സാരിയിൽ മനം കവരുന്ന ലുക്കിൽ പ്രിയതാരം.. പൊളി എന്ന് ആരാധകർ

in Entertainments

ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ട്രെൻഡിങ് എന്ന് പറഞ്ഞാൽ തെറ്റില്ല. കാരണം സോഷ്യൽമീഡിയ തുറന്നു കഴിഞ്ഞാൽ നമുക്ക് ഇപ്പോൾ ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണാൻ സാധിക്കുന്നത് വ്യത്യസ്ത തരത്തിലുള്ള വെറൈറ്റി ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൽ തന്നെയാണ്. ഏതൊക്കെ രീതിയിലാണ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പുറത്തുവരുന്നു എന്ന് ചിന്തിക്കാൻ പോലും പറ്റാത്ത അവസ്ഥയിലേക്ക് കാലം മാറിയിരിക്കുന്നു.

ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ മാത്രം പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികൾ ആയി മാറിയ ഒരുപാട് പേരുണ്ട്. ഇവർ ഒരു സിനിമയിലൊ സീരിയലിലൊ പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതെ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിട്ടികൾ ആയി മാറിയത്. ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ മാത്രം നടത്തി തരംഗമായ ഒരുപാട് മോഡൽസ് നമ്മുടെ മലയാള നാട്ടിലുണ്ട്.

ഫോട്ടോഷൂട്ട് ന്റെ മറ്റൊരു ഏറ്റവും വലിയ ഹൈലൈറ്റ് ആണ് മോഡൽസ് ധരിക്കുന്ന കോസ്റ്റ്യൂംസ്. വെറൈറ്റി കോസ്റ്റ്യൂംസ് ധരിച്ച് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വൈറൽ ആയ ഒരുപാട് സെലിബ്രിറ്റികൾ ഉണ്ട്. പല ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ വൈറലാകുന്നത് കേവലം കോസ്റ്റ്യൂംസ് വൈറൽ ആയതുകൊണ്ട് മാത്രമാണ്. ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരുപാട് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നമുക്ക് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കാണാൻ സാധിക്കും.

സാരിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട ഒരുപാട് മോഡൽ സിന്റെ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായി മാറിയിട്ടുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷങ്ങളിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകലേക്കാൾ സാരി ഉടുത്ത് പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട മോഡൽസ് ന്റെ പല ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ സോഷ്യൽ മീഡിയ ഏറ്റെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

ഇത്തരത്തിൽ സാരിയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട ഒരു മോഡലിന്റെ ഫോട്ടോയാണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗം ആയിട്ടുള്ളത്. കിടിലൻ ഹോട്ട് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ സാരി ഉടുത്ത ഫോട്ടോ ആരാധകർ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുകയാണ്. ഇതിനു മുമ്പും ഇത്തരത്തിലുള്ള ഹോട്ട് ഫോട്ടോകൾ താരം സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ പങ്കുവെച്ചിട്ടുണ്ട്.

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*