“ഞാൻ കുളിക്കാൻ പോകുന്നു..” കുളിയുടെ മുമ്പുള്ള ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയ താരം…

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളുടെ കാലമാണിത്. പല മുൻനിര നടിമാർക് പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധക പിന്തുണയാണ് സോഷ്യൽ സെലിബ്രിറ്റികൾക്ക് ലഭിക്കുന്നത് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ തെറ്റാവില്ല. കാരണം പല സൗത്ത് ഇന്ത്യൻ സിനിമയിലെ മുന്നിര നടിമാരുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഫോളോവേഴ്സിനെ കാൾ കൂടുതൽ ഫോളോവേഴ്സ് ഇത്തരത്തിലുള്ള സെലിബ്രിറ്റികൾക്ക് ലഭിക്കാറുണ്ട്.

കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ പങ്കുവെച്ച് കൊണ്ടാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ളവർ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി സ്ഥാനം കിടക്കുന്നത്. അതിലും പ്രത്യേകിച്ച് കിടിലൻ വീഡിയോകൾ പങ്കുവെച്ച് കൊണ്ടാണ് ഇത്രയധികം ആരാധക പിന്തുണ അവർ നേടിയെടുക്കുന്നത്. കൂടാതെ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ തിളങ്ങി കൊണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി ആവുകയാണ് ഇന്ന് പലരും.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന താരമാണ് സോഫിയ അൻസാരി. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം മോഡൽ എന്ന നിലയിലാണ് താരം അറിയപ്പെടുന്നത്. പല പ്രമുഖ നടിമാർക് പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധക പിന്തുണയാണ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം താരതത്തിനുള്ളത്. 8 മില്യനിൽ കൂടുതൽ ആരാധകരാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്.

കിടിലൻ ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ഫോട്ടോകൾ പങ്കു വച്ചു കൊണ്ടാണ് താരം ഇത്രയധികം ആരാധകരെ നേടിയെടുത്തത്. ഗ്ലാമറിന്റെ അങ്ങേയറ്റംവരെയും താരം ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ കൂടെ പോകാറുണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ പോസ്റ്റുകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ഇപ്പോൾ താരം ഏറ്റവും അവസാനമായി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കുവച്ച ചില ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. ചൂടുകാലത്ത് കുളിക്ക് മുമ്പുള്ള ഫോട്ടോ എന്ന ക്യാപ്ഷൻ ആണ് ഫോട്ടോക്ക്‌ നൽകിയിട്ടുള്ളത്. ഏതായാലും കിടിലൻ ഹോട്ട് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുന്നു.

ടിക്ടോക് ക്വീൻ എന്ന നിലയിലാണ് താരം ആദ്യം അറിയപ്പെട്ടിരുന്നത്. ഗുജറാത്തിലെ സൂറത്തിലാണ് താരത്തിന്റെ ജനനം. ലിപ് സിംഗ് വീഡിയോ ടിക്ടോക്കിൽ പങ്കുവെച്ച് കൊണ്ടാണ് താരം ആദ്യമായി ജന ശ്രദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റിയത്. ഏകദേശം അഞ്ചു മില്യണോളം ഫോളോവേഴ്സ്ടിക് ടോക്കിൽ ആയതോടെ കൂടിയാണ് ഇന്ത്യയിൽ ടിക് ടോക് ബാൻ ചെയ്തത്. പിന്നീട് യൂട്യൂബിലും ഇന്സ്റ്റാഗ്രാമിലും താരം സജീവമായി നിലകൊണ്ടു.

Sofia
Sofia
Sofia
Sofia

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*