കളർ combo പൊളി. മനം കവർന്ന് താരത്തിന്റെ കിടിലൻ ഫോട്ടോസ്..

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇപ്പോൾ ഫോട്ടോഷൂട്ട് കളുടെ കലവറയായി മാറിയിരിക്കുന്നു എന്ന് പറഞ്ഞാൽ തെറ്റാവില്ല. കാരണം സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ വ്യത്യസ്തമായ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് പലതരത്തിലുള്ള വെറൈറ്റി ഫോട്ടോകൾ കാണാൻ സാധിക്കുന്നുണ്ട്. പല പ്രമുഖ സെലിബ്രിറ്റികളും ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്ന തിരക്കിലാണ്.

ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്ന എല്ലാവരുടെയും പ്രധാന ലക്ഷ്യം എങ്ങനെയെങ്കിലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആവുക എന്നത് തന്നെയാണ്. അതിനുവേണ്ടി ഫോട്ടോഷൂട്ട് ഏതറ്റംവരെ കൊണ്ടുപോകാനും അവർ തയ്യാറാകുന്നുണ്ട്. ട്രെൻഡിങ് ലിസ്റ്റ് ൽ വരാൻ വേണ്ടി ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ഫോട്ടോകൾ ആണ് കൂടുതലും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കാണാൻ സാധിക്കുന്നത്.

ഫോട്ടോഷൂട്ട് മാത്രം നടത്തി സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സെലിബ്രിറ്റികൾ ആയി മാറിയ ഒരുപാട് കലാകാരികൾ ഉണ്ട്. നമ്മുടെ മലയാള നാട്ടിലും ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരുപാട് പേരുണ്ട് എന്നത് വാസ്തവമാണ്. ഇവർ വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്തിയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഈ നേട്ടം കൈവരിച്ചത്. ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ ആണ് അതിൽ കൂടുതലും.

മലയാളത്തിലെ പ്രമുഖ നടിമാർ വരെ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്ന തിരക്കിലാണിപ്പോൾ. അവരിൽ തന്നെ പലരും ബി ക്കിനി ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് വരെ നടത്തി സോഷ്യൽമീഡിയ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്. കൊറോണ കാല സമയത്ത് ആണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ കൂടുതലും പ്രചാരത്തിൽ വന്നത്. അന്ന് പലർക്കും നല്ല രീതിയിൽ റീച്ച് ലഭിക്കുകയും ചെയ്തു.

ഈ രീതിയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് ആയിരക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്ത താരമാണ് ജോസ് ആർട്ടിസ്ട്രി. താരത്തിന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഐഡി ആണിത്. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകൾ ആണ് കൂടുതലും.

ഇപ്പോൾ താരം ഏറ്റവും അവസാനമായി ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച ഫോട്ടോകളാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറലായി പ്രചരിക്കുന്നത്. പതിവുപോലെ ഗ്ലാമർ ലുക്കിലാണ് താരം കാണപ്പെടുന്നത്. താരം ധരിച്ച വസ്ത്രമാണ് ഏറെ ശ്രദ്ധേയം. താരത്തിന്റെ കളർ കോമ്പോ ആരാധകരെ ആകർഷിച്ചിരുന്നു. ഏതായാലും ഫോട്ടോകൾ വൈറലായി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

Jose
Jose
Jose
Jose
Jose

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*