ബട്ടൺ ഇടാതെയുള്ള ഫോട്ടോസ് പങ്കുവെച്ച് ആരാധകരെ ഞെട്ടിച്ച ഈ താരത്തെ മനസ്സിലായോ??? ഈ ഹോട്ട് താരം…

in Entertainments

ഇന്ത്യൻ ചലച്ചിത്ര മേഖലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന അഭിനയ എത്രയും മോഡലുമാണ് ഈഷ ഗുപ്ത. ഹിന്ദി സിനിമകളിൽ ആണ് താരം അഭിനയിക്കുന്നത്. 2012 മുതൽ താരം അഭിനയ മേഖലയിൽ സജീവമാണ്. 2017 ൽ പുറത്തിറങ്ങിയ ക്രൈം ത്രില്ലെർ മൂവിയായ ജന്നത്ത് ടു എന്ന സിനിമയിലൂടെയാണ് താരം അഭിനയ മേഖലയിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നത്. തുടക്കം മുതലേ മികച്ച അഭിനയ പ്രകടനങ്ങൾ താരത്തിന് കാഴ്ചവെക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ചലച്ചിത്ര മേഖലയിലെ അഭിനയ മികവിനൊപ്പം താരം ആരാധകരെ നേടിയത് മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യത്തിലൂടെ ആണ്. 2017ലെ മിസ് ഇന്ത്യ ഇന്റർനാഷണൽ കിരീട ജേതാവ് ആണ് താരം. മിസ്സ് ഇന്ത്യ ഇന്റർനാഷണൽ കീരിയുടെ ജേതാവായി താരത്തെ പ്രഖ്യാപിച്ചതിനു ശേഷം ആണ് താരത്തിന് സിനിമയിലേക്കുള്ള അവസരങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നത്. ഭംഗിക്കൊപ്പം മികച്ച അഭിനയം താരം പ്രകടിപ്പിക്കുകയും ചെയ്തു.

ഹിന്ദി ഭാഷയിലെ മുൻനിര നായകനടൻ മാരുടെ കൂടെ എല്ലാം സിനിമയിൽ അഭിനയിക്കാനും അവരുടെ കൂടെ അഭിനയിച്ചിട്ടും മികച്ച പ്രേക്ഷക പ്രീതിയും പിന്തുണയും ആരാധക അഭിപ്രായങ്ങളും നേടാനും താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ചക്രവ്യൂഹ്, ഹംഷകൽസ്, ഹൊറർ ത്രില്ലർ റാസ് 3D , ക്രൈം ഡ്രാമയായ റസ്‌തം, ബാദ്ഷാഹോ എന്നിവ താരം അഭിനയിച്ചതിൽ പ്രധാന സിനിമ. പ്രേക്ഷകർക്ക് പ്രിയങ്കരമായ രൂപത്തിലാണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രത്തെയും സമീപിക്കുന്നത്.

വളരെ ചുരുങ്ങിയ വർഷങ്ങൾ മാത്രമാണ് സിനിമ ജീവിതമാരംഭിച്ച താരത്തിന് ആയിട്ടുള്ളൂവെങ്കിലും ഒരുപാട് അവാർഡുകളും അംഗീകാരങ്ങളും താരത്തിന് ഇതിനോടകം തന്നെ നേടാൻ കഴിഞ്ഞിട്ടുണ്ട്. അത്രത്തോളം മികച്ച രൂപത്തിലാണ് താരം ഓരോ കഥാപാത്രങ്ങളെയും കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്. ഓരോ ചിത്രത്തിലൂടെയും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെയും താരത്തിന് നേടുകയും ചെയ്തു.

സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ എല്ലാം താരത്തിന് ഒട്ടനവധി ഫോളോവേഴ്സ് ഉണ്ട്. അതു കൊണ്ടു തന്നെ സജീവമായ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ ഇടപെടലുകളിലൂടെ തന്നെ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും പങ്കുവയ്ക്കുന്ന താരത്തിന്റെ പോസ്റ്റുകൾ എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്നാണ് വൈറൽ ലിസ്റ്റിൽ ഇടം പിടിക്കാറുള്ളത്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരം മിക്കപ്പോഴും പങ്കുവെക്കാരുള്ളത്.

ഇപ്പോൾ ഏറ്റവും അവസാനമായി താരം പങ്കു വച്ചിരിക്കുന്നത് ബ്രാലസ് ഫോട്ടോകളാണ്. പക്ഷേ കാഴ്ചക്കാരെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തുന്നത് അതല്ല. താരം ഫോട്ടോക്ക് പോസ് ചെയ്തിരിക്കുന്ന റൂമിലെ ബെഡിൽ ഒരുപാട് അടിവസ്ത്രങ്ങൾ നിർത്തി വച്ചിരുന്നത് വ്യക്തമായി കാണാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട്. അതു നീ ഏതെങ്കിലും ഒന്ന് എടുത്തു ധരിച്ചു എന്ന കാഴ്ചക്കാർ ഓരോരുത്തരും ചിന്തിക്കുന്നുണ്ടാകും. എന്തായാലും ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തു കഴിഞ്ഞു.

Esha
Esha
Esha
Esha

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*