ഞാൻ ഡ്രസ്സ്‌ എങ്ങനെയിടണമെന്ന് എനിക്കറിയാം.. ആരും പഠിപ്പിക്കണ്ട.. വിമർശകരുടെ വായടപ്പിച്ച് വീണ്ടും ഹോട്ടായി സോഫിയ

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളുടെ കാലമാണിത്. സിനിമയിലും സീരിയലിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതെ തന്നെ മില്യൺ കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്ത ഒരുപാട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിട്ടികൾ നമുക്കിടയിലുണ്ട്. ആരും മോഹിക്കുന്ന ആരാധക പിന്തുണയാണ് ഇവർക്ക് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ലഭിക്കുന്നത്.

വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും പങ്കുവെച്ച് കൊണ്ടാണ് ഇവർ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ ആയി മാറിയത്. പ്രത്യേകിച്ചും ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷങ്ങളിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ചെയ്തുകൊണ്ടാണ് ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരുപാട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ വളർന്നുവന്നത്. ഇവരെ സമൂഹമാധ്യമങ്ങൾ ഏറ്റെടുക്കുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് മാത്രം തിളങ്ങിനിന്ന് കൊണ്ട് മില്യൻ കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്ത ഒരുപാട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ നമുക്കിടയിലുണ്ട്. സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ എന്നിങ്ങനെ ആണ് ഇവർ അറിയപ്പെടുന്നത്. ഇവർ പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും പെട്ടെന്ന് സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറലാവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

ഇത്തരത്തിൽ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകരെ നേടിയെടുത്ത താരമാണ് സോഫിയ അൻസാരി. പ്രത്യേകിച്ച് സിനിമകളിൽ ഒന്നും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതെ ആണ് താരം ഇത്രയധികം ആരാധകരെ നേടിയെടുത്തത്. പല പ്രമുഖ നടീനടന്മാർക്ക് പോലും എത്തിപ്പെടാൻ പറ്റാത്ത ആരാധക പിന്തുണയാണ് താരത്തിന് ഉള്ളത്.

ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം താരത്തിന് 9 മില്യണിൽ കൂടുതൽ ആരാധകർ ഉണ്ട്. മലയാളത്തിലെ pപ്രമുഖ നടി മാർക്ക് പോലും ലഭിക്കാത്ത ആരാധക പിന്തുണയാണ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ താരത്തിനുള്ളത്. വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ചെയ്തു കൊണ്ടും വ്യത്യസ്തമായ കിടിലൻ വീഡിയോകൾ പങ്കുവെച്ച് കൊണ്ടും താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിറഞ്ഞു നിൽക്കുന്നു.

ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോർഡ് വേഷങ്ങളിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോകളിൽ ആണ് താരം കൂടുതലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാറുള്ളത്. അതേപോലെ ഗ്ലാമറിന്റെ അങ്ങേയറ്റം വരെ പോകാനും താരം തയ്യാറാകുന്നുണ്ട്. ഒരുപാട് കിടിലൻ ഹോട്ട് ഗ്ലാമർ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം വീഡിയോകൾ താരം പങ്കു വെച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുതിയ ഒരു ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറലായിരിക്കുന്നത്.

കുറച്ച് ദിവസങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഗൈഡ്‌ലൈൻ തെറ്റിച്ചതിന്റെ പേരിൽ താരത്തിന്റെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ട് ഡിലീറ്റ് ആയിരുന്നു. പക്ഷേ ദിവസങ്ങൾക്കുള്ളിൽ അത് തിരിച്ചു വരികയും ചെയ്തു. തിരിച്ച് വന്നതിനുശേഷം താരം തുടർച്ചയായി പല ഹോട്ട് ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ചു. അതിൽ പെട്ട ഒരു ഫോട്ടോയാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം ആയിട്ടുള്ളത്.

Sofia
Sofia
Sofia
Sofia
Sofia

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*