ബ്രാ മാത്രമാണോ! ബ്ലൗസ് ഇല്ലേ?! ഇതെന്ത് സാരിയാണ്.. താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് ആരാധകരുടെ കമന്റ് ഇങ്ങനെ…..

in Entertainments

സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിട്ടികൾ വാഴുന്ന കാലത്ത് സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ സെലിബ്രിറ്റികൾ ആയി പിടിച്ചുനിൽക്കാൻ ഒരുപാട് ഡെഡിക്കേഷൻ അത്യാവശ്യം ആണ് എന്നത് വ്യക്തമാണ്. കാരണം ഓരോ ദിവസവും പിറവിയെടുക്കുന്ന സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളുടെ എണ്ണം അത്രയ്ക്ക് വലുതാണ്. ഒരുപാട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളെ നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കും.

ഇവർ സമൂഹമാധ്യമങ്ങളിൽ സെലിബ്രിറ്റികൾ ആയി മാറുന്നത് വ്യത്യസ്തമായ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവച്ചും വെറൈറ്റി വീഡിയോകൾ പങ്കുവെച്ചു കൊണ്ടാണ്. നമ്മുടെ കേരളത്തിലും ഇത്തരത്തിലുള്ള ഒരുപാട് സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റികളെ നമുക്ക് കാണാൻ സാധിക്കും. പല സെലിബ്രിട്ടികൾ വിവാദ ഫോട്ടോ ഷൂട്ട് ചെയ്തു കൊണ്ടാണ് സെലിബ്രിറ്റികൾ ആയി മാറിയത്.

ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് വേഷങ്ങളിൽ തിളങ്ങിനിൽക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ട് കളിൽ പങ്കെടുത്തുകൊണ്ട് ആരാധക ശ്രദ്ധ പിടിച്ചു പറ്റിയവർ ധാരാളം. ഇവർ പങ്കുവെക്കുന്ന ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ കൂടുതലും ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആയിരിക്കും. ഇതിൽ മിക്കതും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ട്രെൻഡിങ് ആയി മാറുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. പലതും ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കാറുണ്ട്.

ഇത്തരത്തിൽ സോഷ്യൽ മീഡിയ സെലിബ്രിറ്റി എന്ന നിലയിൽ ഇന്ത്യയിലൊട്ടാകെ അറിയപ്പെട്ട താരമാണ് അനുപമ അഗ്നിഹോത്രി. ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ മാത്രം താരത്തിന് ഒരു മില്യനിൽ കൂടുതൽ ആരാധകർ ഉണ്ട്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ താരം പങ്കുവെക്കുന്ന ഒട്ടുമിക്ക എല്ലാ ഫോട്ടോകളും വീഡിയോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വയറൽ ആവുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്. ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകളിൽ ആണ് താരം കൂടുതലും കാണപ്പെടുന്നത്.

ഇപ്പോൾ താരം ഏറ്റവും അവസാനമായി ഇൻസ്റ്റഗ്രാമിൽ പങ്കുവെച്ച പുതിയ ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയ ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. പതിവുപോലെ തികച്ചും ബോൾഡ് വേഷത്തിലാണ് താരം ഫോട്ടോകളിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്. കിടിലൻ ഹോട്ട് വേഷത്തിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്ന താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾക്ക് പല കമന്റുകൾ കാണാൻ സാധിക്കും. ബ്രാ മാത്രമാണോ! ബ്ലൗസ് ഇല്ലേ?! എന്ന് കമെന്റ് കാണാം.

നടി എന്ന നിലയിൽ മോഡൽ എന്ന നിലയിലും ഒരു പോലെ തിളങ്ങി നിൽക്കുന്ന താരമാണ് അനുപമ അഗ്നിഹോത്രി. ഒരുപാട് മോഡൽ ഫോട്ടോഷൂട്ടിൽ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്. ഒരുപാട് ബ്രാൻഡുകളുടെ പരസ്യങ്ങളിലും താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. സാരികളുടെയും ജുവലറികളുടെയും പരിസരങ്ങളിലാണ് താരം കൂടുതൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടിരിക്കുന്നത്.

Anupma
Anupma
Anupma
Anupma
Anupma
Anupma

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*