ഭാര്യയെ പങ്കുവെക്കുന്നത് പോലെയുള്ള നീചമായ കുറ്റകൃത്യങ്ങൾ സമൂഹത്തിലേയ്ക്ക് കൊണ്ട് വന്നത് രാഹുൽ പശുപാലനും രശ്മി നായരും ആണ്… പരസ്യമായി വിമർശിച്ച് ലസിതാ പാലക്കൽ….

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെ സംഘപരിവാർ സ്ത്രീശക്തി ആണ് ലസിത പാലക്കൽ. ലസിതയുടെ ഫേസ്ബുക്ക് പോസ്റ്റുകൾ ഓരോന്നും ഇതിന്റെ അടയാളങ്ങളാണ്. സമൂഹത്തിൽ നടക്കുന്ന വിഷയങ്ങളിൽ തന്റെതായ അഭിപ്രായം വളരെ കടുത്ത സ്വരത്തിൽ ആണെങ്കിലും തുറന്നു പറയാൻ യാതൊരു പേടിയും കാണിക്കാതെ ഇതുവരെയും ഓരോ വിഷയങ്ങളിലും തന്റെ അഭിപ്രായം ലസിത രേഖപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്.

ഓരോ മണിക്കൂറുകൾ തോറുമെന്നോണം അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യപ്പെട്ടു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഫേസ്ബുക്കിലെ പോസ്റ്റുകളിൽ ഓരോന്നും രാഷ്ട്രീയ ചുവയുള്ള സംസാരങ്ങൾ ആണ്. കുറച്ചു ദിവസങ്ങൾക്കു മുമ്പ് സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ കോളിളക്കം സൃഷ്ടിച്ച വാർത്താ പ്രാധാന്യം നേടിയ ഒരു സംഭവമായിരുന്നു സ്വന്തം ഭാര്യമാരെ പങ്കിടുന്ന അവസ്ഥ.

ഇത്തരത്തിലുള്ള നീച കൃത്യങ്ങൾ കേരളത്തിലും മറ്റും കൊണ്ടുവന്നത് രാഹുൽ പശുപാലനും രശ്മി ആർ നായരുമാണ് എന്നാണ് ഇപ്പോൾ താരം തന്റെ ഫേസ്ബുക്ക് കുറിപ്പിലൂടെ സുതാര്യമായി വിമർശിച്ചിരിക്കുന്നത്. പങ്കുവെച്ച പോസ്റ്റ് അപ്ലോഡ് ചെയ്തതിനു ശേഷം വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ പോസ്റ്റ് നേടി. അത്രത്തോളം കത്തുന്ന വാക്കുകൾ ആണ് താരം പങ്കുവെച്ചത് എന്ന് ചുരുക്കം.

കുറിപ്പിന്റെ പൂർണരൂപം വായിക്കാം.. CPM ന്റെ നവോത്ഥാന മുഖം , കോളേജുകൾ കേന്ദ്രീകരിച്ച് DYFI വരച്ച് കാട്ടിയത് സമൂഹത്തിലേയ്ക്ക് ഇറങ്ങിയിരിക്കുന്നു. ചുംബന സമരവും , ആർത്തവ കവാടങ്ങളും പണിത് ഉയർത്തിയ സഖാക്കളുടെ നവോത്ഥാന മൂല്ല്യങ്ങൾ കപ്പിൾ ഷെയറിംഗ് ആയി മാറിയിരിക്കുന്നു. Wife Shairing, Wife Swapping എന്നാണ് ഈ പുരോഗമനവാദികളുടെ ആശയത്തിന്റെ പേര്…

കേരളത്തിന്റെ സാമൂഹിക ബോധം, കുടുംബങ്ങളുടെ കെട്ടുറപ്പ് എല്ലാം തകർത്തതിൽ കമ്മ്യൂണിസത്തിന്റെ പങ്ക് കേരളം തിരിച്ചറിഞ്ഞില്ലെങ്കിൽ അരോചികാവസ്ഥയിലേയ്ക്ക് ഈനാട് പോകും. വികലമായ ആശയങ്ങൾ സ്കൂൾ തലം മുതൽ അടിച്ചേൽപ്പിക്കുകയാണ് DYFI , SFI മുതലായുള്ള ഇടതുപക്ഷ വിദ്യാർത്ഥി പ്രസ്ഥാനങ്ങൾ .

