സിനിമ എന്നും എന്റെ പാഷന്‍… സിംപിൾ ലുക്കിലും സുന്ദരിയായി നടി ആൻ അഗസ്റ്റിൻ…

in Entertainments

മലയാള സിനിമ മേഖലയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന അഭിനേത്രിയാണ് ആൻ അഗസ്റ്റിൻ. സിനിമാ പാരമ്പര്യമുള്ള കുടുംബത്തിൽ നിന്ന് തന്നെ കടന്നു വന്ന വളരെ പെട്ടെന്ന് പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരമായ മാറാൻ സാധിക്കില്ല അഭിനയത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2010 പുറത്തിറങ്ങിയ വിജയകരമായ എൽസമ്മ എന്ന ആൺകുട്ടി എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് താരം സിനിമാ മേഖലയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നത്. തുടക്കം മുതൽ ഇതുവരെയും മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങൾ കാര്യത്തിന് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

2017 മുതൽ 22 വരെയുള്ള ചെറിയ ഒരു ഇടവേള ഒഴിച്ചാൽ 2019 ഇതുവരെയും താരം സിനിമാഭിനയ മേഖലയിൽ സജീവമാണ്. ബിരുദവും ബിരുദാനന്തര ബിരുദവും നേടിയ വിദ്യാഭ്യാസ മേഖലയിലും ഒരുപാട് നേട്ടങ്ങൾ കൈവരിച്ച താരം ചലച്ചിത്ര മേഖലയിൽ നേരിടുന്ന വിജയങ്ങൾക്ക് വലിയതോതിൽ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ സ്ഥാനം ലഭിക്കാറുണ്ട്.

വളരെ ചുരുങ്ങിയ സിനിമകൾ മാത്രമാണ് പ്രധാന പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുള്ള എങ്കിലും താരത്തിനെ മലയാളി പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ വലിയ ആരാധകരെ നേടാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട് കാരണം അത്രത്തോളം അഭിനയ പ്രാധാന്യമുള്ള കഥാപാത്രങ്ങൾ ആണ് താരം ചെയ്തത് എന്നതും തന്നിലൂടെ കടന്നുപോയ കഥാപാത്രങ്ങൾ എല്ലാം വളരെ ആഴത്തിലും മനോഹരമായും പക്വം ആയും താരം അവതരിപ്പിച്ചു എന്നതും അതിനു കാരണമായി പറയാവുന്നതാണ്.

അർജുനൻ സാക്ഷി ത്രീ കിംഗ്സ്, ഓർഡിനറി, വാദ്യർ, പോപ്പിൻസ്, ഡാ തടിയാ, ആര്ടിസ്റ്, സോളോ തുടങ്ങിയ സിനിമകളെല്ലാം താരത്തിനെ പ്രധാന വേഷങ്ങൾ ഉള്ള സിനിമകളാണ്. വളരെ പെട്ടെന്ന് താരത്തിന് ആരാധകർക്കിടയിൽ വലിയ സ്ഥാനം നേടാൻ കഴിഞ്ഞത് അഭിനയ പ്രാധാന്യമുള്ള സിനിമകളിലൂടെ മികച്ച അഭിനയ പ്രകടനങ്ങൾ കാഴ്ചവെച്ചതു കൊണ്ടു തന്നെയാണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം തരം സജീവമാണ്. താരം തന്നെ ഇഷ്ടം ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങൾ നല്ല നിരന്തരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം പങ്കുവച്ചിരിക്കുന്നത് സിമ്പിൾ ലുക്കിൽ വളരെ സുന്ദരിയായി പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട ഫോട്ടോകളാണ്. വളരെ പെട്ടെന്നാണ് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്തത്. മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രതികരണങ്ങളോടെയാണ് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ വൈറൽ ആയിട്ടുള്ളത്.

Ann
Ann
Ann
Ann
Ann
Ann
Ann

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*