ഹെവി വർക്ഔട്ട്.. തടി കുറച്ച് സ്ലിം ബ്യുട്ടിയായി മാലാഖ… വീണ നന്ദകുമാറിന്റെ ന്യൂ ലുക്ക്‌ കണ്ട് ഞെട്ടി ആരാധകർ..

in Entertainments

മലയാളം തമിഴ് സിനിമകളിൽ സജീവമായി അഭിനയിക്കുന്ന യുവ അഭിനേത്രി ആണ് വീണ നന്ദകുമാർ. മലയാളത്തിലും തമിഴിലും ഒരുപോലെ ആരാധകരെ നേടിയെടുക്കാനും ആരാധകർക്കിടയിൽ സ്ഥിരപ്രതിഷ്ഠ നേടാൻ വളരെ ചുരുങ്ങിയ സിനിമകൾ കൊണ്ട് തന്നെ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്നത് താരത്തിന് അഭിനയമികവിന്റെ അടയാളപ്പെടുത്തലാണ്. തുടക്കം മുതൽ ഇതുവരെ ഈ മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങളാണ് താരത്തിന് ലഭിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.

2017ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ കടംകഥ എന്ന മലയാള ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയ ലോകത്തേക്ക് കടക്കുന്നത്. ചെറുതും വലുതുമായ ഒട്ടേറെ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ മലയാളി പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ താരം സജീവമായിരുന്നു എങ്കിലും ആസിഫലി നായകനായി പുറത്തിറങ്ങിയ കെട്ട്യോളാണ് എന്റെ മാലാഖ എന്ന ചിത്രത്തിലെ താരത്തിനെ പ്രകടനത്തിലൂടെയാണ് താരം ജനകീയ നടി ആയി മാറിയത്.

വളരെ ചുരുങ്ങിയ സിനിമകളിലൂടെ വലിയ ആരാധക പിന്തുണ നേടിയെടുക്കാൻ താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഓരോ കഥാപാത്രത്തിലൂടെയും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ താരം നേടുകയും ചെയ്തു. പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരമായ രൂപത്തിലാണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും സമീപിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ആരാധകർക്കിടയിൽ വളരെ പെട്ടെന്നാണ് താരത്തിനെ മുഖവും പേരും പതിഞ്ഞത്.

മലയാളത്തിന് പുറമെ തമിഴ് സിനിമകളിലും താരം അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. കോഴിപ്പോർ, ലവ് തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിൽ മികച്ച പ്രകടനമാണ് താരം കാഴ്ചവെച്ചത്. മരക്കാർ അറബിക്കടലിന്റെ സിംഹം, മമ്മൂട്ടിയുടെ വരാനിരിക്കുന്ന ഭീഷ്മ പർവ്വം എന്നീ ബ്രഹ്മാണ്ഡ ചിത്രങ്ങളിലും ഭാരം ശ്രദ്ധേയമായ വേഷങ്ങളിലൂടെ സിനിമാപ്രേമികൾക്ക് മുമ്പിലെത്തി. കഥാപാത്രത്തെ എത്രത്തോളം ആഴത്തിൽ ആണ് താരം അവതരിപ്പിക്കുന്നത്.

നിറഞ്ഞ കയ്യടികളോടെ താരത്തിന്റെ ഓരോ വേഷവും പ്രേക്ഷകർ സ്വീകരിക്കുകയും ചെയ്തു. സോഷ്യൽ മീഡിയകളിൽ എല്ലാം താരം സജീവമാണ്. താരം തന്നെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും എല്ലാം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. താരത്തിന്റെ പോസ്റ്റുകൾ എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്നാണ് വൈറൽ ആകാറുള്ളത്. സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ ഒട്ടേറെ ആരാധകർ താരത്തിന് ഉണ്ടായതു കൊണ്ട് തന്നെ വളരെ പെട്ടെന്ന് താരത്തിനെതിരെ ഫോട്ടോകളെല്ലാം തരംഗം ആകാറുണ്ട്.

പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത് ഫിറ്റ്നസ് ഫ്രീക്ക് ആയ ഫോട്ടോകൾ ആണ് ഫിറ്റ്നസ് ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച താരത്തിന് സൗന്ദര്യത്തിന് ഒപ്പം ശാരീരിക ആരോഗ്യ സംരക്ഷിക്കുന്ന മനസ്സിനും ഒരുപാട് അഭിനന്ദനങ്ങൾ ആണ് പ്രേക്ഷകർ നൽകുന്നത്. പങ്കുവെച്ച് നിമിഷങ്ങൾക്കകം തന്നെ താരത്തിന് ഫോട്ടോകൾ മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങൾ ഓടെ വൈറൽ ആവുകയും ഒട്ടേറെ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്.

Veena
Veena
Veena
Veena
Veena

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*