DYFI യാണ് ഇവരിൽ മുൻപന്തിയിൽ .കോളേജുകൾ കേന്ദ്രീകരിച്ച് DYFI നടത്തുന്ന ക്യാംപയിനുകൾ പവിത്രമായി കണ്ടിരുന്ന കുടുംബ സങ്കൽപ്പത്തിന് എതിരാണ് . പഴയ കാലങ്ങളിൽ ഒരു സ്കൂളിലും, കോളേജുകളിലും കണ്ടിട്ടില്ലാത്ത രീതിയിൽ ചിത്രങ്ങൾ വരച്ചും , സെമിനാറുകൾ സംഘടിപ്പിച്ചും DYFI കുട്ടികളുടെ സാംസ്കാരിക ബോധവും, ചിന്താശേഷിയും, സാമൂഹിക പ്രതിബദ്ധതയും തകർക്കുന്നു. കുത്തഴിഞ്ഞ രീതിയിൽ ജീവിക്കുന്ന ജീവിതം ഇവരാണ് കുട്ടികളെ പഠിപ്പിക്കുന്നത്.

ആവിഷ്കാര സ്വാതന്ത്യം എന്ന പേരിന്റെ മറവിൽ ഇവർ ചെയ്തു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഓരോ പ്രവർത്തികളും യുവതലമുറയെ വഴിതെറ്റിക്കുന്നു. ഇന്ന് ക്യാംപസുകൾ കേന്ദ്രീകരിച്ച് Drugs ഒഴുകുകയാണ്. സമൂഹത്തിൽ Drugs ന്റെ ഉപയോഗം എല്ലാ തലത്തിലുള്ള ആളുകളിലേയ്ക്കും എത്തികഴിഞ്ഞു. Drugs Party കൾ കേരളത്തിൽ സജീവമായി.

നവോത്ഥാനം എന്ന പേരിൽ വികലമായ ആശയങ്ങൾ അടിച്ചേൽപ്പിക്കുന്നവർ ഒരു കാര്യം ചിന്തിക്കുക .നിങ്ങളുടെ മാതാപിതാക്കൾ ഈ സമൂഹത്തിൽ ജീവിച്ച് വളർന്നവരാണ് .ഒരു മാതാപിതാക്കളും മക്കളെ തോന്നിയ രീതിയിൽ വളർത്താൻ താത്പര്യപെടില്ല. വളർന്ന് വരുന്ന തലമുറയ്ക്ക് സാമൂഹിക ബോധം നഷ്ടപ്പെടുന്ന രീതിയിൽ നിങ്ങൾ അടിച്ചേൽക്കുന്ന ഈ ആശയങ്ങൾ വരും തലമുറയെ തകർത്തെറിയും. കേരളം എന്നും സാമൂഹിക പ്രതിബദ്ധയ്ക്ക് മുൻതൂക്കം നൽകിയ മണ്ണാണ്. ഈ അവസ്ഥയിലേയ്ക്ക് കേരളത്തെ തള്ളിവിട്ടതിൽ ഇടതുപക്ഷ പുരോഗമന വാദികൾക്കും , പ്രസ്ഥാനങ്ങൾക്കും ഉള്ള പങ്ക് വളരെ വലുതാണ്.

ജീവിക്കാനുള്ള സ്വാതന്ത്യം എല്ലാവർക്കും ഉണ്ട് . Wife Sharing പോലെയുള്ള നീചമായ കുറ്റകൃത്യങ്ങൾ സമൂഹത്തിലേയ്ക്ക് കൊണ്ട് വന്നത് രാഹുൽ പശു പാലനും , രശ്മി നായരും ആണ് . ഇവർക്ക് എല്ലാവിത പിൻതുണയും നൽകിയത് ഇടത് ബുദ്ധിജീവികളാണ്. ഇവരുടെ ഒക്കെ സമൂഹത്തിന്റെ ഇടയിലേയ്ക്കുള്ള എല്ലാ പ്രവർത്തനങ്ങളും നിർത്തിക്കുക. Online Platform ഉപയോഗിച്ച് ഇവർ നടത്തുന്ന ലൈംഗിക കച്ചവടങ്ങൾക്ക് പോലീസ് നടപടി എടുക്കുക.

Resmi
Resmi
Resmi
Resmi
Resmi

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*