ശരീരം മുഴുവൻ ടാറ്റൂ മയം.. നിങ്ങൾ കാണാത്ത ടാറ്റൂ ഇനിയുമുണ്ടെന്ന് താരം..

in Entertainments

എങ്ങനെയെങ്കിലും വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്തി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ച് വൈറൽ ആവുക ഇന്ന് ലക്ഷ്യമാണ് ഇന്ന് പലർക്കും. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായി സെലിബ്രിറ്റി സ്ഥാനം നേടിയെടുക്കാൻ ശ്രമിക്കുകയാണ് ഇന്ന് പലരും. പലരും അതിൽ പൂർണമായി വിജയിക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ഏതൊക്കെ രീതിയിൽ ആണ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പുറത്തു വരുന്നത് എന്ന് പോലും ചിന്തിക്കാൻ പറ്റാത്ത അവസ്ഥയിലേക്ക് കാലം മാറിയിരിക്കുന്നു. പലതരത്തിലുള്ള വ്യത്യസ്തമായ ആശയങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളിച്ചുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ട്കൾ നമുക്ക് ദിവസേന സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ കാണാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട്. എല്ലാത്തിന്റെയും ഉദ്ദേശലക്ഷ്യം എങ്ങനെയെങ്കിലും വൈറൽ ആവുക എന്നത് തന്നെയാണ്.

സമൂഹത്തിന് നന്മ നിറഞ്ഞ നല്ല സന്ദേശങ്ങൾ നൽകുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകളും, അതേ രീതിയിൽ ഒരുപാട് വിമർശനങ്ങൾ കേൾക്കേണ്ടി വരുന്ന ഫോട്ടോഷോട്ടുകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലാവുകയാണ്. ഇപ്പോൾ കൂടുതലും കാണപ്പെടുന്നത് ഹോട്ട് & ബോൾഡ് വേഷങ്ങളിൽ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ്. പല മോഡൽസും ഇതിന്റെ പിന്നാലെ ആണ്.

ഇത്തരത്തിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്തി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായ താരമാണ് ആഞ്ചൽ. താരത്തിന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഐഡി ആണ് ആഞ്ചൽ. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. അവകൾ ആരാധകരുടെ താൽപര്യാർത്ഥം സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ താരം പങ്കു വെക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകളിൾ ആണ് താരം കൂടുതലും കാണപ്പെടുന്നത്.

ഇപ്പോൾ ഏറ്റവും അവസാനമായി പുറത്തുവന്ന താരത്തിന്റെ ചില ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറലായിരിക്കുന്നത്. പതിവുപോലെ കിടിലൻ ഗ്ലാമർ വേഷത്തിലാണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. സ്വിമ്മിംഗ് പൂളിൽ നിന്ന് എണീറ്റ് വരുന്ന താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോ വൈറൽ ആയിരിക്കുന്നു. ഒപ്പം താരത്തിന്റെ ശരീരത്തിലുള്ള ടാറ്റൂവിലെക്കാണ് എല്ലാവരുടെയും കണ്ണു പതിഞ്ഞിരിക്കുന്നത്.

Naagyn
Naagyn

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*