എജ്ജാതി പൊളി.. കിടിലൻ ഫോട്ടോകൾ പങ്കുവെച്ച് ജിനൽ ജോഷി… വൈറൽ ഫോട്ടോകൾ കാണാം…

in Entertainments

നടിയെന്ന നിലയിൽ മോഡൽ എന്ന നിലയിലും ഒരുപോലെ കഴിവ് തെളിയിച്ച താരമാണ് ജിനൽ ജോഷി. സോഷ്യൽ മീഡിയ ഇൻഫ്ലുവാൻസർ എന്ന നിലയിലാണ് താരം ആരാധകർക്കിടയിൽ കൂടുതലും അറിയപ്പെടുന്നത്. മോഡലിംഗ് രംഗത്ത് ആണ് താരം സജീവമായിരിക്കുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഒരുപാട് ആരാധകരെയും താരം സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. തുടക്കം മുതൽ തന്നെ താരം പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ സജീവസാന്നിധ്യമാണ്.

കൂടാതെ ബോളിവുഡ് അരങ്ങേറ്റത്തിന് ഒരുങ്ങുകയാണ് താരം ഇപ്പോൾ. കൂട്ടത്തിൽ അനുപം ഖേറിന്റെ സ്കൂളിൽ താരം ഡിപ്ലോമ എടുത്തിട്ടുണ്ട് എന്നത് ഈ പ്രതീക്ഷക്ക് തിളക്കം കൂട്ടുകയാണ്. തന്റെ അഭിനയ മികവു കൊണ്ടും സൗന്ദര്യം കൊണ്ടും ലക്ഷക്കണക്കിന് ആരാധകർ നേടിയെടുക്കാനും താരത്തിന് സാധിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഏതു തരത്തിലുള്ള വേഷത്തിനും വളരെ ഗ്ലാമറസായി താരം പ്രത്യക്ഷപ്പെടാറുണ്ട്. സിനിമ അരങ്ങേറ്റത്തിനു വേണ്ടി കാത്തിരിപ്പിലാണ് ഓരോ പ്രേക്ഷകനും.

ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ പങ്കുവെച്ച് കൊണ്ടാണ് താരം സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ കൂടുതലും ആരാധകരെ നേടിയെടുത്തത്. ഫോട്ടോകളും വിഡിയോകളും വിശേഷങ്ങളും സമൂഹ മാധ്യമങ്ങളിൽ താരം നിരന്തരമായി പങ്കു വെക്കുകയും ചെയ്യാറുണ്ട്. താരം പങ്കുവെക്കുന്ന മിക്ക ഫോട്ടോകളും സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമാവറുണ്ട് . അതിന് വേണ്ടി തന്നെ ഒരുപാട് ഹോട്ട് ആൻഡ് ബോൾഡ് ഫോട്ടോഷൂട്ട് കളിൽ താരം പങ്കെടുത്തിട്ടുണ്ട്.

ഏത് വേഷത്തിലും പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടാലും സുന്ദരിയായി കാണപ്പെടുന്ന താരം കൂടുതലും ഗ്ലാമർ ഫോട്ടോകളിൽ ആണ് കാണപ്പെടുന്നത്. ആ ബാല വൃന്തം ആളുകളും താരത്തിന്റെ ആരാധകരാവാനുള്ള വലിയ കാരണങ്ങളിലൊന്ന് ആണിത്. തന്നെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ ഒരു മില്യനിൽ കൂടുതൽ ആരാധകരും താരത്തിന് ഉണ്ട്. മികച്ച പ്രേക്ഷകപ്രീതി താരത്തിന്റെ ഒട്ടുമിക്ക ഫോട്ടോകൾക്കും ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

താരത്തിന്റെ മാദക സൗന്ദര്യം കൊണ്ട് ആരാധകരുടെ ഇടയിൽ താരം സ്ഥിരപ്രതിഷ്ഠ നേടാറുണ്ട്. അത്തരത്തിലുള്ള ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ ആണ് താരം നിരന്തരമായി പങ്കുവെച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നത്. ഗ്ലാമറ് ഫോട്ടോഷൂട്ടുകൾ തനിക്ക് ഒരു പുത്തരിയല്ല എന്ന താരത്തെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം വാൾ മാത്രം നോക്കിയാൽ തന്നെ മനസ്സിലാകും. അത്രത്തോളം ഹോട്ട് ലുക്കിൽ ഉള്ള ഫോട്ടോകളാണ് ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിൽ താരം അപ്ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്.

ഇപ്പോൾ താരത്തിന്റെ പുതിയ ഒരു ഫോട്ടോയാണ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ തരംഗമായത്. അടിപൊളി ഗ്ലാമറിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട താരത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ ആണ് ഇപ്പോൾ താരം അപ്ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നത്. ക്യൂട്ട്, ഹോട്ട് ആൻഡ് സ്റ്റൈലിഷ് ലുക്കിൽ വളരെ പെട്ടെന്ന് തന്നെ ആരാധകരെ താരം ആകർഷിക്കുന്നുണ്ട്. ആരാധകർ പെട്ടെന്ന് താരത്തിന് ഫോട്ടോകൾ ആരാധകർ ഏറ്റെടുക്കുകയും മികച്ച പ്രതികരണങ്ങൾ രേഖപ്പെടുത്തപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

Jinal Joshi
Jinal Joshi
Jinal Joshi
Jinal Joshi
Jinal Joshi

Leave a Reply

Your email address will not be published.

*