എന്റെ ചെറിയ ലോകത്തെ റാണിയാണ് ഞാൻ…. സൗന്ദര്യം തുളുമ്പുന്ന ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർക്കായ് പങ്കുവെച്ച് പ്രിയതാരം…

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ വ്യത്യസ്തമായ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകൾ ഒരുപാട് സെലിബ്രിറ്റികൾക്ക് ജന്മം നൽകിയിട്ടുണ്ട് എന്നത് വാസ്തവമാണ്. കാരണം ഒരു സിനിമയിലും സീരിയലിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെടാതെ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളുടെ വ്യത്യസ്തമായ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ നിറസാന്നിധ്യമായി സെലിബ്രിറ്റികൾ ആയി മാറിയ ഒരുപാട് പേരുണ്ട്.

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലബ്രിറ്റി ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം സ്റ്റാർ ടിക് ടോക് സ്റ്റാർ എങ്ങനെയാണ് ഇന്ന് പലരും അറിയപ്പെടുന്നത്. കാരണം ഇവർ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ ഉണ്ടാക്കിയ സ്വാധീനം അത്രയ്ക്ക് വലുതാണ്. പലർക്കും മില്യൻ കണക്കിന് വരെ ആരാധകരുണ്ട്. വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും പങ്കു വച്ചു കൊണ്ടാണ് ഇവർ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ വൈറൽ ആയി മാറിയത്.

ഇത്തരത്തിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ നടത്തിയും വെറൈറ്റി വീഡിയോകൾ പങ്കുവെച്ചുകൊണ്ട് ഒരുപാട് പേര് വൈറൽ ആയിട്ടുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷങ്ങളിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ സർവ്വസാധാരണയായി വൈറൽ ആകാറുള്ളത്. ഇത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോകൾക്കും വീഡിയോകൾക്കും കിട്ടുന്ന റീച് കൂടുതലായിരിക്കും.

ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിലെ ഏറ്റവും വലിയ ട്രെൻഡിങ്. ഹോട്ട് ഫോട്ടോഷൂട്ട് കൾ ആണ് കൂടുതലും ട്രെൻഡിങ് ആയി മാറുന്നത്. നമ്മുടെ മലയാളത്തിലെ പ്രമുഖ നടിമാർ വരെ ഇപ്പോൾ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ചെയ്യുന്ന തിരക്കിലാണ്. എല്ലാവരുടെയും ഉദ്ദേശലക്ഷ്യം എങ്ങനെയെങ്കിലും വൈറൽ ആവുക എന്ന് തന്നെയാണ്.

ഈ രീതിയിൽ വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ചെയ്തുകൊണ്ട് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായ വ്യക്തിയാണ് stylewithplixxi എന്ന് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം ഐഡി ഉള്ള മോഡൽ. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വെശങ്ങളിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോകളിൽ ആണ് താരം കൂടുതലും കാണപ്പെടുന്നത്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുതിയ ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വീണ്ടും വൈറലായിരിക്കുന്നത്. പതിവുപോലെ കിടിലൻ ഗ്ലാമർ വേഷത്തിലാണ് താരം ഫോട്ടോകളിൽ കാണപ്പെടുന്നത്. “എന്റെ ചെറിയ ലോകത്തെ രാജ്ഞി ആണ് ഞാൻ”
എന്ന ക്യാപ്ഷൻ നൽകിയാണ് താരം കിടിലൻ ഗ്ലാമർ ഹോട്ട് ഫോട്ടോ പങ്കുവെച്ചത്.

Photo
Photo
Photo
Photo
Photo

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*