പട്ടുപാവാടയിൽ ഇത്ര ഹോട്ടായി മറ്റാരെയും കണ്ടിട്ടില്ല… അഭയ ഹിരണ്മയിയുടെ പുത്തൻ ഫോട്ടോഷൂട്ട് വൈറലാകുന്നു…

in Entertainments

തെലുങ്ക് മലയാളം ചലച്ചിത്ര മേഖലയിൽ പിന്നണി ഗാനാലാപന രംഗത്ത് പ്രശസ്തയായ ഗായികയാണ് അഭയ ഹിരണ്മയി. ഇൻഡി പോപ്പ് , ഫോക്ക് , ഫോക്ക് റോക്ക് എന്നീ വിഭാഗങ്ങളിൽ ആണ് താരം പരിശീലനം നേടിയിട്ടുള്ളത്. 2014 മുതൽ ചലച്ചിത്ര പിന്നണി ഗാനാലാപന മേഖലയിൽ താരം സജീവമാണ്. സംഗീതത്തിൽ ബിരുദാനന്തര ബിരുദധാരിയായ അമ്മയിൽനിന്ന് ബാലപാഠങ്ങളും അതിനുശേഷം സ്വാതി തിരുനാൾ സംഗീത കോളേജിൽ പ്രൊഫസർ ആയ താരത്തിനെ പിതൃസഹോദരനിൽ നിന്നും ആണ് താരം സംഗീത പഠനം നടത്തിയത്.

ചലച്ചിത്ര പിന്നണിഗാനരംഗത്ത് താരം തന്റെ കരിയർ ആരംഭിക്കുന്നതിനു മുമ്പ് എൻജിനീയറിങ്കിൽ താരം ബിരുദം നേടി. 2014 മലയാള ചലച്ചിത്ര മേഖലയിൽ ആണ് താരം തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചത്. നാക്കു പെന്റ, നാകു ടാക്ക എന്ന ഗാനത്തിലൂടെയാണ് നാരമ്പാടി തുടങ്ങുന്നത്. അതിന് ശേഷം ദിലീപ് – മംമ്ത മോഹൻദാസ് അഭിനയിച്ച ടു കൺട്രീസിൽ നിന്നുള്ള തന്നെ തന്നെ എന്ന ഗാനത്തിലൂടെ താരം ഒരുപാട് പ്രശംസ നേടി.

2015 ലായിരുന്നു ഈ സിനിമ പുറത്തിറങ്ങിയത്. അതേ വർഷം മല്ലി മല്ലി ഇഡി റാണി റോജു എന്ന തെലുങ്ക് ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി താരം ചോട്ടി സിന്ദഗി എന്ന ഗാനം ആലപിച്ചു. 2016-ൽ ജെയിംസ് & ആലീസ് എന്ന ചിത്രത്തിന് കാർത്തിക്കിനൊപ്പം മഴയെ മഴയേ എന്ന ഗാനത്തിലൂടെ താരം വലിയ ആരാധക വൃന്തത്തെ നേടി. അടുത്ത വർഷമാണ് കോയിക്കോട് പാട്ടുണ്ടായത്. അത് മലബാർ മേഖലയിൽ സൃഷ്‌ടിച്ച ഓളം ചെറുതല്ല.

കോയിക്കോട് പാട്ടിനാണ് താരത്തിന് ഏഷ്യാവിഷൻ അവാർഡ് ലഭിച്ചത്. എന്തായാലും ഈ ചുരുങ്ങിയ സമയത്തിൽ പത്തോളം ഗാനങ്ങൾ ആലപിക്കാനും പാടിയ പാട്ടുകളെല്ലാം ഹിറ്റ് ആവാനും താരത്തിന് ഭാഗ്യവും അവസരവും ഉണ്ടായി. ഇപ്പോൾ തെലുങ്ക് മലയാളം ഭാഷയിൽ പാടുന്ന ലോകത്തോട്ടാകെ അറിയപ്പെടുന്ന ഗായികയായി താരം മാറിക്കഴിഞ്ഞു. അത്രത്തോളം മികവാണ് താരം കരിയറിൽ പ്രകടിപ്പിച്ചത്.

നിലവിൽ താരം സംഗീത സംവിധായകൻ ഗോപി സുന്ദറുമായി ലിവ്-ഇൻ ടുഗതറിലാണ്. 2018 ജൂലൈയിൽ ആണ് തങ്ങൾ 9 വർഷമായി ഒരുമിച്ചായിരുന്നുവെന്ന് ഗോപി സുന്ദർ വെളിപ്പെടുത്തിയത്. എന്തായാലും ഇപ്പോൾ താരം ഗാനലാപന രംഗത്തോടൊപ്പം മോഡലിംഗ് രംഗത്തും ഒരു കൈ നോക്കി തുടങ്ങിയിരിക്കുകയാണ്. ഈ അടുത്തായി ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട്ടുകളിലാണ് താരം പങ്കെടുത്തത്. കൂടുതലും ഹോട്ട് ലുക്കിലാണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്.

അതുകൊണ്ട് തന്നെ പാടിയ പാട്ടുകളെ പോലെ തന്നെ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട ഫോട്ടോ ഷൂട്ട്ടുകളും ഹിറ്റാണ്. ഇപ്പോൾ താരം ഹോട്ട് ലുക്കിൽ പട്ടു പാവാടയിൽ ആണ് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. വളരെ പെട്ടന്ന് തന്നെ താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. മികച്ച ആരാധക അഭിപ്രായങ്ങളാണ് ഫോട്ടോകൾക്ക് താഴെ വന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.

Abhaya
Abhaya
Abhaya
Abhaya

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*