എന്റെ ഹൃദയം ഇവിടെയാണ്‌… മാലി ദ്വീപിൽ നിന്നും കിടിലൻ ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെച്ച് മലയാളികളുടെ പ്രിയതാരം..

in Entertainments

ഒരുപാട് ഭാഷകളിൽ അഭിനയിക്കുകയും അഭിനയിച്ച ഭാഷകളിലെല്ലാം മികച്ച പ്രേക്ഷക പിന്തുണ നേടിയെടുക്കാൻ മാത്രം മനോഹരമായും പക്വതയും കഥാപാത്രങ്ങളെ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന താരമാണ് ലക്ഷ്മി റായ്. തുടക്കം മുതലേ ഇതുവരെയും മികച്ച പ്രേക്ഷക പിന്തുണ താരത്തിന് നിലനിർത്താനും കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും വളരെ ആത്മാർത്ഥതയോടെ താരം സമീപിക്കുന്നത് കൊണ്ടാണത്.

മലയാളം തമിഴ് തെലുങ്ക് കന്നഡ ഹിന്ദി എന്നീ ഭാഷകളിൽ താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2005ലാണ് താരം ചെയ്യുന്ന അഭിനയ മേഖലയിൽ സജീവമാകുന്നത്. നടി എന്ന നിലയിൽ മോഡൽ എന്ന നിലയിലും താരം ഇപ്പോൾ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്നു. ഒരുപാട് മികച്ച സിനിമകളുടെ ഭാഗമായി താരത്തെ പ്രേക്ഷകർക്ക് കാണാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. മലയാളത്തിലെയും ഇതരഭാഷകളിളെയും മുൻനിര നായകന്മാരുടെ കൂടെ സിനിമ ചെയ്യാനും മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങൾ നേടാനും താരത്തിന് കഴിഞ്ഞു.

തമിഴ് ഭാഷയിലാണു് താരം ആദ്യമായി അഭിനയിച്ചത്. കർക്ക കസദര എന്ന സിനിമയാണ് താരം ആദ്യമായി ചെയ്തത്. ഇതിനുമുമ്പ് താരം കന്നടയിൽ ഒരു ഷോർട്ട് ഫിലിം ചെയ്തിരുന്നു. 2007ൽ മോഹൻലാലിനൊപ്പം റോക്ക് ആൻഡ് റോളിൽ അഭിനയിച്ച് മലയാളത്തിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിച്ചത്. പിന്നീട് ഒരുപാട് മികച്ച മലയാള സിനിമയുടെ ഭാഗമായി താരത്തെ പ്രേക്ഷകർക്ക് കാണാൻ സാധിച്ചു. അതു കൊണ്ടുതന്നെ മലയാളികൾക്കിടയിലെ അദ്ദേഹത്തിന് ഒരുപാട് ആരാധകരുണ്ട്.

അണ്ണൻ തമ്പി, പരുന്ത്, 2 ഹരിഹർ നഗർ, ചട്ടമ്പിനാട്, ഇവിടം സ്വർഗ്ഗമാണ്, ഇൻ ഗോസ്റ്റ്ഹൗസ്, ക്രിസ്ത്യൻ ബ്രദേഴ്സ്, മായാമോഹിനി എന്നിവയാണ് താരം മലയാളത്തിൽ ചെയ്ത പ്രധാനപ്പെട്ട സിനിമകൾ. ഓരോ സിനിമകളിലൂടെയും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ താരത്തിന് നേടാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലും താരം സജീവമാണ്. താരം തന്റെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി നിരന്തരം പങ്കുവെക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ താരം അവധി ആഘോഷിക്കാൻ വേണ്ടി മാലിദ്വീപിൽ പോയിരിക്കുകയാണ്. അവിടെനിന്നുള്ള കിടിലൻ ഫോട്ടോകളാണ് ഇപ്പോൾ താരം പങ്കുവെച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോകളാണ് താരം മിക്കപ്പോഴും പങ്കുവെക്കുക എന്നുള്ളതു കൊണ്ട് തന്നെ താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ ലഭിക്കാറുണ്ട്.

താൻ ഇപ്പോൾ സ്വർഗ്ഗത്തിൽ എത്തിയിരിക്കുന്നു എന്നും തൻറെ ഹൃദയം ഇവിടെയാണ് എന്നുമാണ് പങ്കുവെച്ച ചിത്രങ്ങൾക്കൊപ്പം താരം കുറിച്ചത്. താരം പങ്കുവെച്ച് ഫോട്ടോകളിൽ നീലാകാശവും നീല കടലും അതിനിടയിൽ വളരെ മനോഹരമായി ഒപ്പിയെടുത്ത സൂര്യാസ്തമയവും എല്ലാമുണ്ട്. പ്രകൃതി ഭംഗി കൊണ്ടും ശരീര സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും സമ്പുഷ്ടമാണ് ഫോട്ടോകൾ എന്ന് ചുരുക്കം. എന്തായാലും വളരെ പെട്ടെന്ന് ആരാധകർക്കിടയിൽ ഫോട്ടോകൾ തരംഗം ആയിട്ടുണ്ട്.

Laxmi
Laxmi
Laxmi
Laxmi

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*