ആരെയും മോഹിപ്പിക്കും മേനിയഴക്.. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിറഞ്ഞ് താരത്തിന്റെ കിടിലൻ ഫോട്ടോസ്

in Entertainments

സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ നിറ സാന്നിധ്യമായി വ്യത്യസ്തമായ ആശയങ്ങൾ മുന്നോട്ട് വെച്ചു കൊണ്ട് കിടിലൻ ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ഇപ്പോൾ നിറഞ്ഞു കവിയുകയാണ്. ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ഇന്ന് പലർക്കും സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി പട്ടം നേടിക്കൊടുക്കുകയാണ്. സിനിമയിലും സീരിയലിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതെ തന്നെ ഒരുപാട് ആരാധകരെ ഇത്തരത്തിൽ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന മോഡലുകൾ നേടുന്നുണ്ട്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ എന്നിങ്ങനെയാണ് ഇന്ന് പലരും അറിയപ്പെടുന്നത്. 10 മില്യനിൽ കൂടുതൽ ആരാധകർ വരെയുള്ള സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ ഇന്ത്യയിൽ ഉണ്ട്. വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോ ഷൂട്ടുകൾ നടത്തിയാണ് ആരാധകരെ വിപുലപ്പെടുത്തുന്നത്. പല മോഡലുകളുടെയും സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ വളർച്ച ഏവരേയും അത്ഭുതപ്പെടുത്തുന്ന ഒന്നാണ്.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ അറിയപ്പെട്ട താരമാണ് അനുപമ അഗ്നിഹോത്രി. നടിയെന്ന നിലയിലും മോഡൽ എന്ന നിലയിലും ഒരു പോലെ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന താരമാണ് അനുപമ അഗ്നിഹോത്രി. മോഡലിംഗ് ലാണ് താരത്തിന് കൂടുതൽ ആരാധകരെ നേടാൻ കഴിഞ്ഞത്. അഭിനയ പ്രാധാന്യമുള്ള കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചു കൊണ്ട് അഭിനയത്തിലും താരം തിളങ്ങി നിൽക്കുന്നു.

സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ സജീവമായി നില കൊള്ളുന്ന താരം ഒരുപാട് കിടിലൻ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് തനതായ വ്യക്തിമുദ്ര പതിപ്പിച്ച് കൊണ്ടും താരം ലക്ഷകണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്തു. ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം ഫോളോ ചെയ്യുന്നത്. അതുകൊണ്ടു തന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന മിക്ക ഫോട്ടോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാവാറുണ്ട്

ആരാധകർക്ക് താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോകളുടെ അപ്ഡേഷൻ വലിയ ആരവമാണ്. അതിന് വേണ്ടി സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ താരം അത് പങ്കു വെക്കുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിലെല്ലാം താരത്തിന് ഒട്ടനവധി ആരാധകർ ഉള്ളത് കൊണ്ട് തന്നെ ഫോട്ടോകൾ വളരെ പെട്ടന്ന് വൈറലാകാറുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ
കിടിലൻ ഹോട്ട് ഫോട്ടോസ് ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറൽ ആയിട്ടുള്ളത്. പതിവു പോലെ തികച്ചും ബോൾഡ് വേഷത്തിലാണ് താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്.

Anupma
Anupma
Anupma
Anupma

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*