ക് തിരിച്ചു വരവ് നടത്താൻ ഇരിക്കുകയാണ്. സിനിമാ മേഖലയിൽ സജീവമായിരുന്ന കാലത്ത് താരം അഭിനയ മികവുകൊണ്ട് അറിയപ്പെട്ടു.

ഏതുതരത്തിലുള്ള കഥാപാത്രവും താരത്തിന് കയ്യിൽ ഭദ്രമായിരുന്നു. അത്രത്തോളം മികവിലും ആത്മാർഥതയിലുമാണ് ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും താരം സമീപിച്ചിരുന്നത്. അതുകൊണ്ട് തന്നെയാണ് സംവിധായകരുടെ ഫസ്റ്റ് ഓപ്ഷൻ സ്ഥലത്തിന്റെ പേര് നിലനിൽക്കാൻ കാരണം. ഭാഷകൾക്ക് അതീതമായി ഓരോ സിനിമകളിലൂടെയും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ താരത്തിന് നേടിയെടുക്കാൻ സാധിച്ചു.

തുടക്കം മുതൽ സജീവമായിരുന്ന കാലം അത്രയും മികച്ച അഭിനയ വൈഭവമാണ് ഓരോ സിനിമകളിലൂടെയും താരം പ്രകടിപ്പിച്ചത്. പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരമായ രൂപത്തിലാണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളെയും സമീപിച്ചത് എന്നുള്ളതു കൊണ്ടു തന്നെ പ്രേക്ഷകപ്രീതിയിൽ താരം എന്നും മുൻപന്തിയിൽ തന്നെ ഉണ്ടായിരുന്നു സിനിമാ മേഖലയിൽ നിന്ന് താരം വിട്ടു നിന്നപ്പോൾ പോലും പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ താരത്തിന് ആരാധകർ ഉണ്ടായിരുന്നു സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിൽ താരത്തിന്റെ തിരിച്ചു വരവിനെക്കുറിച്ച് ആരാധകർ ഇടയ്ക്കിടയ്ക്ക് ചോദിക്കുമായിരുന്നു.

മലയാളത്തിലെയും അഭിനയിച്ച ഇതര ഭാഷകളിൽ മുൻനിര നായകന്മാരുടെ കൂടെ എല്ലാം താരം അഭിനയിക്കുകയും മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങൾ നേടുകയും നിറഞ്ഞ കയ്യടികളോടെ പ്രേക്ഷകർ സ്വീകരിക്കാൻ മാത്രം മികച്ച അഭിനയ വൈഭവം ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളിലും പ്രകടിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലേക്കും സിനിമ മേഖലയിലേക്കും താരം തിരിച്ചു വരികയാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയ അക്കൗണ്ടുകൾ പോലും ഈയടുത്താണ് താരം നിർമ്മിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ താരം പങ്കുവെച്ച ഫോട്ടോകളെല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്നാണ് വൈറലായത്.

സത്യൻ അന്തിക്കാട് ജയറാം കൂട്ടുകെട്ടിൽ റിലീസ് ആവാൻ ഇരിക്കുന്ന മകൾ എന്ന സിനിമയിൽ പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുന്നത് താരമാണ്. താരത്തിന്റെ തിരിച്ചു വരവിലെ ആദ്യ സിനിമയാണ് മകൾ എന്ന പ്രത്യേകതയും ഈ സിനിമയ്ക്കുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരത്തിന്റെ ആരാധകരും മറ്റും സിനിമയുടെ റിലീസിന് വേണ്ടി കാത്തിരിപ്പിലാണ്. ഇതുവരെ സിനിമയെ കുറിച്ച് വന്ന വാർത്തകൾ എല്ലാം ആരാധകർ വളരെ ആരവത്തോടെയാണ് ഏറ്റെടുത്തിരുന്നത്.

സിനിമ പ്രഖ്യാപിച്ചതിനു ശേഷം താരത്തിന്റെ അഭിമുഖങ്ങൾ ഒരുപാട് വൈറലായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ ഒരു അഭിമുഖത്തിന്റെ ഭാഗമാണ് ആരാധകർക്കിടയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുന്നത്. ഞാന്‍ തിരിച്ചു വരുന്നതില്‍ പ്രേഷകര്‍ കാണിക്കുന്ന ആവേശം കാണുമ്പോള്‍ സന്തോഷമുണ്ട് എന്നും ഇനി സിനിമയിൽ സജീവമാകും എന്നുമാണ് താരത്തിന്റെ വാക്കുകൾ. വളരെ പെട്ടന്നാണ് താരത്തിന്റെ വാക്കുകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തത്.

Meera
Meera
Meera
Meera

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*