ഗോവ ബീച്ചിൽ നിന്ന് വെടിച്ചില്ല് ഫോട്ടോകളുമായി താന്യ വൈറൽ ഫോട്ടോകൾ ഏറ്റെടുത്ത് ആരാധകർ..

in Entertainments

പ്രശസ്ത മോഡലും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം താരവുമാണ് താന്യ. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലെ ഏറ്റവും ട്രെൻഡിംഗ് പെൺകുട്ടികളിൽ ഒരാളാണ് താരം. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിന് പുറമെ നിരവധി സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളിൽ താരം തന്റെ ജനപ്രീതി വർദ്ധിപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണിപ്പോൾ. ആരാധകരെ വശീകരിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ള ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട്കളിലൂടെ തന്നെയാണ് താരം ഫോളോവേഴ്സിനെ വർധിപ്പിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.

സ്വന്തം ഐഡന്റിറ്റി അറിയപ്പെടാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ പലരും ഇന്ന് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കെടുക്കുകയും പങ്കുവെക്കുകയും ചെയ്തു തന്റെതായ ഇടം സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലും സമൂഹ മനസ്സിലും നേടിയെടുക്കാൻ ശ്രമിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുകയാണ്. അത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് വീഡിയോ ഷൂട്ട് കളിലൂടെ തന്നെയാണ് ഇത്തരക്കാർ പ്രശസ്തിയും ജനപ്രീതിയും നേടിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.

താരം ഒരുപാട് വീഡിയോകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. അതിലൂടെയെല്ലാം ഒരുപാട് ആരാധകരെയും താരത്തിന് നേടിയെടുക്കാൻ സാധിച്ചു. സാധാരണയായി താരം തന്റെ ഫാഷനബിൾ വസ്ത്രങ്ങളും മോഡലിംഗ് ഫോട്ടോകളും ആണ് കൂടുതലായും ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ പങ്കിടുന്നത്. പങ്കുവെക്കുന്നത് എന്തും വൈറലാകുന്നത് ഗ്ലാമർ ലുക്ക് കൊണ്ട് തന്നെയാണ്. ആരെയും വശീകരിക്കുന്ന തരത്തിലുള്ള മോഹിപ്പിക്കുന്ന സൗന്ദര്യമാണ് താരത്തിന്റെ ശരീരം പ്രകടിപ്പിക്കുന്നത്.

താരത്തിന്റെ അതിശയകരമായ ആകാര ഭംഗി, ഭംഗിയുള്ള പുഞ്ചിരി, ആശിച്ചു പോകുന്ന ശൈലി, ആകർഷകവും അതിശയകരവുമായ വ്യക്തിത്വം ഇതെല്ലാമാണ് താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്കും വീഡിയോകൾക്കും ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ നേടി കൊടുക്കുന്നതും താരത്തിന് ജനപ്രീതി നൽകുന്നതും. അതു കൊണ്ട് തന്നെയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ സാന്നിധ്യം അതിശയിപ്പിക്കുന്ന വേഗതയിൽ വളർന്നുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത്.

മോഡലിംഗ് ഒരു പ്രൊഫഷണലായി താരം അടുത്തിടെ തന്നെ സ്വീകരിക്കുമെന്നാണ് ആരാധകർ ആശംസിക്കുന്നത്. പ്രൊഫഷണൽ മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് താരത്തിന് വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ സജീവമാകാനും തിളങ്ങാനും സാധിക്കുമെന്നും പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രതീക്ഷയാണ്. യാത്രകൾ ഒരുപാട് ഇഷ്ടപ്പെടുന്ന താരത്തിന് പുത്തൻ ഫോട്ടോകൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത് ഗോവ ബീച്ചിൽ നിന്നാണ്.

അവധി ആഘോഷിക്കാനും മറ്റും പുറം രാജ്യങ്ങളിലും മറ്റു സ്ഥലങ്ങളിലും പോകുന്നവരും സാഹസികമായ പ്രവർത്തികൾ ചെയ്യുന്നവരും അത് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിലൂടെയും മറ്റു സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇടങ്ങളിലൂടെ സഹ പ്രവർത്തകരെയും സുഹൃത്തുക്കളേയും അറിയിക്കുന്നത് ഇപ്പോൾ പുത്തരിയൊന്നുമല്ല. പക്ഷേ മോഡൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് നടത്തുന്നവർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ക്ക് വേണ്ടിയാണ് യാത്ര ചെയ്യുന്നത് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ തെറ്റാകില്ല.

ഏതായാലും താരത്തിന്റെ പുത്തൻ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ വളരെ മികച്ച പ്രേക്ഷക അഭിപ്രായങ്ങളോടുകൂടി വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആരാധകരെ ഏറ്റെടുക്കുകയും സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ ഒന്നടങ്കം തരംഗം സൃഷ്ടിക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. ഗ്ലാമർ ലുക്കിലുള്ള ഫോട്ടോകൾ ആണ് താരമിപ്പോൾ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. പങ്കുവെച്ച് നിമിഷങ്ങൾക്കകം ഒരുപാട് കാഴ്ചക്കാരെ നേടിയെടുക്കാൻ ഫോട്ടോകൾക്ക് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്.

Tanya
Tanya
Tanya
Tanya

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*