ഉറങ്ങുന്നതിനുമുമ്പ് കണ്ണാടി നോക്കി നിങ്ങൾ സ്വയം ചുംബിക്കുക… കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് ജുവൽ മേരി…

in Entertainments

മലയാളം സിനിമകളിലും ടെലിവിഷൻ മേഖലയിലും പ്രവർത്തിക്കുന്ന ഒരു നടിയും ടെലിവിഷൻ അവതാരകയുമാണ് ജൂവൽ മേരി. 2014 മുതൽ താരം ഈ മേഖലകളിലെല്ലാം അറിയപ്പെടുന്ന താരമായി തുടരുകയാണ്. ഒരുപാട് മേഖലകളിൽ താരത്തിന് കഴിവ് തെളിയിക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. തുടക്കം മുതൽ തന്നെ ഓരോ മേഖലയിലും മികച്ച പ്രകടനങ്ങൾ ആണ് താരം കാഴ്ചവച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്

നടി, ടെലിവിഷൻ അവതാരക, മോഡൽ, എം സി എന്നീ നിലകളിലെല്ലാം താരം പ്രശസ്തയാണ്. കോളേജ് പഠന കാലത്ത് തന്നെ താരം എംസി ആയി തന്റെ കരിയർ ആരംഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. 2014ലാണ് മഴവിൽ മനോരമയിൽ സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്തിരുന്ന ഡി ഫോർ ഡാൻസ് എന്ന പരിപാടിയിൽ കോ ആങ്കറായി താരം പ്രവർത്തിച്ചത് ശ്രദ്ധേയമാണ്. ഇതാണ് വലിയ അവസരങ്ങൾ താരത്തിന് നൽകിയത്.

2015 ഇൽ ആണ് താരം സിനിമാഭിനയം ആരംഭിക്കുന്നത്. പത്തേമാരി എന്ന സിനിമയിലാണ് താരം ആദ്യമായി അഭിനയിക്കുന്നത്. മലയാളത്തിൽ ഇരുപതോളം സിനിമകൾ താരം ചെയ്യുകയും അഭിനയ പ്രാധാന്യമുള്ള കഥാപാത്രങ്ങൾ ചെയ്ത പ്രേക്ഷക മനസ്സുകളിൽ താരം ചിരപ്രതിഷ്ഠ നേടുകയും ചെയ്തു. തുടക്കം മുതൽ ഇതുവരെയും മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങൾ താരത്തിന് സ്വന്തമാക്കാൻ സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

തമിഴ് ഭാഷയിലും താരം സിനിമകൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. അണ്ണാദുരൈ, മാമനിതാൻ തുടങ്ങിയ സിനിമകളിലാണ് തമിഴിൽ താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടത്. മികച്ച അഭിപ്രായങ്ങളാണ് താരത്തിന്റെ ഓരോ വേഷങ്ങൾക്കും പ്രേക്ഷകർ നൽകിയത്. മലയാളികൾക്കിടയിലും തമിഴകത്തും ആരാധകർ ധാരാളമാണ്. സിനിമകൾക്ക് പുറമെ ഒരുപാട് ടെലിവിഷൻ പരിപാടികൾക്ക് താരം അവതാരകയായി പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഒരുപാട് അവാർഡ് പരിപാടികളും താരം അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഏഷ്യാനെറ്റ് കോമഡി അവാർഡുകൾ, ഏഷ്യാവിഷൻ അവാർഡുകൾ, ആനന്ദ് ടിവി ഫിലിം അവാർഡുകൾ, വനിതാ ഫിലിം അവാർഡുകൾ, സുവർണ ഹരിഹരം, ഏഷ്യാനെറ്റ് ഫിലിം അവാർഡുകൾ എന്നിവ അവയിൽ ചിലതാണ്. സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലെല്ലാം താരം സജീവമാണ്. താരം തന്നെ ഇഷ്ട ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും നിരന്തരം ആരാധകർക്ക് വേണ്ടി പങ്കുവയ്ക്കാറുണ്ട്.

പങ്കുവെക്കുന്നത് എല്ലാം വളരെ പെട്ടെന്ന് താരത്തിന്റെ സജീവമായ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ ഒന്നടങ്കം തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരം പങ്കുവെച്ചിരിക്കുന്നത് കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ ആണ്. റെഡ് കളർ ഡ്രസ്സ്ൽ സുന്ദരിയായി താരത്തെ കാണാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട്. ഉറങ്ങുന്നതിനു മുമ്പ് കണ്ണാടി നോക്കി നിങ്ങൾ സ്വയം ചുംബിക്കുക എന്നാണ് താരം ചിത്രങ്ങൾക്ക് ക്യാപ്ഷൻ നൽകിയിരിക്കുന്നത്. എന്തായാലും വളരെ പെട്ടെന്ന് താരത്തിന് പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നു.

Jewel Mary
Jewel Mary
Jewel Mary
Jewel Mary

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*