5 സുന്ദരികൾ! കുടുംബ ഫോട്ടോ ഏറ്റെടുത്ത് ആരാധകർ…

in Entertainments

സിനിമയിലും സീരിയലിലും പ്രമുഖ നടീനടന്മാരുടെ കുടുംബ വിശേഷങ്ങൾ അറിയാൻ മലയാളികൾ എന്നും താല്പര്യപ്പെടുന്നവരാണ്. ഒരുപാട് സെലിബ്രിറ്റി കുടുംബങ്ങളും നമ്മുടെ മലയാളനാട്ടിൽ ഉണ്ട്. അച്ഛൻ മകൻ, അച്ഛൻ മകൾ, അമ്മ മകൾ, ഭാര്യ ഭർത്താവ്, എന്നിങ്ങനെ കുടുംബത്തിൽപ്പെട്ട എല്ലാവരും സെലിബ്രിറ്റികളായവർ വരെയുണ്ട്.

ഈ രീതിയിൽ മലയാളികളുടെ ഇഷ്ട കുടുംബമാണ് നടൻ കൃഷ്ണകുമാറിന്റെത്. സിനിമാ മേഖലയിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന കൃഷ്ണകുമാർ ഒരുപാട് നല്ല കഥാപാത്രങ്ങൾ മലയാള സിനിമ പ്രേമികൾക്ക് സമ്മാനിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഒരുപാട് വ്യത്യസ്തമായ കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ പ്രേക്ഷകറെ തൃപ്തിപ്പെടുത്താനും കൃഷ്ണകുമാറിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട് എന്ന് വേണം പറയാൻ.

അദ്ദേഹം പല പ്രാവശ്യം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ചാവിഷയമായി മാറിയിട്ടുണ്ട് എന്നതും വാസ്തവമാണ്. രാഷ്ട്രീയ നിലപാടുകൾ കൊണ്ടാണ് കൃഷ്ണകുമാർ പലപ്രാവശ്യം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ചർച്ചാവിഷയമായി മാറിയത്. പല റോളുകളിലും അദ്ദേഹം നിറഞ്ഞുനിന്നു എന്ന് വേണം പറയാൻ. ഒരു സെലിബ്രിറ്റി കുടുംബമാണ് അദ്ദേഹത്തിനുള്ളത്.

നാല് പെൺമക്കളാണ് അദ്ദേഹത്തിനുള്ളത്. മൂത്തമകൾ മലയാളസിനിമയിലെ നിലവിൽ മുന്നിര നടിമാരിലൊരാളായാ അഹാന കൃഷ്ണയാണ്. ലുക്ക പോലോത്ത ഒരുപാട് നല്ല സിനിമകളിൽ അഭിനയിച്ചു കൊണ്ട് സിനിമാപ്രേമികളുടെ ഹൃദയം കീഴടക്കാൻ അഹാനക്ക്‌ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. അതേ പോലെ മറ്റ് മൂന്ന് പെൺമക്കളും സെലിബ്രിട്ടികൾ ആണ്.

സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഇവർക്ക് ആരാധകർ ഏറെയാണ്. ചുരുക്കിപ്പറഞ്ഞാൽ എല്ലാവർക്കും 7 ലക്ഷത്തിന് മുകളിൽ ആരാധകർ ഉണ്ട്. അഹാനkക്കാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഇൻസ്റ്റഗ്രാം ഫോളോവേഴ്സ് ഉള്ളത്. 2.5 മില്യൺ ആരാധകരാണ് അഹാനയെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. ഏറ്റവും ഇളയ മകളായ ഹൻസികക്ക്‌ 7 ലക്ഷത്തിന് മുകളിൽ ആരാധകരുണ്ട് .

ഇപ്പോൾ ഇവർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവച്ച ഫോട്ടോയാണ് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. അമ്മയും നാലു മക്കളും ഗൃഹലക്ഷ്മിയുടെ കവർ ഫോട്ടോയ്ക്ക് വേണ്ടി നടത്തിയ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ ആണ് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. അതീവ സുന്ദരിമാരാണ് അഞ്ചുപേരും പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. ഫോട്ടോകൾ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ തരംഗമായി പ്രചരിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്.

അമ്മ സിന്ധു കൃഷ്ണ, മൂത്ത മകൾ അഹാന കൃഷ്ണ, സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെടുന്ന ദിയ കൃഷ്ണ, സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ചുകൊണ്ട് ശ്രദ്ധനേടുകയും, സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സജീവമായിട്ടുള്ള ഇഷാനി കൃഷ്ണ, ഇളയമകൾ ഹൻസിക കൃഷ്ണ എന്നിവരുടെ ക്യൂട്ട് ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുകയാണ്.

Diya
Hansika
Ishaani

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*